• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Niềm đam mê thứ 2 sau bulldog là.....

CENTIMET

Member
Bác chơi xe cổ đẹp quá ...chúc mừng tài sản vô giá hen...nhất là con BMW

Cent thấy bác còn thiếu chiếc xe đạp á , bác liên lạc anh Doanh xem sao, bên anh Doanh có chiếc xe đạp thời pháp , sang sên bằng hộp số ( gắn trên sườn) thấy cũng hay hay..Đem về cho trọn bộ st.

Thân ái!

1stLady

Member
Toàn mê những thứ độc hại giống anh quá.
Cái list độc hại của anh còn dài lắm - nhưng phải tập trung giải quyết từng thứ 1 chứ ko là tẩu hỏa nhập ma đấy.

CENTIMET

Member
hihi...mấy thứ này kiu bằng : kịch độc..nhìn thôi cũng đã truyền nhiểm rồi , độc phát nãy giờ...ham thì ham lắm , mà hong có $ chơi , chơi 1 môn thôi nguyên cái nhà chưa đủ nữa á...bác show cái list xong chắc Cent và mọi người chỉ còn cách xạ trị để chửa trị.... rụng tóc từa lưa...đi off ai cũng đội nón...=))=))

Nghề chơi cũng lắm công phu..hic hic:(:)((

keke anh vân,anh centimet làm như em bị nặng lắm vậy keke...hôm nay rãnh rỗi cả buổi chiều em ngồi pót linh tinh...chưa gì các anh nhạy quá hehe...tặng các anh vài pô nữa làm kĩ niệm....hihi

CENTIMET

Member
chỉa sẻ tiếp đi...Cent nhìn thôi cũng đã rồi !

Không nhất thiết mình phải có , anh em có , AE show mình hưởng thụ ké cũng đủ tê tái rồi...=))=))=))

Hồi trước qua bên phố mua bán coi đồ cổ cũng đã lắm...chỉ tiếc là của người ta ( người không quen không biết ) ....phải chi của anh em ( đã giao lưu ) thì cũng ấm lòng rồi

Chơi phải có người cùng hưởng thụ mới hứng đúng hong...:D:D:D

Bác cứ show đi , Cent đăng kí xem thường xuyên.

CENTIMET

Member
Ây chà ...không ngờ Nam lại khoái vụ đồ cổ quá...

mách nhỏ với Nam là anh Doanh có cả kho đồ cổ đó , hôm nào rãnh nhớ ghé xem học hỏi nhé..hi hi

Tượng khơ_me bằng đá bên anh Doanh còn 1 đống , chê chật nhà kia Nam ơi.....

pacific1

Member
cũng may em không mê những thứ này...có con bull dog không mà không có tiền mua nữa là...hic,buồn ghê

trangphuong

Active Member
Ha..ha..cho mình tham ra em bmw này há..:D..hình st thôi.
Moto làm từ kính mắt và đồng hồ cũ.Thấy bạn mê xe cổ mình post chùm ảnh này tặng bạn luôn.

trangphuong

Active Member
BMW R25 1955

LAMBRETTA

SOLEX & PEUGEOT
Hình như bạn có liên quan đến Aí có phải không vây?Mình có biết một người tên Aí có cùng sở thích giống bạn,cũng bulldog cũng xe cổ cũng cá la hán...