• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ober SON ( ẢNH MỚI - BILL TRÒN 1 TUỔI)

tony luky

Member
Chào toàn thể anh em!
Hoàn xin gửi tới anh em ảnh chú GSD có tên BILL vom Lim mà Hoàn sẽ cho cún đi giao lưu tại TP Hải Dương ngày 18/12/2011 sắp tới. cám ơn anh em và Chúc anh em sức khỏe.
Hoàn 0986.76.73.70
GỬI Anh em tấm hình Bill tròn 1 năm tuổi ( sinh nhật 07/12/ ).

vanglai213

Active Member
Em này dáng đứng bến tre quá ...Hàng khủng anh Hoàn nhỉ ..chúc mừng anh sở hữu chú chó đẹp,, và đạt giải năm nay anh nhé .

tony luky

Member
Chào em!
BILL có bố là VA1 OBer, mẹ là V Queen, và được thừa hưởng 1 số điểm đẹp của cả bố và mẹ.Cám ơn em đã ghé xem và có lời chúc.
Chúc em và đại gia đình sức khỏe và hạnh phúc
Thân ái

haiauphonoi

Member
Chào em!
BILL có bố là VA1 OBer, mẹ là V Queen, và được thừa hưởng 1 số điểm đẹp của cả bố và mẹ.Cám ơn em đã ghé xem và có lời chúc.
Chúc em và đại gia đình sức khỏe và hạnh phúc
Thân ái
Một em GSD đẹp quá,,:-ss:-ss:-ss:-ssXin chúc mừng bác ..Xin chúc bác và em Bill thành công trong ngày 18/12 bác nhé:-h:-h:-h:-h:-h:-h

tony luky

Member
Một em GSD đẹp quá,,:-ss:-ss:-ss:-ssXin chúc mừng bác ..Xin chúc bác và em Bill thành công trong ngày 18/12 bác nhé:-h:-h:-h:-h:-h:-h
Cám ơn chú.hiện tại Bill vẫn còn thay lông và do Bill được quá cưng chiều nên khi về anh Bill vẫn chưa thấy béo lên chút nào.Chúc chú sức khỏe và hẹn gặp tại Hải dương
Thân ái