• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

offline hàng thánh hội anh chị em chơi PQ!

son12368

Member

tran van hoan

Active Member
lại có thêm 1 hôm chủ nhật cuối tháng nữa anh em tụ tập buôn lựu đạn khoái thật

pech411

Các bạn cho hỏi muốn mua cho phú quốc ở HN thì chỗ nào bán uy tín?

hôm nay là thứ 3 rồi các bác tổ chức điểm danh đi off chủ nhật cái nhỉ .Em xin 1 xuất luôn nhé

son12368

Member
không cần ghi danh nữa thành thông lệ luôn rồi anh em cứ đến hẹn lại lên thôi!9h ngày chủ nhật 26 nha!

khuyen_mo

Active Member
Chủ nhật này mình xin 1 xuất nhé!:D,mà Doberman có tham gia được không nhỉ???:D:love struck:

nikita24480

Member
Các bác cho em trình bày 1 tí ạ. Hiện em không có khả năng nuôi tiếp em PQ nhà em. Bác nào muốn nuôi thì gọi cho em nhá. Em này mới được 10th thôi. nghịch lắm, em bó tay không nuôi đc nữa rồi. Đt của em là 0914 389 480

son12368

Member
vừa rồi em bận việc riêng tý nữa thì bỏ HN đi ,hic nay không đi nữa lại vào hô hào anh em of ef đây!
thời gian thì vẫn thế thôi chủ nhật cuối tháng ,mỗi tháng 1 lần.
địa điểm mới do chú Cao Đạt thông báo cho anh em nha!

nguyenducminh63

Active Member
vừa rồi em bận việc riêng tý nữa thì bỏ HN đi ,hic nay không đi nữa lại vào hô hào anh em of ef đây!
thời gian thì vẫn thế thôi chủ nhật cuối tháng ,mỗi tháng 1 lần.
địa điểm mới do chú Cao Đạt thông báo cho anh em nha!
Em set topic khác Sơn nhé. Cuối tháng này vẫn chọn công viên Thống Nhất nhưng nhờ chú Cao Đạt tìm 1 chỗ có thể ngồi uống cafe để anh em trong Box mình tiện bàn bạc.

em đây .Sau khi tìm hiểu em được biết công viên thống nhất (hay lê nin ) chỉ cho mang chó vào khu cây đa bác hồ còn khu cổng chính của nó tức cổng gần rạp xiếc nước nôi đầy đủ cả ngày (bán ở trong đó ) bải cỏ rộng thoáng nhưng nó gần trạm canh nên người ta không cho mang chó vào tụ tập (em hỏi bảo vệ nói vậy) .Mà em thấy công viên hay vườn hoa nào cũng thế thôi rộng có nước nôi nhưng chó nhỏ thì được (chất thải ít ) còn chó to nào là ...nhiều ,gây nguy hiểm ...v.v..v..Nếu tiếp tục off ở đây anh em chịu khó mang chai nước vậy hơi thổ dân 1 tí nhưng dù sao 1 tháng 1 lần chịu khó tí cũng không sao .

nguyenducminh63

Active Member
em đây .Sau khi tìm hiểu em được biết công viên thống nhất (hay lê nin ) chỉ cho mang chó vào khu cây đa bác hồ còn khu cổng chính của nó tức cổng gần rạp xiếc nước nôi đầy đủ cả ngày (bán ở trong đó ) bải cỏ rộng thoáng nhưng nó gần trạm canh nên người ta không cho mang chó vào tụ tập (em hỏi bảo vệ nói vậy) .Mà em thấy công viên hay vườn hoa nào cũng thế thôi rộng có nước nôi nhưng chó nhỏ thì được (chất thải ít ) còn chó to nào là ...nhiều ,gây nguy hiểm ...v.v..v..Nếu tiếp tục off ở đây anh em chịu khó mang chai nước vậy hơi thổ dân 1 tí nhưng dù sao 1 tháng 1 lần chịu khó tí cũng không sao .
Anh thấy gần chỗ tập Thể dục nhịp điệu và Hiphop vẫn thấy rất nhiều chó xích và chủ chó ngồi quán nươc ngay cạnh mà. Mình có chỗ ngồi bàn bạc để đưa đơn lên VKA xin thành lập CLB chó PQ-HN sau này còn có cấp giấy chứng nhận chó đạt chuẩn và được nhân giống của Hiệp hội nữa chứ, nhiều chuyện cần phải bàn lắm.

Lần off tới anh em cố gắng đi đầy đủ mình sẽ phát cho anh em kế hoạch chi tiết của việc thành lập Câu lạc bộ Phú quốc Hà nội và kế hoạch ra nhập VKA. Cám ơn anh em trước nha!

son12368

Member
Em đề suất 1 chỗ mới anh em cho ý kiến biểu quyết!
Hồ đền lừ chỗ đó có rất nhiều quán cafe mà không có ai quản lý cả anh em thấy sao!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

sonzerozi

bắc nào hảo tâm cho em 1chú thì tốt,mà cn là 28 chứ nhỉ

cn là 28 thì fải ,bác nao hảo tâm cho e 1chú thì tốt wa,cảm ơn các bô lão trước hihhihihihi:love struck::love struck:

khuyen_mo

Active Member
Em đề suất 1 chỗ mới anh em cho ý kiến biểu quyết!
Hồ đền lừ chỗ đó có rất nhiều quán cafe mà không có ai quản lý cả anh em thấy sao!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Rất đồng ý với ý kiến của Sơn!Vì ở Đền Lừ có không gian rộng,nhiều cây mát mẻ,và có bãi cỏ,có cả hồ,Đặc biệt rất nhiều quán cafe cho anh em ngồi bàn bạc,chém gió...!:D.Tối nào mình cũng cho em Dob và PQ đi dạo quanh khu vực này,cảm thấy rất thoải mái,và cún được chạy nhảy tự do....Thích lắm !
Mọi người nên thảm khảo khu vực này!
Thân!