• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

offline hàng thánh hội anh chị em chơi PQ!

tran van hoan

Active Member
em là thành viên mới hôm tới này cho em tham dự với.số điện thoại của em là 01 676 33 8888

tran van hoan

Active Member
em cũng mới nhờ anh kỳ cầu gỗ bắt hộ em được 2 em vện 1 đực và 1 cái ra ngoài này để làm giống chơi .em đực thì em cho đi tham dự được,nhưng em cái thì vẫn còn nhút nhát lắm.em cái lông ngắn ôm sát người dáng thon cao mặt nhìn rất hoang dã lưỡi em nó đen hết luôn.em đực lông hơi dài,em post hình em đực này mong các bậc tiền bối nhận xét dùm em với ạ.không có hôm tới này em mang em nó đi các tiền bối bảo là chó lai ta thì em ngượng lắm ạ.kính mong các bậc tiền bối nhận xét dùm em........>>>>>>>>>

Bạn tran van hoan cố gắng mang em nó đi lần off tới nhé. Mình muốn chiêm ngưỡng em nó tận mắt xem có tiếc vì đã ko mua em nó không. :D

Hoan nghênh tất cả các loại cún, đây là hộ yêu cún chứ không riêng gì PQ mà bạn, nhưng nếu là cún nhỏ thì trông em nó cẩn thận không mấy ông PQ hung hăng lắm.

son12368

Member
mấy hôm nay đi vắng hic không vào đc mạng hôm nay nhờ đc máy coi thấy anh chị em nhiệt tình thấy vui quá!

thaihoang

Member
hay đây họp thế này chắc vui lắm em muốn tham gia có dưoc ko nhỉ em là thành viên mơí mà,,à cho em hỏi chó xoáy thái có được off ko các bác

tran van hoan

Active Member
hay đây họp thế này chắc vui lắm em muốn tham gia có dưoc ko nhỉ em là thành viên mơí mà,,à cho em hỏi chó xoáy thái có được off ko các bác
xoaý thái cũng dược mà bạn.miễn là có cún là là tham dự được.anh em đã nòi rồi màDog Eye

kendyo

Member
hehe . xem chừng buổi off tới có vẻ đông vui đây . Chào mừng tất cả anh em tới tham gia nhé . Sáng nay em với bác Saosinhthang3 cung cho em PQ nhà e và nhà bác ý lên đó chơi . 1 phần cũng là lên để Tiền Trạm cho buổi off tới . Hôm tới này sẽ có gắng mang ít đinh đi để làm chỗ móc xích cho các em PQ nhà ta

Em sẽ cố gắng anh HA ah!Nhưng mà em đang lo có việc ông ngoại em ốm nặng quá rồi!Nếu mà chuyện xấu sảy ra đúng dịp lần off thứ 2 này có gì mong anh HA cùng anh chị em khác vẫn có đc buổi off vui vẻ!Em chân thành đó mong anh chị em cùng sở thích giao lưu bầu bạn với nhau,có thể giúp hoặc không giúp đc nhau cái gì nhưng quý cái Tình ah!
ok em, anh hiểu. Sát ngày nếu bận việc gia đình alo anh để anh sắp xếp nhé!

son12368

Member
Em xin chút về quyền lợi và nghĩa vụ của anh chi em đi off ah hehe!Quyền lợi rất nhiều giao lưu vui vẻ ,bàn tán chuyền trên trời dưới đất ,làm quen bạn mới gặp lại bạn cũ ,tình cờ làm quen đc bạn trai hoặc bạn gái có cùng sở thích,xả stress khoe chó đẹp,v ,v

nghĩa vụ thì cũng chẳng có gì đâu ạ nghĩa vụ lớn nhất là vui càng vui càng tốt ah ,1 phần nhỏ nữa là để cho hội off này đc bền bỉ em có đề nghị mọi người ,lệ quyên chút gọi là tiền nước thôi!EM nói thẳng vậy mong anh chị em thông cảm nha!

Theo ý kiến riêng của anh như thế này cho tiện, anh em đến off là vui rồi, nhưng chuyện thuốc nước thì anh em chủ động, vì người đến sớm người đến muộn, người về trước người về sau nên việc quên góp sẽ có chút khó khăn.
Anh nghĩ để anh em tự chủ động vấn đề nước thuốc thì hay hơn, anh em ai có ý kiến khác xin đóng góp nha!

kendyo

Member
Theo ý kiến riêng của anh như thế này cho tiện, anh em đến off là vui rồi, nhưng chuyện thuốc nước thì anh em chủ động, vì người đến sớm người đến muộn, người về trước người về sau nên việc quên góp sẽ có chút khó khăn.
Anh nghĩ để anh em tự chủ động vấn đề nước thuốc thì hay hơn, anh em ai có ý kiến khác xin đóng góp nha!
Ơ. chuyện này cũng đơn giản thôi mà anh Hà . Anh em mình tinh thần là chuyện nước nôi chè chén thì cứ Lệ quyên thôi . a em tự giác lệ quyên thì đâu nhất thiết là về trước về sau đâu anh ....Cứ như vạy cho mọi người thoải mái không phải lăn tăn chuyện tài chính khi đi off . :D:):beer:beer:beer:beer:beer

son12368

Member
bạn ơi ,trừ chó con ra thì chó trưởng thành chỉ chênh nhau chút thôi chứ đâu có nhiều bắt nó ngồi xe máy đi quen hết ấy mà!Nếu chưa đưa chó đi đc thì lần này đi người không cũng đc lần sau cố gắng!

Hic, mình cách đến 30km mà vẫn bê được em nó đến mà, nhưng công nhận là vất vả thật, lần này đi người không cho nhẹ :D