• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Off Biên Hòa

Tối qua, mình nằm hoài mà cứ k ngủ đc.....vì mai mọi người xg BH chơi mình vui quá nên cứ chờ trời sáng....phần cũng vì sợ mọi người k xg vì lý do nào đó, ít ng hay trời mưa nên cứ lăn qua lăn lại k ngủ đc. Vậy mà ngủ hồi nào k biết luôn.hihiihi.....Thức lúc 6h thấy còn sớm quá nên mình còn muốn ngủ nướng thêm chút nữa, nằm hoài nhìn đồng hồ sao vẫn mới 7h mà ông Hảo thì nói mọi người hẹn nhau tập trung ở cv Gia Định lúc 7h30 (dặn ông khi nòa mọi người chuẩn bị đi thì gọi em, mà chờ hoài k thấy gọi sợ mọi người k đi nữa.hix hix....).Lo lo nhưng nằm nướng tiếp chờ.....gần 8h hơn gọi dt cho anh Hảo để xác định, thì thấy mọi ng đang ăn sáng ở Kiều Giang. Mừng quá ! vậy là mọi người đi rồi.hihihi.....Dậy ra khỏi giường lo chuẩn bị cho bé Bee và mình thôi, mọi người sắp tới òi....
Mọi người gặp nhau nhưng k ai mang theo cún hết, vì đi xa sợ mấy bé bị mệt nên cho ở nhà hết rồi. Có mình Bee đá sân nhà ah! hix hix.....
Sau đó, rủ nhau cùng nhâm nhi cafe,món các loại hột của cô P59 mang theo và tám chuyện đến trưa luôn....vậy là xong màn 1.
Màn 2, mọi người kéo nhau đi ăn lẩu tôm 5Ri món ăn hương vị rất BH. Khi no say mọi người lại la cà ra bờ kè hưởng gió sông và không khí êm đềm của BH tạm quên đi cảm giác của tp xô bồ quen thuộc....Nơi này, gió sông man mát cùng nhau ngồi tám chuyện và uống sinh tố trên nhà nổi giữa sông ĐN thật là thoải mái....
Còn món nướng mọi người chưa thướng thức dc .....Hẹn lại chân gà nướng lần sau nha! hihihi.....
Sau đây là loạt hình dc ghi lại nè....

Còn tiếp nha mọi người....

...

thầy bói hảo đang xem quẻ nè,hihihi....

thanks all...
Hôm nay mình thấy vui lắm! Mọi người từ tp xg chơi nhưng mình cũng buồn vì mọi người về bị mắc mưa quá trời luôn.....

BUBBA

Super *********
Sao off Biên Hòa mà không gọi tui?????????????????????????????

hehehe cái này đột xuất, vì tụi tui trên này đi hay không cũng chưa chắc cũng do ông trời nữa nên không dám hẹn ai hết.
Thôi thì hẹn ông BUBBA lần khác nha hihihi

Đi xả xì trét anh ơi hehehehe tại lâu rồi hội cũng không đi đâu nên xuống BH chơi cho biết ấy mà, mà cái này là ngẫu hứng

Khủng long

Active Member
Hôm nay bận chuyện nhà nên không tham với mọi người được tiếc quá ( cái tật ham vui không bỏ được ) .Nghe nói mọi người về bị mắc mưa hả ?????may quá không ai mang lũ cún theo ,chứ không về thế nào cũng có đứa bị cảm . Còn hình cho xem tiếp đi nào bà con ơi .

Hôm nay bận chuyện nhà nên không tham với mọi người được tiếc quá ( cái tật ham vui không bỏ được ) .Nghe nói mọi người về bị mắc mưa hả ?????may quá không ai mang lũ cún theo ,chứ không về thế nào cũng có đứa bị cảm . Còn hình cho xem tiếp đi nào bà con ơi .
Cô ơi! hết hình rồi.mọi người chụp có nhiu đó ah! vì mê tám mà k ai nhớ đến chụp hình......lúc k tám thì lại lo ăn nên cũng k nhớ luôn cô ơi.hihihi......BH nhiều món quá mọi người còn chưa ăn hết món này mà đã tính ăn món khác nhưng k ai ăn nổi hết....vậy chắc phải xg BH dài dài để thưởng thức hết món ăn chơi.hihihi....bữa nào cô xg BH chơi cùng mọi ng cho vui nha cô.

Hix mọi người đi chơi vui quá , mà kì này mami không cho đi nữa vì đi với hội 2 lần trong 1 kì nghỉ hè rùi nên fải ở nhà lo học thôi.hix hix