• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

NRC Ọp ẹp lần đầu

chanphuong

Member
Chung tay tổ chức thì anh em cả miền Bắc đều chung tay thôi chứ có gì đâu mà bác phải xin ý kiến. Nếu 3 tỉnh cùng làm thì ta vẫn phải có một địa điểm cố định chứ không lẽ vác chó đi lưu diễn hả bác. Vậy nên xu hướng anh em muốn chọn địa điểm là Hải Dương.

Lần off vừa rồi thấy anh em Hải Dương tổ chức hoành tráng thế mà sao bây giờ lại có vẻ ngập ngừng. Nếu có khó khăn hay cần thêm sự trợ giúp mời các bác cứ alo hoặc PM để đại diện anh em các tỉnh hô hào anh em chung tay để tổ chức được tốt hơn.
Đi off thì phải cố gắng đem theo chó, nếu không off chỉ có vài con thì buồn lắm! Phong trào có mạnh thì đòi hỏi tất cả Anh Em đều phải chung tay xây dựng.

Nói thật mình & một số AE tâm huyết thì không vấn đề gì,nhưng mình nghĩ đã là CLB thì quân số phải tạm ổn một tý thì nó mới Vui.Về lâu dài thì nó mới phát triển được,mình muốn gây dựng chắc ở địa phương đã,sau đó mới Off với AE các tỉnh.Thì lúc đó không những mạnh ở HD mà cả ở Miền Bắc này luôn!Một đôi lời hơi dài dòng,có gì AE góp ý & bỏ quá cho.
Chào thân ái!

my_lucky

Active Member
Em chưa biết làm gì để giúp anh em các tỉnh cả, chỉ biết ủng hộ 1 thùng Lavie và cái miệng cười toe toét mỗi khi được gặp anh em NRC thôi...chúc các bác luôn mạnh khỏe và nhiệt huyết.Thân!>:D<

KimCuong

Active Member
Em chưa biết làm gì để giúp anh em các tỉnh cả,
Mỗi lần đi Off, chú mang 100kg cổ gà tới cho Rott của anh em là ok. 8-> Anh em cũng chỉ cần như vậy, chú không cần phải ủng hộ nước nôi gì cho mệt người. <:p

my_lucky

Active Member
Em sẵn sàng thôi anh ơi, tiện cho em quá, đỡ phải chuyển khoản,đỡ phải giao từng nhà một=))>:D<

KimCuong

Active Member
Em sẵn sàng thôi anh ơi, tiện cho em quá, đỡ phải chuyển khoản,đỡ phải giao từng nhà một=))>:D<
Vụ này hay à nha, chú này tính làm thịt anh em đây. :-o Tiện cả đôi đường. >-)

Scoobydoo

Member
Lâu lắm không thấy off rot Hà Nội các cụ nhỉ. Không có lại đầu voi đuôi chuột thì chán như con gián ấy nhỉ:D . Mà óp thì phải làm gì chứ cứ nâng lên hạ xuống vài cốc bia thì xong xuôi tất cả lại về.8->

GA_DONG_TAO

Active Member
Off nhiều sẽ loãng, off ít thì đam mê lại tràn trề và sự nóng lòng đến ngày gặp nhau sẽ tăng gấp bội phần... Bác không phải lo đầu voi đuôi chuột đâu. Còn chuyện bia bọt thì sao tránh khỏi được khi đá trao cho nhau kinh nghiệm về rot, không lẽ không có cốc bia cho ấm tình thân, tăng tình đoàn kết????????????
Nếu bác cảm thấy nhàm chán thì bác hỏi off làm gì nhỉ????? Quan tâm làm gì hả bác?

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Off nhiều sẽ loãng, off ít thì đam mê lại tràn trề và sự nóng lòng đến ngày gặp nhau sẽ tăng gấp bội phần... Bác không phải lo đầu voi đuôi chuột đâu. Còn chuyện bia bọt thì sao tránh khỏi được khi đá trao cho nhau kinh nghiệm về rot, không lẽ không có cốc bia cho ấm tình thân, tăng tình đoàn kết????????????
Nếu bác cảm thấy nhàm chán thì bác hỏi off làm gì nhỉ????? Quan tâm làm gì hả bác?
Lâu lắm mới thấy bác Bụng bia phát biểu vài câu chuẩn chỉ........N.o1 8->8->

Scoobydoo

Member
Dạ em hỏi vậy thôi vì em cũng quan tâm, không biết có được quan tâm ko nhỉ, chứ cũng chỉ muốn phong trào ngày một phát triển thôi mà. Em có dám nói là nhàm chán đâu ạ, được đi òp thì vui quá đi chứ. hi hi

KimCuong

Active Member
Dạ em hỏi vậy thôi vì em cũng quan tâm, không biết có được quan tâm ko nhỉ, chứ cũng chỉ muốn phong trào ngày một phát triển thôi mà. Em có dám nói là nhàm chán đâu ạ, được đi òp thì vui quá đi chứ. hi hi
Cần gì hoành tráng em ơi, mấy anh em ở khu vực Hai Bà Trưng thích thì tuần nào và ngày nào cũng tổ chức những buổi Off nhỏ đi. >:D<

Như hôm trước anh điểm danh đã có 5 thằng rồi, Kiên tính sao đây??? :-w ;)

Chúc vui./.

chanphuong

Member
Cần gì hoành tráng em ơi, mấy anh em ở khu vực Hai Bà Trưng thích thì tuần nào và ngày nào cũng tổ chức những buổi Off nhỏ đi. >:D<

Như hôm trước anh điểm danh đã có 5 thằng rồi, Kiên tính sao đây??? :-w ;)

Chúc vui./.
Thì hôm nào đẹp trời, mấy anh em đem theo chó vào công viên Lê Nin, vừa có chỗ chó chó chơi, anh em cũng làm vài cốc bia ở đó luôn. Chó đem theo thì thuê mấy ông thương binh trở đi trở về cho, đơn giản thôi mà. Tại vì Rot nó hơi to, chuyển đi chuyển lại cũng hơi mệt. Ông KC nghiên cứu đi nhé!

KimCuong

Active Member
Ông KC nghiên cứu đi nhé!
Lại nghiên cứu, thích thì chủ nhật này luôn anh em ơi. Hẹn anh em vẫn vị trí cũ (quen chỗ rồi mà) ở Công viên Lênin nhé. >:D<

Anh em cho xin ý kiến đi! :-?

AE HN vui thật đấy!!!!!!Em luôn"DÙ CÓ ĐI BỐN PHƯƠNG TRỜI LÒNG VẪN NHỚ VỀ HÀ NỘI....!!!!!"Em ở xa các Bác off cho E xin một ly bia....H..Ơ...I.Nhé!!!!!:x:x:x:x:x

my_lucky

Active Member
Anh ơi con Rott của em nó bận rồi, hay là cho em mang pit đi thay thế có được không ạ:D

KimCuong

Active Member
Tối nay vừa ngồi với mấy anh em CLB Rott Ha Noi, chủ nhật này (nếu trời không mưa) các anh em sẽ lại có một buổi Offline tại Công viên Lênin, đúng vị trí cũ như hôm khai hoả.

Lần này rất hy vọng nhận được sự hưởng ứng của các anh em yêu thích và đam mê dòng chó Rottweiler danh tiếng của Hà Nội tham gia đông đủ. Bên cạnh đó là lời mời tới anh em các Tỉnh thành trực thuộc Northern Rottweiler Club đến dự cùng anh em Hà Nội.

Trong buổi Off này sẽ có một vài bước khác với buổi Off trước, như: sẽ có một vài màn biểu diễn của những chú Rott đã qua huấn luyện, sẽ có một số chuyên đề được nêu ra trong phạm vi chuyên ngành của Rottweiler để anh em ta cùng thảo luận đúc rút làm kinh nghiệm của bản thân khi đã đam mê dòng chó Rottweiler danh tiếng.

Hy vọng rằng sẽ được gặp các gương mặt thân quen của anh em, cũng như các gương mặt mới tại buổi Offline này.

Hẹn gặp tất cả.

Chúc vui./.

chanphuong

Member
Tối nay vừa ngồi với mấy anh em CLB Rott Ha Noi, chủ nhật này (nếu trời không mưa) các anh em sẽ lại có một buổi Offline tại Công viên Lênin, đúng vị trí cũ như hôm khai hoả.

Lần này rất hy vọng nhận được sự hưởng ứng của các anh em yêu thích và đam mê dòng chó Rottweiler danh tiếng của Hà Nội tham gia đông đủ. Bên cạnh đó là lời mời tới anh em các Tỉnh thành trực thuộc Northern Rottweiler Club đến dự cùng anh em Hà Nội.

Trong buổi Off này sẽ có một vài bước khác với buổi Off trước, như: sẽ có một vài màn biểu diễn của những chú Rott đã qua huấn luyện, sẽ có một số chuyên đề được nêu ra trong phạm vi chuyên ngành của Rottweiler để anh em ta cùng thảo luận đúc rút làm kinh nghiệm của bản thân khi đã đam mê dòng chó Rottweiler danh tiếng.

Hy vọng rằng sẽ được gặp các gương mặt thân quen của anh em, cũng như các gương mặt mới tại buổi Offline này.

Hẹn gặp tất cả.

Chúc vui./.
Gửi Anh Em tham khảo.
http://vietnamnet.vn/vn/xa-hoi/30434/xuat-hien-ap-thap--ha-noi-mua-3-ngay-nua.html

hoangtkv

Active Member
Anh ơi con Rott của em nó bận rồi, hay là cho em mang pit đi thay thế có được không ạ:D
Chủ nhật này trùng với offline của đội bull nên ông mang Pit đi rồi qua chỗ quán Gió chơi nhé =))

Hẹn gặp tất cả.

Chúc vui./.
Em thì chẳng vấn đề gì, vui là off thôi chứ không có gì phải lăn tăn. Anh em các tỉnh chắc cũng nóng trong người rồi 8->

Scoobydoo

Member
Hay quá, hôm nay vào đọc mấy dòng này vui quá, <:p<:p<:p
Chủ Nhật này nhiều hội off ở công viên, hội bully họ tích cực lắm, cứ 2 tuần một lần đấy các bác ạ,