• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline có quà của nhà tài trợ anh chị em ơi !

Status
Không mở trả lời sau này.

Phu Dung

Moderator
Piru ơi! Mèo có buổi off riêng vào lúc 14h mà, khi đó hẳn đem mèo đi cho nó làm quen với võ lâm đồng đạo nhà nó :D Còn buổi sáng thì cứ đi người không cũng được, thế nào cũng có quà :D Buổi sáng có quà phần buổi sáng, buổi chiều có quà phần buổi chiều :D :D :D

*piru*

Member
Piru ơi! Mèo có buổi off riêng vào lúc 14h mà, khi đó hẳn đem mèo đi cho nó làm quen với võ lâm đồng đạo nhà nó :D Còn buổi sáng thì cứ đi người không cũng được, thế nào cũng có quà :D Buổi sáng có quà phần buổi sáng, buổi chiều có quà phần buổi chiều :D :D :D
Dạ vâng cháu sẽ đi off mèo chiều ạ nhưng đinh lân la sang xem off chó :blusshing: nhưng cháu chưa có thẻ thành viên :worried:

@ HungTrungYen: dạ quà thế thì cháu không bê về được rồi :D hy vọng mai được gặp mọi người ạ, lâu lắm cháu không tham gia rồi :D

Lynk_TG

Member
lân la sang xem off chó mà ko có thẻ thành viên ah??? vậy hay là đi cùng 1 thành viên khác rồi vào làm thẻ sau. hoan nghênh mọi người đến với Hội yêu chó.

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Nếu đến sáng trời vẫn mưa thì chúng ta sẽ hoãn buổi Offline vào một dịp khác ,hy vọng trời quang mây tạnh !

Lynk_TG

Member
Trời vẫn tiếp tục mưa nhỏ thế này. Không biết các bác tính sao đây. Mưa xuân nên chẳng biết thế nào cả.

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Báo cáo cả nhà nếu đến 9h30 mà trời vẫn tiếp tục mưa thì buổi Offline sẽ hoãn ,và ngược lại thì CLB của chúng ta vẫn tiến hành bình thường ,KYCAUGO đã thống nhất với nhà tài trợ Me-O như vậy ,nên báo lại cho bà con biết thông tin

Mốc yêu

Member
:worried: rõ chán cơ, trời hai hôm trước thì sao mà đẹp thế, hôm nay thì mưa :(|) , thảm nào bình thường hai cún nhà em lao vù vù ra sân, hôm nay lại thấy hai đứa nằm im trong nhà :D, các bác yên trí, để em lập đàn cầu mưa, 9h30 là hết mưa ngay hí hí :eek:h go on:

:D cứ hôm nào off là hôm đấy lại mưa .. rõ là chán ấy..
Nhưng chắc là mưa sắp tạnh rồi vì em thấy trời cũng sáng ra mà mưa còn li ti :) đúng là mưa xuân

tien_xu

Member
Hiện đã 10h, có ai đi off ko hả mọi người, để e đi, em chưa kịp làm thẻ rồi, để em đi rồi về làm thẻ có được ko ạ

Status
Không mở trả lời sau này.