• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"O" of vnrottweiler ( Tas flash rouse & Natsuki From Royal breed )

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin giới thiệu tiếp Bầy nhóc kế tiếp của VNrottweiler. bầy nhóc này mang vần "O". bầy nhóc sinh ngày 29-02-2012. quân số 9 nhóc (4 cái , 5 đực)

vài thông tin và hình ảnh của Cha mẹ và bầy nhóc

Cha: Tas Flash Rouse

Mẹ: Natsuki from royal breed

Vài hình ảnh bầy nhóc

Xin cảm ơn đã đọc tin

thytam

Anh sơn cho em hỏi tổng thiệt hại cho một em cái là bao nhiu??để em biết đường đi vây tiền để rước một em về làm vợ cho thằng ku nhà em với.

anhyenco

Member
bầy nhóc đã quá anh sơn ơi.....chúc anh ngày càng phát triển...chúc mấy nhóc hay ăn chóng lớn ... ngoan ,khoẻ manh cho anh tùng bớt mệt ....hehe

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng Sơn nhé. Nhìn mấy bé bụ bẩm và dể thương quá đi :x.Chúc mấy bé hay măm chóng lớn. Thân chào.

trantantai

Active Member
Bầy cún rất bụ bẫm. Mogn có dịp được tới ngắm mấy bé trực tiếp quá.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
bầy nhóc đã quá anh sơn ơi.....chúc anh ngày càng phát triển...chúc mấy nhóc hay ăn chóng lớn ... ngoan ,khoẻ manh cho anh tùng bớt mệt ....hehe
Cám ơn Đạt ! em Macy về nhà chắc quậy lắm phải không...ráng chăm em nó kĩ càng để tham dự show tháng 7 nhé.

Chúc mừng Sơn nhé. Nhìn mấy bé bụ bẩm và dể thương quá đi :x.Chúc mấy bé hay măm chóng lớn. Thân chào.
dạ em cám ơn anh Doanh...vì 9 em nên hay thường xuyên thiếu sữa nhưng em cũng cố gắng cho bú mẹ...hôm nào ae mình khởi động off đầu năm cho CLB rottweiler saigon anh nhé

Bầy cún rất bụ bẫm. Mogn có dịp được tới ngắm mấy bé trực tiếp quá.
hôm nào rảnh lên anh chơi nhé.

BR

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
cá anh ơi. em muốn gia nhập CLB rott thì làm thế nào, em rất thích và yêu rott. nhà e cũng đang nuôi 1 e rott
nếu bạn thích tham gia CLB rottweiler saigon thì sắp tới ae trong CLB sẽ tổ chức 1 buổi off và sẽ thông báo lên..lúc đó bạn nên tham gia và tiến hành gia nhập CLB luôn nhé.

BR

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin update hình bầy nhóc vần "M" lúc 74 ngày tuổi...1 số bé đã về nhà mới..một số bé vẫn đang tạm trú tại vnrottweiler kennel.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin update hình ảnh của bầy nhóc mang vần "O" của vnrottweiler..hình chụp lúc 20 ngày tuổi.

hoangpham

mấy đứa nhóc bầy "m" tuyệt quá anh sơn ơi......còn mấy nhóc em bầy "o" chắc lớn lên chả thua gì mấy anh đâu nhỉ.... chúc mừng anh sơn đã cho ra những con giống thật tuyệt vời.....chúc cho phong trào chơi rott ngày càng phát triển mạnh.....
BR

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
mấy đứa nhóc bầy "m" tuyệt quá anh sơn ơi......còn mấy nhóc em bầy "o" chắc lớn lên chả thua gì mấy anh đâu nhỉ.... chúc mừng anh sơn đã cho ra những con giống thật tuyệt vời.....chúc cho phong trào chơi rott ngày càng phát triển mạnh.....
BR
Xin cám ơn bạn ! hy vọng được giao lưu với bạn trong thời gian gần nhất.

anh sơn cho em đặt tên một nhóc là ODYSSEY nhé. he he!!!!!!!!
nhất trí với bạn về cái tên ODYSSEY...cái tên này rất hay và ý nghĩa