• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

NRC Ọp ẹp lần đầu

KimCuong

Active Member
Cảm xúc về ngày 19.6.2011 vẫn còn, với những khuôn mặt, những cái bắt tay, những vòng tay ôm chặt, những tiếng cười sảng khoái và cả những cái lắc đầu vì bia hơi của các anh em NRC. Hahahaha..........

Vui quá mọi người nhi? Ông trời như có mắt phụ giúp anh em yêu rott miền Bắc có một bầu không khí mát mẻ sau mấy ngày mưa ầm ĩ mà tường chừng anh em ta chưa thể gặp nhau.

Những xúc cảm về buổi off đầu tiên của NRC sẽ là động lực để anh em miền Bắc thắt chặt tay nhau cùng phát triển.

Nhìn mấy ông nho nhỏ dắt con rot to đến tội nghiệp hehehehehehehe. Ông KC để chú Tùng chê, chán qua.

nguyenhaidai_hp

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Buổi OFF đầu tiên vui vẻ & thắng lợi

Do diễn đàn đang nâng cấp còn nhiều lỗi , Tùng Diamond_1984 không thể đăng nhập dưới nick cá nhân của mình được ,nhân tiện anh Đại sang chơi tiện mượn tạm nick anh Đại viết bài vậy .

Thật sự cho đến bây giờ mình vẫn còn chưa hết niềm vui, vẫn phảng phất đâu đấy 1 chút gì đó vui vẻ, ấm cúng của Buổi OFF đầu tiên của Hội ROT miền Bắc (NRC) anh em mấy tỉnh thành về đây tụ họp , nhân đây mình xin chân thành cảm ơn những tình cảm nồng hậu nhất mà anh Chân Phương và anh em HN đã đón tiếp và đã dành cho anh em các tỉnh ,và những thành viên của Vietpet HP, xin chân thành cảm ơn anh em và hẹn sẽ gặp lại anh em vao 1 ngày gần nhất, xin chúc cho CLB NRC ngày một phát triền vui vẻ & đoàn kết cùng nhau chung tay xây dựng cho phong trào nuôi ROT của miền bắc cũng như phong trao nuôi ROT của cả nước đi lên 1 tầm cao mới .

Thân ./.

Dương Quang Tùng

nguyenhaidai_hp

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Cảm xúc về ngày 19.6.2011 vẫn còn, với những khuôn mặt, những cái bắt tay, những vòng tay ôm chặt, những tiếng cười sảng khoái và cả những cái lắc đầu vì bia hơi của các anh em NRC. Hahahaha..........

Vui quá mọi người nhi? Ông trời như có mắt phụ giúp anh em yêu rott miền Bắc có một bầu không khí mát mẻ sau mấy ngày mưa ầm ĩ mà tường chừng anh em ta chưa thể gặp nhau.

Những xúc cảm về buổi off đầu tiên của NRC sẽ là động lực để anh em miền Bắc thắt chặt tay nhau cùng phát triển.
Anh KC POST hộ em ảnh em chụp với Hector lên với, kết và ấn tượng với em nó quá ,không biết sau này ước mơ có thực hiện được không nữa :)

dgk_karate

Member
hai bố con nhà lão chanphuong là một trong số những người đến sớm nhất

hektor quả thật rất đẹp và đây là kết quả của việc người thì bé nhưng lại cứ thích nuôi chó to

xa xa là lão KC tới đúng giờ và một bác mới chơi rott

hektor tiếp

Nhìn ảnh thì hektor dắt anh Phương chứ không phải anh Phương dắt hektor:). Chúc mừng ông anh có chó đẹp, và chúc ông anh luôn mạnh khỏe. Chúc phong trào NRC của Miền Bắc ngày càng phát triển với những con giống tột

chanphuong

Member
Nhìn ảnh thì hektor dắt anh Phương chứ không phải anh Phương dắt hektor:). Chúc mừng ông anh có chó đẹp, và chúc ông anh luôn mạnh khỏe. Chúc phong trào NRC của Miền Bắc ngày càng phát triển với những con giống tột[/QUOTE]

