• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

NRC gặp gỡ 31 tháng 07

tuanphuthai

Active Member
Nếu không có gì đặc biệt em cũng có mặt các bác à. Em chưa có chó, bác nào thừa thì hôm đó em xin làm chân trông hộ he he:))
Hôm đó mà anh thu xếp được việc để đi thì sẽ mang trả chú quản lý con dob con mà ngày xưa chú gửi anh nuôi nhé=))

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Khì, bác nói thế mọi người lại tưởng Dob nhà em lai với TRÂU nên to hơn Rott nhà bác thì chít. Các bác chơi Rott cứ vui thế này thì em phải nuôi con Rott để đi off với các bác đỡ bị đuổi ......do .....=))=))=))
So sánh Dob với Rott này
Bác luyện Rott tới đâu rồi!! Nhìn quả "lầm" của nó e cữ ngỡ như nó đang làm bà Vú nuôi!! =))=))=))=))=)). Hôm đó mà có off thì bác cứ lấy áo che vào nhé!! Không ae lại giật mình!! :)):)):)):)):))

tuanphuthai

Active Member
Giờ chẳng bị mút với cấu nên em nó đẹp lắm rồi bác ơi. Em thì áo cho nó chả thiếu, nhưng mặc vào liệu nó có chịu hay không?=)) Thôi kệ nó, ai ngắm thì ngắm, ai chê thì chê, ai thích thì thích=))=))=))

Scoobydoo

Member
Hôm đó mà anh thu xếp được việc để đi thì sẽ mang trả chú quản lý con dob con mà ngày xưa chú gửi anh nuôi nhé=))

Á à, cây muốn lặng mà gió chẳng đừng, lão cận đợi đấy, cẩn thận lần này mất thật thì chuyển hẳn sang Rot nhỉ ha ha:))

tuanphuthai

Active Member
Các em Rott vừa ..nặng mùi, lại vừa lắm lông, eo không thon, ngực không to, sờ chả sướng, dáng đi thì lề mề lạch bạch, dãi dớt thì như đứa trẻ lên 2 .....nếu là người thì bỏ từ lâu rồi:)) nhưng là chó thì .....chiếu cố, thương nên nuôi chứ chả phải vì mê mệt yêu đương đâu nhé=))=))=)). Nhất cu Dob thôi:)>-

Phamcu

Các em Rott vừa ..nặng mùi, lại vừa lắm lông, eo không thon, ngực không to, sờ chả sướng, dáng đi thì lề mề lạch bạch, dãi dớt thì như đứa trẻ lên 2 .....nếu là người thì bỏ từ lâu rồi:)) nhưng là chó thì .....chiếu cố, thương nên nuôi chứ chả phải vì mê mệt yêu đương đâu nhé=))=))=)). Nhất cu Dob thôi:)>-
Bác cứ nói làm ae # lại mong chờ và hồi hộp!! Nếu có nhỡ phải chiếu cố thêm thì bác có ..lòng không nhỉ??? :)):)):)):))

Hi Hi ! đọc mãi mà chưa thấy các địa điểm off ở đâu , Tình hình là lần này off đâu các bác ơi 8->

Phamcu

Hi Hi ! đọc mãi mà chưa thấy các địa điểm off ở đâu , Tình hình là lần này off đâu các bác ơi 8->
Ô bạn đồng niên Cổ Nh...ái ơi!! CV Thống nhất nhé!! :):):):)

KimCuong

Active Member
Phát ngôn kiểu này thì chủ nhật tới không bị toàn bộ hội Rott miền Bắc đánh cho "nát bụng" thì cũng phải nôn thốc nôn tháo. b-( :-w x-(

Bác này liệu mà đi rửa ruột trước đi nhé, không hôm đó lại kêu anh em không báo trước. 8-}:))

tuanphuthai

Active Member
Vợ em nó trói em lỏng, nhưng chắc nên thỉnh thoảng bức xúc em truyền tải vào các ngôn từ mô tả chó cho nó.....đỡ vật:)). Nói chung là có vợ vẫn có thể có bồ, nhưng căng thẳng và vất vả lắm. Nhiều lúc thấy thương, muốn chiếu cố lắm nhưng ....đành ngậm ngùi=((

