• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline đầu năm hội PQ HN

Status
Không mở trả lời sau này.

Thủydx

Member
Chẳng là hôi PQHN chưa có bác nào làm mõ làng chính thức, để đưa thông tin tập hợp anh em offline. Anh em thì muốn off một buổi đầu năm cho vui.

Vậy nên em nhờ BQT thông báo giúp em mời anh em Chủ nhật tới vào lúc 9h sáng, anh em tụ tập ở địa điểm cũ - Quán Thuỷ Tiên ven hồ Tây để hàn huyên tâm sự.

Em xin chân thành cảm ơn.

Em xin đăng ký tham gia tăng 1 (tăng 2 nếu có).
Nhân tiện nghe nói chị Thuydx có chó mới sẽ khao nên kính mong anh em có mặt đầy đủ, đúng giờ./.

chiennk

Member
Em không biết em đã là hội viên của PQ HN chưa nữa. Vậy chị ThuyDX có thể cho em biết thành phần nào có thể tham gia được không ạ?

AQ1001

Member
Chương trình off đầu năm hội CPQHN ngày chủ nhật tới không có phần 2, tức là chỉ có phần giao lưu, xem chó, cafe.
Về thành phần tham dự: hội CPQ và những người bạn.
Sơ bộ các chú(cô) cún tham dự(không biết có ai vắng nữa không)
A. CPQ
1. Mrs Vừng(Vàng) của ĐTLê
2. Ms xxx con của Vừng
3. Mr Tun của SongBac
4. Mr Bin của TranTungHN
5. Mr Vện lớn của QuyenDien
6. Vện mới nhập từ SG(đang trên tàu) của QuyenDien
7. Mr Tô(trước đây của SB) của Thắng cầu giấy
8. Mr Gộc của Hùng SoiLua
9. Vện của TaHua Bắc Ninh
10. Mr Rô của Thuydx
11. Một cặp đen và vàng của Tuấn KBG
12. Mr Tun của TunPQ
13. Mr XXX của Thành (bạn Quyendien)
14. Mr XXX của Hoài (bạn Quyendien)
15......
16.......
17........

B Những loại chó khác
1. Moi Rot của Hùng TY
2. Ruốc Rot của ThanLanCon
3. Kia lab của AT98
4. Simba Hmong cộc của AQ101
5. xxx Thần khuyển Tây tạng của Tuấn DoiNgheo
6. Một con gì đó của LeVinhPhong
7.........

Anh em ai mang chó đi thì bổ sung danh sách!

whiteowl

Member
Em không có chó, cũng chưa quen bác nào cả, được mỗi cái là cũng thích chó, em tham gia hoc hỏi có được không ?

AQ1001

Member
Không có chó, chưa phải là hội viên, không nuôi CPQ vv và vv bất kể lý do gì thích giao lưu với hội PQHN là tham gia được hết.>:D<
2 chân dài chị Thuydx và TranTung_HN đến sớm để tiếp khách nhé!:) Mấy anh em các tỉnh lân cận, Phú Thọ, Hà nam, Bắc Ninh....cố gắng tham dự!

Songbac

.....................
Dạo này đầu năm sao bà con vẫn bận rộn giống mình quá nhỉ :D Nghe tây nó đồn lần off này có 1-2 bạn gái yêu/nuôi Phú Quốc cũng tham gia thì phải :)

À, mà chưa thấy chú Phi của Thuỷ đăng ký, hôm đấy vác cả 2 con ra chứ????

Địa điểm: quán Café Thủy Tiên, số 17 đường ven hồ Tây (Chi tiết: đi đường Thụy Khuê tới ngõ 128 đi vào, gặp đường kè hồ Tây rẽ trái, đi khoảng >1km, quán nằm bên trái, bên phải vườn hoa nhìn ra hồ - chỗ xích chó :D )

HOhangbac

Member
Xin chào cả nhà em cũng xin tham gia vào buổi offline lần này và em cũng xin mang theo 1 em cún (không phải Phú Quốc, mà là cún vện Săn Tây Ninh của em), Mong bác AQ1001 cho phép.
Hẹn gặp mọi người tại buổi xinh hoạt đầy ý nghĩa này

AQ1001

Member
Cho phép với lại không cho phép, đến là rách việc với nhà chú Quân. Không biết bao nhiêu lần chú bảo mang con Wave ra chơi mà đã được lần nào đâu, cả cái lão Hùng TY nữa năm nay thêm 1 tuổi chắc lại lười đi mất một tý. Anh em chú còn nợ anh một vụ anh mang hẳn con HMông cộc lên hàng Bạc off đấy nhé!:))

MinhVL

Member
E xin một chân được không các Huynh, e máu giao lưu lắm, nếu được e đang ký Kem, Kem đúng là *bèo dạt mây trôi* quá, nhưng lại duyên phận với e quá nên giờ càng thương cu cậu. Mong muốn cho cu cậu kết bạn với nhiều cún khác để bù đắp. Mong các huynh để mắt một chút cho Kem đỡ tủi thân! Cám ơn các Huynh nhiều nhiều!!!

TunPQ

Member
Mừng quá, mừng quá vì lâu rồi không được gặp anh em hội PQ.

Sẽ cố gắng hết sức để ngày mai mang Tun ra cho gặp anh gặp em. :D

Năm mới chúc sức khoẻ mọi người và cún cưng nhé. Gặp nhiều điều may mắn nữa.

Thanks all!

Ko biết mai e có mang đc con Bin đi ko nữa!!!
Vì nó to quá rồi với lại chưa chắc nó đã chịu ngồi xe nên có thể Bin sẽ ko có mặt!!!:(:(:(
Tiếc quá!!!!!!!!!!!!!

HOhangbac

Member
Ko biết mai e có mang đc con Bin đi ko nữa!!!
Vì nó to quá rồi với lại chưa chắc nó đã chịu ngồi xe nên có thể Bin sẽ ko có mặt!!!:(:(:(
Tiếc quá!!!!!!!!!!!!!

Bạn đừng lo về chuyện đó, như mình đây mỗi lần đi off là phải 2 người, 1 người đèo còn mình ngồi sau ôm nó đi, vì cún nhà mình không quen ngồi xe máy, mình tập rất nhiều lần rồi mà không được.

thân

Em kính chào các bác lớn tuổi, thân chào các chú "em"ít tuổi..........ko biết các bác các chú.....còn nhớ em ko nữa.
đời buồn !!! cái số mình ko hiểu làm sao lại đen thế nhỉ ? à ko, con Lab nhà mình sao ko lần nào được tham gia thế nhỉ ???:(:(:(:(:(:(:(:(:(:( bác nào cho em nó tham gia giúp em với được ko???Dog Eye

MinhVL

Member
Chán!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.