• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline chủ nhật ngày 12 tháng 04 năm 2009

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Như thường lệ cứ hai tuần 1 lần ,anh chị em chúng ta lại cho cún gặp nhau tại sân Quảng An vào 10h00 sáng BCN rất mong anh chị em tham gia đông đủ để buổi Offline chất lượng hơn.Chúc anh chị em khoẻ !:wave::wave::wave:

Hic, lần trước nói về QN trước mất rùi, nên lần này em định mang Bi và Tin đi cho mọi người thấy hắn nghịch cỡ nào, thế mà em lại vướng vào thi tốt nghiệp. những 180' cơ chứ. Thi xong em sẽ cố gắng về nhanh mang 2 tên lên như đã nói, nhưng chắc cũng hơi muộn tí.^^.

tien_xu

Member
Bác nào cho em hỏi làm thẻ ở đâu ý nhỉ.Để Chủ nhật này đi off cho tự tin.Mọi khi đi cứ sợ không được vào

ủa vậy là off liên tục hả các bác.e lại tưởng lâu lâu mới off 1 lần.Không biết chủ nhật mọi người có đi đông không nhỉ.hôm trước off hình như hơi thưa thớt ạ.Lần này mọi người đi đông cho xôm nhé.Hehe

Bác nào cho em hỏi làm thẻ ở đâu ý nhỉ.Để Chủ nhật này đi off cho tự tin.Mọi khi đi cứ sợ không được vào
Petshop 205 Trương Định & 93 Hoàng Hoa Thám & Trực tiếp tại buổi offline gặp anh lâm & chị Rose

DavidHHH

Member
ủa vậy là off liên tục hả các bác.e lại tưởng lâu lâu mới off 1 lần.Không biết chủ nhật mọi người có đi đông không nhỉ.hôm trước off hình như hơi thưa thớt ạ.Lần này mọi người đi đông cho xôm nhé.Hehe
Chương trình OFF là 2 tuần 1 lần vào ngày CN. Lần OFF trước hình như bạn không đi nên mới nói là thưa thớt, chứ mọi người ra đông lắm đấy chứ.

OFF nào, OFF nào.

nếu xem ảnh thì lần trước đúng là thưa thớt thật đấy, mấy thành viên quen thuộc chẳng thấy đâu, hình như bác lâm mỡ cũng không đi thì phải.

Rose1402

Vietpet sponsor
nếu xem ảnh thì lần trước đúng là thưa thớt thật đấy, mấy thành viên quen thuộc chẳng thấy đâu, hình như bác lâm mỡ cũng không đi thì phải.
Đâu có thưa thớt đâu bác ơi, buổi lần trước rất đông vui và nhiều thành viên quen thuộc, bác Lâm hôm đó đi Sài Gòn nên vắng mặt thôi. Gửi lại bác một số hình ảnh không khí buổi offline Chủ Nhật tuần trước nhé:

:)) "chị dâu ơi" chủ nhật em mang thêm 1 đứa con gái và 1 cái máy ảnh, lần trc thằng chó nhà em chả lên hình đc cái nào cả

Rose1402

Vietpet sponsor
:)) "chị dâu ơi" chủ nhật em mang thêm 1 đứa con gái và 1 cái máy ảnh, lần trc thằng chó nhà em chả lên hình đc cái nào cả
hehe, lần này nhất định "chị" sẽ không bỏ qua gia đình thằng Tin đâu, nhất định sẽ phải cho lên hình mới được! :D

loantse

Member
Chị Rose ơi làm thẻ ntn , cần những gì ??? Mấy lần muốn đi mà không biết ntn , cho em hỏi luôn sân Quàng An ở chỗ gần bể bơi Sao Mai đúng kô ? Em đi lần đầu không biết đường :)

2 ảnh 3 x 4 + 100,000 đ gặp chị Rose & anh Lâm ngay tại sân off là có thẻ thành viên. Sân Quảng An ngay đầu đường đặng Thai Mai. Gần bể bơi Sao Mai và phủ Tây Hồ.

DavidHHH

Member
Nếu mà đến gần giờ OFF mà trời mưa thì chúng ta đành hoãn thôi. Cầu mong là không mưa.

longpt

Em chưa quen ai cả, offline thế này sẽ rất ngại. Bác nào oldbie cho em xin cái contact, em gọi cái làm đầu mối liên lạc. Con béc-giê nhà em mới mất tháng trước (nó 12 tuổi rồi) nên đang tìm một em khác. Đi mà không mang Pet theo thì có đựoc tham gia không ah?

Tình hình hôm nay trời âm u và mưa phùn , không biết tình hình mai liệu có khá hơn không , hị hị định chủ nhật đi offline mà trời lại thế này , hi vọng mai nắng to :D !

TrungAC

<font color="Orange"><strong>Ban liên lạc GSD Viet
Em chưa quen ai cả, offline thế này sẽ rất ngại. Bác nào oldbie cho em xin cái contact, em gọi cái làm đầu mối liên lạc. Con béc-giê nhà em mới mất tháng trước (nó 12 tuổi rồi) nên đang tìm một em khác. Đi mà không mang Pet theo thì có đựoc tham gia không ah?
Chào Longpt, ngày mai anh và cậu con trai sẽ đi offline ,em gọi điện cho anh ( 0913376868, 0903353588 ) chúng ta cùng tham gia nhé.Em chưa có chó thì đến cùng bộ máy ảnh chuyên nghiệp là quí lắm rồi ( hy vọng DĐVP sẽ có những tấm hình em chụp về cún cưng ).Nếu bố mẹ em có thời gian thì mời đến thăm dự luôn thêm vui nhé.
thân mến