Bác cứ nói làm ae # lại mong chờ và hồi hộp!! Nếu có nhỡ phải chiếu cố thêm thì bác có ..lòng không nhỉ??? :)):)):)):))
Nghe sợ rồi, em xin lỗi các bác hội Rott miền bắc nhé. Em còn con nhỏ và đàn chó thơ dại cần em đi cày lấy thóc gạo để ăn. Nếu có đánh thì xin các bác nương tay đánh nhẹ, mặt mày xa xẩm, đỏ tím tái thì em chịu được chứ "nát bụng" hay " nôn thốc nôn tháo" không về được đến nhà thì ......các cháu nó bị đói mất[-O<
Phát ngôn kiểu này thì chủ nhật tới không bị toàn bộ hội Rott miền Bắc đánh cho "nát bụng" thì cũng phải nôn thốc nôn tháo. b-( :-w x-(

Bác này liệu mà đi rửa ruột trước đi nhé, không hôm đó lại kêu anh em không báo trước. 8-}:))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Vợ em nó trói em lỏng, nhưng chắc nên thỉnh thoảng bức xúc em truyền tải vào các ngôn từ mô tả chó cho nó.....đỡ vật:)). Nói chung là có vợ vẫn có thể có bồ, nhưng căng thẳng và vất vả lắm. Nhiều lúc thấy thương, muốn chiếu cố lắm nhưng ....đành ngậm ngùi=((

Nghe sợ rồi, em xin lỗi các bác hội Rott miền bắc nhé. Em còn con nhỏ và đàn chó thơ dại cần em đi cày lấy thóc gạo để ăn. Nếu có đánh thì xin các bác nương tay đánh nhẹ, mặt mày xa xẩm, đỏ tím tái thì em chịu được chứ "nát bụng" hay " nôn thốc nôn tháo" không về được đến nhà thì ......các cháu nó bị đói mất[-O<
Bác Tuấn Phú Thái bạn thân bác Khuyển Vương hôm OFF CN này bác xem có Gà Đông Tảo ngon bác nhớ mang đi cho anh em thưởng thức với nhé, nếu có em xin 1 trong chương trình hậu NRC:p:p

tuanphuthai

Active Member
Hì, bạn khuyển giờ lên đời làm vương rồi nên chả nhận bạn cũ nữa đâu:))
Vì chó mà gà cũng đi đời hết rồi do lây bệnh từ cổ gà mua cho chó. 2 tháng nay chưa biết miếng ĐC là thế nào, cũng định hôm nào đi Hưng yên 1 chuyến cho đỡ vật đây:p.

Thích quá!Thứ 7 OFF >>>>>Chủ nhật lại được OFF>>>>>>Lại được đi Thủ Đô chơi,lại được mặc chiếc áo mình yêu thích nữa chứ...Hì hì:)):)):))

KimCuong

Active Member
Thích quá!Thứ 7 OFF >>>>>Chủ nhật lại được OFF>>>>>>Lại được đi Thủ Đô chơi,lại được mặc chiếc áo mình yêu thích nữa chứ...Hì hì:)):)):))
Thích quá!Thứ 7 OFF >>>>>Chủ nhật lại được OFF>>>>>>Lại được đi Thủ Đô chơi,lại được mặc chiếc áo mình yêu thích và lại được Lê Tê Phê nữa chứ...Hì hì:)):)):))

hieu_vd

Member
hì hì bão thì bão chứ . không off được chó thì người off =))=))=))=))=))=))=))=))

Bão đang về, nếu trời mưa ko biết có off trong nhà ko các bác nhỉ??? các bác tỉnh xa ko biết có lên ko???

trungcs

Member
em thấy vấn đề về thời tiết cũng rất quan trọng, mưa to thì làm gì cũng bất tiện, vì em ở Hà Nội, lại gần địa điểm off nên vô tư, chỉ mỗi cái là 1 số bác ở các tỉnh xa. Mong các bác nghiên cứu kĩ rồi thông báo để anh em còn biết để chuẩn bị ạ...
-To anh KimCuong : nếu không có bác nào làm quân xanh thì anh cứ để em thử, em cũng rất muốn biết là Rott cắn thì mạnh như thế nào? Bởi vì ngày trước Rott nhà em nó chỉ đớp chó khác và người khác thôi nên em không biết như thế nào cả!hehe....

hoangtkv

Active Member
Theo cảm nhận của em về đợt bão này thì sáng mai không mưa nhưng có lẽ anh em nên có phương án dự phòng. Quyết định xem địa điểm ăn uống ca 2 ở đâu để trong trường hợp mưa là ta rút luôn về đó. Quán bia Hiếu Béo lần trước có khu vực rộng đủ chứa 100 chú chó đấy. Các đầu lĩnh cho ý kiến luôn đi ạ.