• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline bồ câu đặc biệt lần 6 -Cầu Phú Mỹ -19/09/2009

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
10h30 sáng nay 19/09/2009 có chuyến offline nhẹ nhàng :DCầu Phú Mỹ. Tưởng đâu chỉ có 2 bạn thôi. Hoá ra cũng có đến 07 người: bigflowerhorn, hoàng dương, mario vo, Thắng_Q5, trantantai, thiphamvuanh :D. Chuyến này để tham quan cầu là chính vì thả chim chắc chắn chúng sẽ về hết vì gần quá :D !

Cây cầu Phú Mỹ đúng là hoành tráng không thua cầu Mỹ Thuận :love struck: :-bd ! Có một số hình ảnh thì chờ bạn trantantai post lên nhé!

Không biết ngày mai có ai đi không nữa, chắc là không đâu em, vì mấy nhân vật siêng đi offline đã đi rồi, còn một vài nhân vật nữa thì có lẽ ngày mai họ ra 12 LBB họp mặt ở đó thôi à. Mai thì mình không đi nữa.

thipham

Member
tài ơi có mấy tấm hình đi thả chim em post hết lên đi, anh cũng muốn xem thử hình anh em mình chụp có ăn ảnh ko, anh nghĩ những tấm hình đó đáng nhớ lắm đó phải ko tài,thanks

trantantai

Active Member
Đây là hình offline nho nhỏ tại cầu Phú Mỹ vào trưa ngày 19/09/2009, không có hình chim đẹp ngoại trừ một tấm được anh Bigflowerhorn chụp lại, Nhìn mặt mũi anh em giữa trưa nắng nhăn nhó khó coi, nhưng vui lắm