• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Niền Vui Của Gsd Thái Bình

lacda85

EM TOM KHI SẮP LÀM MẸ
VÀ ĐÂY LÀ ĐÀN EM BÉ CỦA TOM&XÊLÔ ÔI YÊU QUÁ ĐI THÔI
MONG GSD THÁI BÌNH NGÀY CANGF LỚN MẠNH...... VUI QUÁ

my_lucky

Active Member
Xin hỏi con bố có phải là Cello nhà anh Ảnh hưng yên không hả bạn?? đàn này có mấy nhóc?? mấy cái mấy đực hả bạn???

lacda85

ÙA CHÍNH LÀ GSD No.1 VIỆT NAM ĐÓ
THẬT LÀ VUI KHI EM TOM SINH HẠ 9=5CÁI+4ĐỰC
NHƯNG NHƯỢNG 1CÁI VÀ 1ĐỰC RỒI
HI VỌNG SAU NÀY CHÚNG LÀ NHƯNG CHÚ GSD ĐẸP CỦA TỈNH NHÀ. THÂN!

maianhbao

Member
Xin chào bạn lacda85. Tôi cũng ở Thái bình, nhà bạn ở đâu hôm nào có thể cho tôi đến chơi thăm nhà, anh em giao lưu và chiêm ngưỡng đàn cún của bạn. Chúc đàn cún của bạn hay ăn chóng lớn.

phamhuyhoang

Active Member
Cello chỉ đoạt SG1 của giải mở rộng lứa tuổi 24tháng trở lên mà bạn^_^ở lứa tuổi khác cũng có nhiều SG1^_^khi nào nó được VA1 thì lúc đó bạn hãy nói là NO.1việt nam bạn nhé(bạn kiểm tra lại xem SG là gì??và VA là gì bạn nhé)

lacda85

cảm ơn vì đã hỏi thăm nêu bạn ở thái bình thi nhà mình ở ĐÔNG LA ĐÔNG HƯNG . Mong gsd có nhiều thế hệ sau đẹp.

emilytears

cho em sđt của bác nhé

Bác cho em sđt của bác để có gì em đi qua Thái Bình em qua chơi :)

Xin chào bạn lacda85. Tôi cũng ở Thái bình, nhà bạn ở đâu hôm nào có thể cho tôi đến chơi thăm nhà, anh em giao lưu và chiêm ngưỡng đàn cún của bạn. Chúc đàn cún của bạn hay ăn chóng lớn.
he he, Đông La gần cầu Nguyễn quê vợ em, hôm nào em về quê anh em mình sang chơi nhé anh Thanh !!!

maianhbao

Member
Nhất trí rồi, hôm nào Hưng về Thái Bình anh em mình đi chơi nhé. Nhưng bạn lacda85 cho địa chỉ như thế với cả không cho số ĐT nữa thì chịu không thể tìm được. hi hi

lacda85

cho em hỏi muốn xem danh sách gsd đoạt giải ở cuộc thi hôm 10/1/2010 thì vào trang nào ?

phamcpc

Member
Chúc mừng bạn lacda!! Mong chăm sóc các e nó thật tốt!! Nhớ thường xuyên cập nhật ảnh nhé!~

phamhuyhoang

Active Member
bạn vào trang www.gsdv.vn sẽ có danh mục kết quả thi hôm đó ^_^ Cello thi cùng hạng với chú Moon nhà mình mà bạn ^_^thứ 7 này hẹn gặp tại thái bình nha ^_^ ở thái bình sắp có sự kiện gì phải không bạn ????^_^