• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

NRC thông báo gặp mặt sáng 07/08

Không phải đâu ông Tuấn ơi, đây là chiêu làm giá của các phó nháy đấy. Như kiểu làm giá vàng, USD, nhà đất và thậm trí còn rất nhiều thứ khác nữa như Doberman :D
Anh ơi vàng đang lên hơn 45... rồi đấy. Biết thế hôm trước mua vàng thì bi giờ là hơi được đấy.... :D :-o

KimCuong

Active Member
Thế hai ông phang nhau thì còn thằng đồng liên này thì sao. Tôi cũng đang thích phang nhau đây. Nếu phang thì cho tôi một chân nhé. khè khè!
Ông bạn mứt của tôi đây rồi. Hôm đó say quá, lúc ở đường sắt có tỉnh ra không??????????????????????? <:p

_DucPham_

Vietpet sponsor
Post hình lên đi ông anh bụng to ơi ỉm hàng lâu thế :D,anh Vũ có gì bất ngờ & thú vị thì chia sẻ với AE đi 8->

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Thế hai ông phang nhau thì còn thằng đồng liên này thì sao. Tôi cũng đang thích phang nhau đây. Nếu phang thì cho tôi một chân nhé. khè khè!
Anh LOng ơi sao anh ko hỏi han ông bạn thân của anh gì cả, làm từ hôm CN về đến giờ ông ấy cứ buồn .:p

KimCuong

Active Member
Thế hôm nay bác vẫn còn bị bất ngờ nữa à???? khà khà! :D
Tay lái già mà tý nữa thì bị tàu đâm, đứng ở đường sắt mà chưa tỉnh hả ông bạn ơi??????????????????????????? Buồn cho ông quá. :)) =))

Ông bạn mứt của tôi đây rồi. Hôm đó say quá, lúc ở đường sắt có tỉnh ra không??????????????????????? <:p
Về nhà tôi cứ nghĩ có khả năng do mình say quá. khà khà! Mà có khả năng tôi say thêm tí nữa thì sẽ vui hơn! :D Thế mà hóa ra tôi lại tỉnh mới lạ chứ... :D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Về nhà tôi cứ nghĩ có khả năng do mình say quá. khà khà! Mà có khả năng tôi say thêm tí nữa thì sẽ vui hơn! :D Thế mà hóa ra tôi lại tỉnh mới lạ chứ... :D
Bác đứng cạnh tàu sợ tàu đâm hay sao mà tỉnh nhanh thế ......????? :D:D

Bác đứng cạnh tàu sợ tàu đâm hay sao mà tỉnh nhanh thế ......????? :D:D
Anh sợ cho chú thôi! Chú phải cẩn thận khi đứng gần đường tàu. Chứ còn nhà anh gần đường tàu, lên... tàu làm sao mà đâm được anh chứ. Vớ vẩn anh cho tàu xịt lốp ngay. khà khà! =)) =))

Ha ha ha ha, bất ngờ gì đó???????????????????? Sao em không biết hả lão ơi. :-o =))
Cái đó là cảm nhận của mỗi người KC ơi! Còn riêng cá nhân mình thì cái bất ngờ lớn nhất là được quen với một số AE mới & được đón tiếp+chăm sóc nhiệt tình từ A đến Z luôn...Khà KHÀ!!!!!Vẫn còn như trong mơ!!!khà khà

tuanphuthai

Active Member
Đến khoảng cuối tháng này hoặc đầu tháng sau tôi hết bận, sẽ mang vũ khí cổ truyền vào phố dần cho tay Kim Cương 1 trận để biết thế nào là thích gạ gẫm với cả khiêu chiến. Hôm đó ông Long-haiduong đến giúp tôi với nhé

Post hình lên đi ông anh bụng to ơi ỉm hàng lâu thế :D,anh Vũ có gì bất ngờ & thú vị thì chia sẻ với AE đi 8->
Thê chú Đức hôm ở HD mấy giờ mới về??? Ở HN về anh lại làm mấy chén rượu vào lên bị ngấm. Khà khà!

_DucPham_

Vietpet sponsor
Thê chú Đức hôm ở HD mấy giờ mới về??? Ở HN về anh lại làm mấy chén rượu vào lên bị ngấm. Khà khà!
12h đêm mới mò đến nhà anh ak tí nữa vợ nó bắt ngủ chung với chó :D,em tưởng lúc về HD anh tỉnh như sáo rồi cơ mà.Khà khà khà =))

12h đêm mới mò đến nhà anh ak tí nữa vợ nó bắt ngủ chung với chó :D,em tưởng lúc về HD anh tỉnh như sáo rồi cơ mà.Khà khà khà =))
thế chú về muộn thế mà không bị đánh à??? khà khà! Anh về sớm hơn chú một tí thế mà còn bị oánh đấy. khà khà! :D Lúc đấy làm 4 -5 chén rượu vào thế là nó ngấm đấy em à. Tại lúc đấy trong bụng chắc chỉ có bia với rượu thôi.

Đến khoảng cuối tháng này hoặc đầu tháng sau tôi hết bận, sẽ mang vũ khí cổ truyền vào phố dần cho tay Kim Cương 1 trận để biết thế nào là thích gạ gẫm với cả khiêu chiến. Hôm đó ông Long-haiduong đến giúp tôi với nhé
Thế hả! Ok lúc đó ông cứ alo cho tôi, tôi cũng đang muốn dần cho Kim cương một trận đây. khà khà! (mà không biết tôi với ông có dần được nó không, hay nó dần lại hai thằng mình...) khà khà =))

CHÚ thế là vẫn chưa say?Chứ ông hàng xóm nhà A cũng đi giao lưu về,say quá chui vào chuồng chó ngủ,ôm chó giật mình tỉnh luôn........."Sao hôm nay Bu nó nhiều.....nhều....Tý....Ty...thế!!!!!"Khà khà!!!!!:)):)):))

Thế sao bảo hôm ở HN về Bác Vũ cũng phải đi khách sạn ngủ. khà khà!:)) :)) Mà bác có bị đánh không??? hay chỉ bị chỉ cho ra đường thôi. khà khà. mà có khả năng chú Đức hôm đấy cũng bị ngủ ở ngoài... =))

icy_6179

;;) Các bác có fang nhau thì fang nhè nhẹ thôi Em xin làm trọng tài cầm kèo cho cả 2 bên em chỉ xin nhận thù lao 2 chai Hà Nội thôi :D:D

Boy Hai Phong86

Active Member
;;) Các bác có fang nhau thì fang nhè nhẹ thôi Em xin làm trọng tài cầm kèo cho cả 2 bên em chỉ xin nhận thù lao 2 chai Hà Nội thôi :D:D
Bác ơi bác phải nói rõ "2chai" chứ các bác ấy đang căng thẳng lại kỉ niệm 2 chai vào thì cũng mệt đó ah, lại mất luôn cả trọng tài hihi:)