• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Off Mèo Hà nội ngày 12/10/2008

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Tên của em mèo nhà Chilan là ... Bùi Phan Song Nhật Mèo chị ThuyNguyen ơi:D. Ảnh đẹp tuyệt đấy chị ơi, lần sau Lucy nhà mình đi thì phải gọi là lên bìa 1 luôn ý bác Phượng ơi...!!!

ashita

Dịch giả Vietpet
ui cha mãi e Meo nhà em mới được bon chen giữa các hoa hậu ^^ em sẽ cố gắng đưa các bé đi off thường xuyên và đầy đủ
Tina nuôi toàn mèo đẹp thế em ^^ có vẻ như vào tay em thì con nào cũng đẹp hết thì phải. em còn mang theo 1 bé mèo ta nữa phải ko nhỉ, trông nó hơi giống con Pha nhưng to hơn tẹo ý

tina90

Member
tiếp theo là seri PG Pepsi của nhà Tina

Kết thúc mèo nhà Tina, ai cho em cái tên em mèo nhà Chilan với ạ để em còn lên ảnh, hứa hẹn đẹp hơn cả mèo nhà Tina...he he
Giời ơi^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^em bái phục chị đẹp quá đẹp kinh dị hôm nay em mới lên mạng.Chết rồi thế này thì ngủ làm sao được:angel::angel::angel::angel::angel:l.Thank chị thuỷ nhiều nhé:love struck::love struck::love struck:

Vừa rồi bận không đi off được, tiếc quá. Mèo ơi là mèo sao mà đẹp thế hả các con!

tina90

Member
Mèo nhà bé chilan xinh quá nhìn rất là kiêu hạnh hai mắt xanh biếc,lông trắng muốt thích ơi là thích:love struck::love struck::love struck:

Mèo nhà bé chilan xinh quá nhìn rất là kiêu hạnh hai mắt xanh biếc,lông trắng muốt thích ơi là thích:love struck::love struck::love struck:
Thêm cái chân cái tay múp míp lại. lông mượt như nhung, trắng như tuyết

missxuto

Member
Ôi trời ơi, mèo nhà Tina với Chi Lan đẹp thế, đẹp chết mất:D, trông 2 đứa nó kiêu sa, quí phái quá:love struck:.Chả bù tí nào cho thằng Sumô nhà em, đã thô kệch lại còn đầu gấu:( (may là có cái ảnh chị Thuỷ chụp còn nặn ra được tí manly) với lại đi off mèo mà chả ai bảo em í giống mèo cả,ai nhìn thấy cũng thốt lên câu "ơ, con này giống chó nhỉ":(:)blusshing:

tina90

Member
Ôi trời ơi, mèo nhà Tina với Chi Lan đẹp thế, đẹp chết mất:D, trông 2 đứa nó kiêu sa, quí phái quá:love struck:.Chả bù tí nào cho thằng Sumô nhà em, đã thô kệch lại còn đầu gấu:( (may là có cái ảnh chị Thuỷ chụp còn nặn ra được tí manly) với lại đi off mèo mà chả ai bảo em í giống mèo cả,ai nhìn thấy cũng thốt lên câu "ơ, con này giống chó nhỉ":(:)blusshing:
He he em thấy su mô yêu ơi là yêu ý :love struck::love struck::love struck:nó hiền quá to tướng thế mà bị con love tập 1 bé tý nhà em tát cho mấy phát:blusshing::blusshing::blusshing:.Cái ảnh mà chị đang trợn tròn mắt nhìn nó là thế nào thế có sắp xếp trước không đấy:clown::clown::clown:.Cứ phải gọi là :party::party::party:

nguyenthuyr

Phó Nhòm
He he em thấy su mô yêu ơi là yêu ý :love struck::love struck::love struck:nó hiền quá to tướng thế mà bị con love tập 1 bé tý nhà em tát cho mấy phát:blusshing::blusshing::blusshing:.Cái ảnh mà chị đang trợn tròn mắt nhìn nó là thế nào thế có sắp xếp trước không đấy:clown::clown::clown:.Cứ phải gọi là :party::party::party:
không có set up gì đâu nhé....he he he....hoàn toàn tự nhiên :blusshing:

