• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline hàng tuần tại Bách Thảo cho Cocker và tất cả các loại chó khác

Tu_Calvin

Mình mới có 1 chú con hơn 2 tháng. rất mong đc giao lưu vs các bạn.để học hỏi thêm kinh nghiệm.
Lúc nào off ới mình vs nhá
Yh: incantadion_love
phone:01666 242 991 :p cảm ơn nhiu nha

phongphiu

Member
Mưa gió xì xầm mãi không ngớt nhỉ, lâu quá không cho các bé họp hành được, Chị NKT xem hôm nào nắng ráo phát lệnh triệu tập họp nhé.

mi&xu

Member
vui quá..Xu nhà mình mới có 2 tháng thôi.:D hôm nào off alo mình nhé.. 01277253441

nikita24480

Member
Loa Loa.... Toàn thể ace chú ý. Thứ 7 hoặc Chủ nhật này 25/3. Hội cocker offline làm quen nhau nhé. Nếu thời tiếp không mưa thì ta off mà mưa thì ta hủy. Các ấy vote xem ngày nào thì ổn nào? ta sẽ nghe theo số đông. Thời gian sẽ vào khoảng 2h chiều và địa điểm là cafe Bách Thảo số 1B Hoàng Hoa Thám. Tớ sẽ nhắn tin vào những số Điện Thoại mà các bạn post trên đây sau. Tạm thời tớ thông báo thế đã nhé. Cám ơn nhiều

nikita24480

Member
thứ 7 này off vườn Bách Thảo nhé ai đi hỏi chị nikita nhé
Vụ hô hào off thứ 7 dưới kia qua lâu rồi mà em! Hôm nay off ở hồ Thành công vui quá, mỗi tội giờ đấy hơi bị đông người nên không đc thoải mái cho lắm.

Thứ 6 tuần này ở cafe Bach Thảo, số 1B Hoàng Hoa Thám vao lúc 2h nhé em.
Cả nhà ơi có ai rảnh tuần này ko? Thứ 6, 2h ra Bách Thảo off đê:-h

nikita24480

Member
off hồ thanh công quen rùi bh off bách thảo không quen :(
Ừ thì thỉnh thoảng đổi chỗ cho nó vui chứ nị.... Ở Hồ Thành công nếu đi muộn thì đông quá, làm phiền mọi người tập thể dục kể ra cũng hơi ngại. Hôm nọ có 1 thằng nó chửi: Đ.mẹ chúng mày dẹp vào đấy thôi. Bực mình lắm. Mà đi sớm thì ở đó khá nắng bạn ạ. Hôm nào không nắng lắm, mà off sớm thì ok.....

@conlonloi: ra đi anh ơi, em mài chơi nên vẫn chưa về nhà gửi ảnh cho anh đc đâu anh ạ

Con Lợn Lòi

Active Member
Ừ thì thỉnh thoảng đổi chỗ cho nó vui chứ nị.... Ở Hồ Thành công nếu đi muộn thì đông quá, làm phiền mọi người tập thể dục kể ra cũng hơi ngại. Hôm nọ có 1 thằng nó chửi: Đ.mẹ chúng mày dẹp vào đấy thôi. Bực mình lắm. Mà đi sớm thì ở đó khá nắng bạn ạ. Hôm nào không nắng lắm, mà off sớm thì ok.....

@conlonloi: ra đi anh ơi, em mài chơi nên vẫn chưa về nhà gửi ảnh cho anh đc đâu anh ạ
Cái chữ ký của em nó tuyệt đối quá (= khiếp quá), nếu phải anh rơi vào trường hợp đó thì cũng vái cả 2 tay chào thua con cún kia mất thôi :))