• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline Đầm Sen Mùng 4 Tết

CENTIMET

Member
Gởi 1 hình ảnh chú chó PQ vện. Đã mua mấy lứa rồi nhưng thấy còn đẹp

vện PQ này Cent nhìn em nó khá kỉ có thể thêm một số thông tin sau để anh chi em chưa có dịp thấy dể hình dung thêm về e nó:
Màu vàng nghệ hoa văn đen , đều khắp thân thể
Đầu rất to, hình nón
Mắt xéo 45 độ, màu mắt nâu đỏ.Viền mắt đen
Tai đứng nhưng hơi thô.
Dáng tương đối chuẩn, có lẽ cao từ 50=>52cm tằm 17=>18kg
Đuôi hơi cong
tất cả Móng chân đen
Lông ngắn hơn 2cm

Điểm đặc biệt nhất là trên trán có 02xoáy nhỏ và bên bả vai trái có 01 xoáy lạ .Điều này rất hiếm thấy
Đối với những người chơi chó có xoáy lạ thì đây có thể nói là 01 bảo vật

năm mới kính chúc anh chi em 4r 01 năm mới an khang thịnh vượng

BloodAngel26

trui` ui ai chup hinh` em ma` seo nhin` giong bi tat^ we' dzi . HuHu

Đừng dùng ngôn ngữ @ bạn nhé. Bài vi phạm Nội quy diễn đàn rồi đó.
Phó CN: KimCuong./.

LovePanda

hic, tiếc quá. e về quê nên ko đi off dc.
Chúc gia đình vietpet năm mới hạnh phúc, phát tài phát lộc...

KimCuong

Active Member
trui` ui ai chup hinh` em ma` seo nhin` giong bi tat^ we' dzi . HuHu
Chào mừng bạn BloodAngel26 đến với ngôi nhà của những người yêu thú cưng Vietpet! Rất vui khi ngôi nhà Vietpet có thêm thành viên mới. Nhưng lần sau bạn chú ý post bài theo đúng văn phong và câu từ của tiếng Việt nhé. Bài của bạn đã vi phạm nội quy rồi đấy. Hy vọng sẽ không lặp lại bạn nhé. Thân./. :-bd

vicky

hihi ! em mãi ăn tết tới giờ mới vô net , có vài "hình động đậy được" gửi lên anh em coi chơi , số là em ham vui chạy tới chạy lui nên ko tường thuật chi tiết toàn cảnh , chỉ có 1 tẹo thôi , mà cũng ko rỏ chủ đề gì cả ..hihi
link: " em đưa link sống nhé , cái link này bảo đảm ko có virut nó sẽ đưa bạn tới 1 cái clip "lành lặn ' hiiii !
http://www.youtube.com/view_play_list?p=879DBC97C03481EE
huy.

TaiVenh

Active Member
Trời đất, quá tuyệt vời.

Em xin chúc mừng các bác SGN đã có một sân chơi rất đẳng cấp. Giờ thì lại đến lượt ACE phía Bắc "ghen tỵ" với các bác rồi đấy ạ.

Xin mạo muội thay mặt ACE gửi tới chú Lãng và các thành viên tích cực đã bỏ nhiều tâm huyết và công sức để tạo dựng được một sân chơi lý tưởng cho người yêu quí pet Việt Nam.

Cá nhân em rất mong sẽ có ngày được tham dự các sự kiện vui vẻ như vầy.

PS: các bác cho em hỏi đôi Pitbull trong ảnh là của ai đấy ạ? Có phải của bác Phuoc_Nguyen không nhỉ?

PS: các bác cho em hỏi đôi Pitbull trong ảnh là của ai đấy ạ? Có phải của bác Phuoc_Nguyen không nhỉ?
Đó là đôi Americal Bully của anh ly-giang đó taivenh à. Bully là sự kết hợp Staffordshire Terrier và American Pitbull hay sao đó.

Chúc Đầm Sen sẽ là sân chơi thường kỳ của tất cả những người nuôi chó của TP.HCM và các Tỉnh - Thành lân cận. Ước gì sân chơi Đầm Sen sẽ trở thành một trong những sân chơi của Hiệp hội chó giống Việt Nam. :-bd

Đã hơn một năm rồi mới lại nhìn thấy hình ảnh của anh Cao Minh Kim Qui ( áo thun sọc cam trắng ) người đồng sáng lập ra diễn đàn VietPet và có công gầy dựng phong trào VietPet trong những ngày đầu khó khăn nhất. :-bd:-bd:-bd