• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

off xoáy thái 30/10/2011

mr.vinh

Member
vậy à thế mà mình tương còn này,thế bạn cho mình hỏi con Dog là phú thái hay sao ,à để con PQ đấy có vẻ tinh vi nhỉ chứ PQ mà dám bật lại Xoáy Thái mà lại thả như hôm đấy chắc là ko có đương về luôn:))
Mình cũng nghĩ nó dính 1 ít máu PQ ...............

mr.vinh

Member
Mình nghĩ đến 30 thi lâu quá. Hay chủ nhât tới off luôn rồi 30 lại off tiếp ..... :D:D:D

cuteo9999

Member
vấn đề đấy thì phải hỏi anh em xem sao đã xem co ai đi đc ko chứ sợ anh em bận wa ko ai đi đc cứ hỏi mọi ng xem có ai đi đc thì anh em mình gặp mặt nhau tr đi rồi cuối tháng anh em minh off tiếp <:p

sontran

Member
Nếu chủ nhật này anh em có y định off, mình xin quân sư 1 địa điểm mình thấy khá hay, đó là khu vực đê Ngọc Thụy, Quận Long Biên (gần nhà mình), đây là hình ảnh, anh em xem cho ý kiến:

Còn đây là bản đồ cho anh em chưa biết địa điểm:

cuteo9999

Member
chỗ này có vẻ đẹp đấy nhờ anh em nghi sao rồi cho ý kiến nhé mình thấy chỗ này rộng rãi thoáng mát bãi cỏ thì rộng tha hồ cho các em chạy nhảy 8->

Nếu chủ nhật này anh em có y định off, mình xin quân sư 1 địa điểm mình thấy khá hay, đó là khu vực đê Ngọc Thụy, Quận Long Biên (gần nhà mình), đây là hình ảnh, anh em xem cho ý kiến:

Còn đây là bản đồ cho anh em chưa biết địa điểm:
chỗ này có vẻ ko ổn lắm bạn à,vì ở đây ko có chỗ xích Chó mà thả ra thì chúng nó cắn nhau chết thôi à.với cả o đây nhiều người đi lại chẳng may cắn người thì nguy hiểm lắm

sontran

Member
Uhm, mình cũng băn khoăn giống như bạn nguyenxuandat, đó là không có chỗ xích chó. Còn về phần cắn người với cắn nhau thì mình nghĩ là nên mang theo giọ mõm.

em nghỉ mình cứ mang ra công viên hôm đó vào chủ nhật cuối tháng lên rất nhiêu chó ra đó anh em..... con nâng tầm hiêu biết nữa...
anh em ở xa hay có gắng sắp xếp lấy 1 ngày cho vui .....<:p

cuteo9999

Member
uh thôi hay thống nhất là anh em minh ra công viên đi cho nó mái thoải cuối tháng đi để mấy em chó con anh minh lớn thêm tý mag đi cho máu hiii chứ con chó to ko biết phải mang thế nào đi cơ đi xe máy thì ko mang nổi rồi3:-O

em nghỉ mình cứ mang ra công viên hôm đó vào chủ nhật cuối tháng lên rất nhiêu chó ra đó anh em..... con nâng tầm hiêu biết nữa...
anh em ở xa hay có gắng sắp xếp lấy 1 ngày cho vui .....<:p
đúng rồi ra công viên là chuẩn nhất thôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

uh thôi hay thống nhất là anh em minh ra công viên đi cho nó mái thoải cuối tháng đi để mấy em chó con anh minh lớn thêm tý mag đi cho máu hiii chứ con chó to ko biết phải mang thế nào đi cơ đi xe máy thì ko mang nổi rồi3:-O
mang đươc hết bạn à cái chinh là mình có muốn mang đi hay ko thôi,chứ chó nhà mình 30kg mà mình cho đi là phải đi cứ cho lên xe mấy lần là nó quen mà

cuteo9999

Member
uh thôi có gì tôi đi taxi cũng đc mang đi cho nó đông vui tôi đang goi thêm mấy ông anh ở gần nhà cùng mang đi cho đông chỉ sợ các ông ý bận wa lại nhờ mang đi hô. thi chết ko hiểu mang kiêu gi nữa hiii:(

cuteo9999

Member
uh anh cũng định mang hết đi ko biết từ h đến hôm off chó mọi ng đã bắt hết chưa nếu chưa thì anh mang hết đi cho no chảy nhảy đông vui hiiii=))o->

cuteo9999

Member
đâu với đc có 1 tháng 6 ngày thôi em ơi mà chúng nó đa to wa các em đã đc 3.5kg rồi nghịch wa ko chịu đc cái gì cũng cắn da man giay dep tha chạy lung tung ko biết làm thế nào nữa nếu đến hôm off mà chưa bắt hết thì anh mang hết đến chơi %-(