• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline Đầm Sen Mùng 4 Tết

Bác Nguyễn Văn Lãng, người đã có công lao lớn trong việc tạo dựng sân chơi mới cho người yêu chó Sài Gòn

BUBBA

Super *********
Em xin góp vui vài hình ạ, máy dõm, nên hình hơi xí tý.

Đông đảo khán giả, người yêu chó quan tâm lễ ra mắt sân chơi Đầm Sen:

Xiếc chó:

Show các giống chó:

CHú Golden hiếm hoi:

Nhiều cún yêu ngồi trên hàng ghế khán giả:

BUBBA

Super *********
Baby yêu chó tham gia hội xuân:

Chú Chó có bờm hình trái tim, được anh Thành, chủ nhân rất yêu quý, dắt đến Đầm Sen giới thiệu với mọi người:

BUBBA

Super *********
Bác sĩ KimTiem và Bubba, chả hiểu sao lúc chụp hình, mắt mình lại liếc xéo?

BUBBA

Super *********
Chú Nguyễn Văn Lãng, chủ xị sân chơi Đầm Sen và anh Dũng Nhi Đồng:

Anh THi BergerSaiGon:

Chị Hòa, đại diện Đầm Sen đến chia vui cùng người yêu chó:

hình đẹp quá bác Dob và bác Buba ơi. Chúc mừng anh em SG có 1 sân chơi mới. Chúc cho phong trào VP ngày càng lớn mạnh :beer

KHIEMTN

Member
Em thấy còn nhiều bác phó nháy nữa ạ !!! Hoàng Phương này , Huy Vicky này , Haiqui này , bác Kim tiêm này , bác Khâm này ...!!! Mà bác Dob và BB chụp nhiều lắm cơ !!!

NeoOne.VN

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần
lỡ mất dịp đi chơi rùi, tiếc quá đi mất, cũng tại cái xe đò Mail Linh nó chạy chậm rì. Đầu xuân chúc cả nhà VP sức khoẻ được dồi dào, và chúc mừng chúng ta có sân chơi mới, lần nữa cảm ơn các bậc tiền bối.

Em thấy còn nhiều bác phó nháy nữa ạ !!! Hoàng Phương này , Huy Vicky này , Haiqui này , bác Kim tiêm này , bác Khâm này ...!!! Mà bác Dob và BB chụp nhiều lắm cơ !!!
Đúng là còn rất nhiều hình, nhưng chưa kịp xử lý. Chiều qua còn tranh thủ đi nhậu gỡ gạc 1 cái Tết nên chưa làm được mấy :D

KHIEMTN

Member
Đúng là còn rất nhiều hình, nhưng chưa kịp xử lý. Chiều qua còn tranh thủ đi nhậu gỡ gạc 1 cái Tết nên chưa làm được mấy :D
Hehehe!!! Mà lúc này trông ông anh lên tay nhỉ ??? Hôm nào lên chỉ em vài chiêu , chụp chó đẹp đẹp một chút !!!