Từ hôm off đến giờ vẫn chưa bình phục, cảm ơn tất cả các Anh Em đã cùng tham dự với NRC. Hôm đó vắng nhiều quá, ví dụ như ông Gà Đông Tảo bình thường rất to giọng hôm đó lại Anh hùng núp và một số đồng chí khác không tiện nêu tên... Ai cảm thấy áy náy thì tự rút kinh nghiệm cho buổi sau nhé!

Thân chào/

KimCuong

Active Member
Bắt đầu nhé ...................................................

Thầy trò KC có mặt lúc 7h30 chờ anh em, Balco chưa thấy ai ra đứng ngóng chờ đợi . Hihihi..........

Rất vui khi chẳng mai khai quật được anh Long, một thành viên mới tinh và tình cờ gặp được ở địa điểm Offline.

Ông KC có công nhận rằng đôi bạn thân DImon và Hoàng rất hợp ko??Nhìn đôi bạn như siêu mâu...hahahahaha.
Sáng qua em mới đáp xuống HN bác ah... trốn tránh đâu hả bác?

KimCuong

Active Member
Nhìn hình ảnh này chắc chắn anh em sẽ nhận ra em nó là của ai nhỉ??????

KimCuong

Active Member
4 quái kiệt bia rượu của NRC nè, 3 ông anh thì được chứ ông em ngoài cùng quá kém. Haha

Zippor, DIAMOND_84, tityeu2009chanphuong.

tityeu2009

Member
Sorry mọi người vì hôm đó phải phục vụ đại ca con tham gia ngày của Cha nên không mang Gala ra và đi với a e tới bện Lần sau nhất định sẽ tham gia đầy đủ .
P/S: Hector và Balco xứng đáng là những trụ cột của NRC!:D

Scoobydoo

Member
Tuy không định đến, nhưng khi đến thì lại rất vui . Cảm ơn các anh em clb NRC đã tạo ra một sân chơi bổ ích . Mình rất vui được làm quen với
Anh Chan Phương
Lão Kim Cương ngay gần nhà
Hoàng TKv hôm qua lại gặp trong công viên
Tùng đá quý HP
Vợ chồng Tùng italiano ( Rot Achiles)
Khánh dgk ( Pitbull chồng thị Nở)
Anh Giang viethong Thái Bình
Việt Anh my lucky ( nói nhiều mặt đỏ gay hết cả lên hi hi)
và các anh chị em thân mến

Chúc clb ngày càng phát triển

_DucPham_

Vietpet sponsor
Tay súng nào chụp ảnh mà đệp thế mọi người nhỉ ^_^, em xin chân thành cảm ơn sự đón tiếp nhiệt tình của tất cả AE Hà Nội,phát súng đầu tiên đã được nổ ra tại Hà Nội và sau đó là các tỉnh,thành khác . Chúc cho NRC của chúng ta ngày càng lớn mạnh, hùng hậu, hi vọng là những ACE yêu ROT chưa tham gia NRC khi nhìn và đọc những Topic này nếu có điều kiện hãy góp 1 bàn tay cho NRC ngày 1 phát triển .Em còn nhớ mãi khẩu hiệu trên bàn bia đó là " 1,2,3 uống - 1,2,3 uống - 1,2,3 ROT ".Thân chào

zippor

Member
Chú em Thắng xúc động nghẹn lời khi lần đầu cầm chiếc áo của hội Rott, bảo mặc nhất định không mặc

Ae rất nhiệt tình, dẫn cả bạn bè tới

Trong khi mọi người tập trung quan tâm tới chủ đề rott thì nhóc nhà anh chanphuong lại rất bàng quang và tập trung với game trong ipad

Chắc nhiều ae nhận ra ông này