• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

OFF đi nào cả nhà.

9669_9669

Member
Hihi có khi mỗi người tự làm 1 mảnh giấy ghi tên mình và kim băng cài luôn lên áo mình là tiện nhất.Móm nhà mình lại đang ở bên ông bà ngoại nên chắc ko đi được.Hôm đấy sẽ cố mang mẹ Pink đi.Như thế là những 4 đứa......hic hic vất vả đây

thuan81

Active Member
phải chi mình cũng ở Hà Nội thì vui biết mấy!ở mút Bến Tre chỉ có một mình ở topic thấy cô đơn vô cùng hic!không có hội yêu mèo gì hết đang cố lôi kéo mấy đứa bạn cho nó yêu mèo mà chẳng đứa nào thèm nghe !còn bị nói không được bình thường nữa chán ghê!chắc bỏ quê ra Hà Nội quá đi!có ai chứa lũ nhóc nhà mình không mình ôm tụi nó ra Hà Nội nè!

Nghe nói là quán huyenhuong mùng 2 tháng 6 mới khai trương, trên fb ghi thế, thế thì ........?

ngudaymuon

Active Member
Hơ, cô chủ biết là hội mèo chúng ta hẹn nhau ở đó rồi mà. ???? để chị liên lạc thử xem ntn nhé.

ơ em bảo là cứ đến đi mà :D , khai trương để sau ạ . Hẹn mọi người sáng ngày mai .

9669_9669

Member
Mai phải dậy sớm tắm táp thơm tho cho lũ quỷ nhà mình trước khi đi off mới được :D

d3n00

Em tên Huyền,hiện tại là nhân viên mới của quán cafe mèo,mạo muội thay mặt cô chủ Huyenhuong xin chốt lại giờ giấc off ngày mai tới mọi người :
9h sáng Chủ Nhật ngày 30/5/2010 tại Ailu Cat Coffee ,Ngõ số 4 Thụy Khuê,đối diện xưởng phim truyện Vn.
Quán còn một vài ngày nữa mới đến ngày khai trương nhưng ngày mai các ace và các bé mèo trong diễn đàn sẽ là những vị khách đầu tiên đặt chân đến quán!
Xin hân hạnh được đón tiếp và mong được sự ủng hộ của tất cả mọi người!

leanh8

Member
Chết thật, mai phải dậy từ 6h tắm cho Bim mất, hum nay đi thi về mệt quá :((
Hẹn mọi người ngày mai. Mà mình đến muộn tí được ko :d

Nga beo

Member
ui thik quá mai đc gặp các bé mèo xinh xinh yêu yêu rồi.....cứ nghĩ đến ngày mai là hồi hộp chết đi được

missxuto

Member
hí, mai đi thi về em sẽ ra off cùng cả nhà.lâu quá rồi ko đi off. :love struck: cho em xin 1 suất nhá :love struck: