• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Northern Rottweiler Club

GA_DONG_TAO

Active Member
Chú Anh còi này chắc ăn ít nên mua vé cho em nó vào đến Tây Ninh thôi, rồi tự đi qua CPC gặp Lệ Quyên. Chú Anh cứ ngồi cạnh anh, ăn ít, uống ít.. có gì anh đỡ cho...hehehehehehe. Đừng dại ngồi cạnh KC, coi như đời chú đứt.

my_lucky

Active Member
Em đang đói kém, nhà toàn hết gạo nên chỉ ham ăn thôi.Uống thì mời các bác tự nhiên, bác Phong cứ để em tự nhiên, em sẽ tự chọn mặt gửi vàng, nếu ai cũng đòi uy hiếp em thì em cũng đành....ka ka

GA_DONG_TAO

Active Member
Chú cứ như phận nữ nhi ấy nhỉ? Hay bây giờ đói quá nên chấp nhận heheeheheheheheh... Cho sóng gió cuộc đời xô đẩy hả? Chú làm dược mấy cốc nhỉ?

my_lucky

Active Member
em chắc chỉ được 1 cốc để chào anh em thôi anh ơi, đói thì phải chấp nhận, sóng gió quanh em thì nhiều lắm, toàn thổi em lên chứ ko quất em xuống được anh à, hôm đó xin phép anh em em mời bác 3 cốc làm quen.hi

em chắc chỉ được 1 cốc để chào anh em thôi anh ơi, đói thì phải chấp nhận, sóng gió quanh em thì nhiều lắm, toàn thổi em lên chứ ko quất em xuống được anh à, hôm đó xin phép anh em em mời bác 3 cốc làm quen.hi
Theo như my_lucky nói tức là như số phận người phụ nữ đúng như Hồ Xuân Hương ví như Bánh trôi " Ba chìm bảy nổi , tám chín cái nhấp nhô" mà vẫn không bị dìm xuống đây =))=))

my_lucky

Active Member
đó gọi là chết " trôi "................mong ko có việc gì đột xuất, để được ngồi cùng anh em cho biết mặt.Thân!

GA_DONG_TAO

Active Member
Chú mời anh 3 cái chìm còn 7 cái nổi chú mời KC nhé. Anh lâu nay giảm cân không dám uống. Bác nhocphuquoc nói sai rồi, cu Anh này chỉ có nhấp nhô thôi.. vì thế mời còm nhom mãi.

Chú mời anh 3 cái chìm còn 7 cái nổi chú mời KC nhé. Anh lâu nay giảm cân không dám uống. Bác nhocphuquoc nói sai rồi, cu Anh này chỉ có nhấp nhô thôi.. vì thế mời còm nhom mãi.
Thế này thì có vẻ anh em ta toàn ông nhấp nhô nhiều , vì đa số toàn ông còm nhom , loay hoay mãi mới nhó là có mỗi ông Vàng sờ Đá có vẻ ít nhấp nhô , do nhìn cơ thể lúc nào cũng đầy đặn cả :)):)):)):beer:beer:beer

GA_DONG_TAO

Active Member
So với em, KC đen chỉ là con muỗi bên cạnh con voi bác ah... em còn to hơn KC nhiều. Nên không cùng hội đươck. Chiều mai em phải làm, chết mất.

my_lucky

Active Member
Em hứa với các bác là em sẽ có mặt nếu ko có lý do gì lớn hơn lý do mê dog.Nhấp nhô cũng được, anh em hôm đó làm quả sóng bia, cứ từ từ xoay vòng anh em uống cho đến hết nhé.Kaka.cứ nhiệt kiểu này ko biết con lợn sứ nhà em nó có đủ sức mà tài trợ cho ca sĩ lệ quyên sang thi đấu bên campuchia không ????
Ko đủ thì đành phải rủ các bác làm " đồng tài trợ " cho nó máu....ka ka ka

_DucPham_

Vietpet sponsor
Bàn bạc đúng chủ đề mấy bác nhé, bàn nhậu hơi bị bị nhiều rồi đấy :D:D

chanphuong

Member
Bàn bạc đúng chủ đề mấy bác nhé, bàn nhậu hơi bị bị nhiều rồi đấy :D:D
Đức nói đúng rồi đấy, Kim Cương nên thay đổi địa điểm, chuyển sang quán cafe đi. Nhậu nhiều như thế thì còn gì là họp với hành nữa....
Phê bình mấy ông hay bàn chuyện nhậu trong đó có tôi.... Mai lên Đức nhé!

_DucPham_

Vietpet sponsor
Đức nói đúng rồi đấy, Kim Cương nên thay đổi địa điểm, chuyển sang quán cafe đi. Nhậu nhiều như thế thì còn gì là họp với hành nữa....
OK chắc chắn là phải lên ngồi cùng AE đồng nghiện rồi,em đang háo hức đây.Hehe :D

Cùng quan điểm với anh Chân Phương:coffee::coffee::coffee:

KimCuong

Active Member
Sợ quá, mới bận bịu cả buổi chiều không online được mà giờ vào đây thấy anh em bàn luận ghê quá. Hết cốc rồi đến chai, rồi lại đến chén. :doh:

Anh em nhớ chuẩn bị các ý kiến để có gì anh em ta trao đổi trực tiếp tại buổi gặp mặt trưa mai nhé, các vấn đề được nêu ra nhằm mục đích để phong trào Rott miền Bắc phát triển và có các bước tiến vững chắc trong tương lai.

Điểm mặt ra có mấy ông: Việt Anh, Phong béo, Lân còi và Phương cũng còi, toàn bàn đến chuyện ăn nhậu. Mấy ông này thì kinh rồi, món này :beer thì vô tiền khoáng hậu rồi, sợ lắm. :praying: Nhưng nhắc mấy bố cứ xong hết việc đi rồi thoải con gà mái nhé, chứ đừng giữa đường dang dở đứt gánh đấy nhé. :D

my_lucky

Active Member
em đã chuẩn bị hết các câu hỏi riêng tư chờ đến mai hỏi mấy anh cầm đầu và có kinh nghiệm rồi.Ka ka, rất mong thời gian trôi nhanh để được gặp nhau sớm.Hi

hoangtkv

Active Member
Nhờ KC chú thích Trích ngang của anh em các hình trên. Thanks
Cháu về nhà đầu óc vẫn quay quay, bia+rượu+bia giờ đầu đau như búa bổ huống chi ông KC. Cho nên là anh em nào nóng lòng xem kết quả thì chờ ngày mai nhé

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Anh em trong Northern Rottweiler Club hôm nay đi họp mặt giao lưu cho em hỏi là hôm nay anh em có chăm sóc bác KC cẩn thận không ạ, em nhìn tấm hình này thấy bác ấy có vẻ như không tập trung vào chuyên môn cho lắm thì phải :p:p