• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

off pitbull đàn nhà anh tranh phuong

anh em nào co pitbull đàn nhà anh trang phuong thi sang chủ nhật này anh em mang ra off o cong viên thống nhất nhé.........

my_lucky

Active Member
Dù không có chó con cùng đàn với nhà em, anh cũng sẽ cố ra để ....bon chen chụp ảnh.Hay là mình đón " thằng bố "của mấy nhóc này mang ra off cho vui nhỉ:)):))

kubikubi

Member
Dù không có chó con cùng đàn với nhà em, anh cũng sẽ cố ra để ....bon chen chụp ảnh.Hay là mình đón " thằng bố "của mấy nhóc này mang ra off cho vui nhỉ:)):))
đc thế thì còn gì bằng anh ơi, càng đông càn vui không quan trọng phải đàn nhà anh phương đâu, anh có con nào mang đi hết đi, rồi tỉ tê mấy anh em có Pit mang đi off thì chuẩn luôn 8->:x

mang hết pit ra anh ơi..................................................để anh em trao đổi kinh nghiệm nuôi và xem mấy con cung đàn phát triển thế nào.......từ hôm mang về anh em cứ lặn đâu hết....................

my_lucky

Active Member
đc thế thì còn gì bằng anh ơi, càng đông càn vui không quan trọng phải đàn nhà anh phương đâu, anh có con nào mang đi hết đi, rồi tỉ tê mấy anh em có Pit mang đi off thì chuẩn luôn 8->:x
mang hết pit ra anh ơi..................................................để anh em trao đổi kinh nghiệm nuôi và xem mấy con cung đàn phát triển thế nào.......từ hôm mang về anh em cứ lặn đâu hết....................
Híc, anh chỉ có 2 tay, dắt 2 con 2 tay rồi thì ai giúp anh bê nguyên cái " rổ ..." ra nữa đây??8-> Thôi để anh mang một nhóc ra off cùng anh em thôi=))

missbaby

Các bác tổ chức off pit đông vui quá, các bác nhớ chụp nhiều ảnh nhé././././././