missxuto

Member
To Tina: Ấy ấy Tina ơi, không có xếp sắp gì đâu nhá.Chị cũng chả biết chị Thuỷ chụp lúc nào. Tự nhiên lại thấy có cái ảnh này post lên, chị cũng ngạc nhiên"ơ sao lại có cái ảnh này à?":suprise:,(trong ảnh cái mặt mình cứ như hâm mộ thằng du côn ấy lắm í :D )Mà em ơi, nó không hề hiền lành 1 tí ti nào đâu, chẳng qua là giả bộ với mấy em xinh tươi đấy. chị đã phải đau đớn gọi nó là du côn với đầu gấu thì em biết rồi đấy,chẹp chẹp, ở nhà ai không làm gì vừa ý nó là nó tát với khè khè, phì phì luôn(đúng là như chó í:(()
To chị Thuỷ: Em cảm ơn chị về loạt ảnh thằng Sumô, cái nào cũng đẹp chị ạ, và nhất là "phong thái" đầu gấu của em nó vẫn vẹn nguyên :))

nguyenthuyr

Phó Nhòm
To Tina: Ấy ấy Tina ơi, không có xếp sắp gì đâu nhá.Chị cũng chả biết chị Thuỷ chụp lúc nào. Tự nhiên lại thấy có cái ảnh này post lên, chị cũng ngạc nhiên"ơ sao lại có cái ảnh này à?":suprise:,(trong ảnh cái mặt mình cứ như hâm mộ thằng du côn ấy lắm í :D )Mà em ơi, nó không hề hiền lành 1 tí ti nào đâu, chẳng qua là giả bộ với mấy em xinh tươi đấy. chị đã phải đau đớn gọi nó là du côn với đầu gấu thì em biết rồi đấy,chẹp chẹp, ở nhà ai không làm gì vừa ý nó là nó tát với khè khè, phì phì luôn(đúng là như chó í:(()
To chị Thuỷ: Em cảm ơn chị về loạt ảnh thằng Sumô, cái nào cũng đẹp chị ạ, và nhất là "phong thái" đầu gấu của em nó vẫn vẹn nguyên :))
phải thêm là : nhất là "phong thái" đầu gấu vẫn vẹn nguyên và đầy vẻ manly nữa chứ...he he

tina90

Member
Úi giời giả nai ý ạ mèo bây giờ cũng biết hoá trang thành nai à=))=))=)) thế thì em sumô đầu gấu phết chứ mấy em love nhà em khó chịu mấy cũng chỉ kêu ,kêu chán thì im chứ không có đoạn khè ,phì phì:D:D:D.Nếu mà không sắp xếp thì ảnh đấy đúng là độc^:)^^:)^^:)^hâm mộ hâm mộ

chilan95

Member
Cho em hỏi 1 chút ,bao giờ thì đến buổi off mèo tiếp theo hả mọi người :D:D:D .Lần này đi chưa ôm dc nhiều em mèo lắm....

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Chi Lan à, chắc khoảng 3 tuần nữa lại tổ chức Off...

Lần này không trùng với Off Chó nữa, nên chị sẽ cố gắng hợp tác cùng các bạn yêu mèo để tạo một ngày hội mèo thật là ấm cúng, vui vẻ & hạnh phúc........

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Lâu quá ko tham gia cùng mọi người . Đông vui quá nhỉ :)
Cái cậu NVT này lần Off sau biết điều thì đi nhé, đừng để chị cứ phải rít lên từng chập, lại "binh" cho nữa đấy...

nguyenthuyr

Phó Nhòm
ko thấy nhà Đậu Phụ vào up ảnh nhỉ hmm hmm >"< (sao mãi mà cứ kêu là quá ngắn là sao)

Hipxinh

Member
ko thấy nhà Đậu Phụ vào up ảnh nhỉ hmm hmm >"< (sao mãi mà cứ kêu là quá ngắn là sao)
Anh ý bị chết chìm trong ảnh rồi em ạ. Nhiều ảnh ở nhiều nơi quá mãi không trả hết được. Tình hình là khắp nơi đòi ảnh, làm sao bây giờ :))