• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những hình ảnh Offline đặc biệt lần thứ 11 của Vietpet Quảng Ninh

Status
Không mở trả lời sau này.

phamhuyhoang

Active Member
haha!vậy thì nhất định em phải về đi nghe chị Diệu Thuý hát rồi!Chỉ sợ ngất nhiều quá chị Thuý lại sợ không dám rủ đi nữa!Mà hình như anh Hùng cũng có kinh nghiệm nhỉ???em đi một mình sợ không về được nên anh Hùng dẫn đường cho em với nhé!có gì ngất còn có đồng minh!!!^_^

lian123

Member
ế :(:)(:)(( tên em hay thế mà bảo "tanh" buồn quá cơ:(:)(:)(:)(:)((
nhưng dù sao cũng cảm ơn anh <chị > về mấy tấm ảnh .Hịhi Hà Anh và Hà Em< kún của em>
<hà anh>
Ý anh là tên nghe như người mẫu Hà Anh ấy, nghe nổi tiếng thế còn gì hả em...hehê lại một em nữa bị nhầm, à không, suýt nhầm thôi...anh là Man thứ thiệt mà

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Chị Diệu Thúy thiên vị quá đấy nhé, còn rất nhiều người muốn nghe tiếng hát của Chị và của các ca sĩ khác nếu chị mời đi, vậy mà Chị Thúy chỉ mời mỗi chú Hoàng, chán quá.

lian123

Member
Ngộ nghĩnh trẻ thơ

À thôi chết rồi, post xong rồi mới nhận ra 2 ảnh cuối là chú Vui chứ trẻ thơ nào đâu hihihi xin lỗi, xin lỗi chú nhé

lian123

Member
Những hình ảnh hoạt náo nhất buổi off

3 chấp 1 :D khổ thân chú Minh chắc đau lắm, không sao về anh Hoàng bôi cao cho sẽ khỏi thôi

lian123

Member

Em Ngan hôm đấy hơi khó tính đấy nhé

Giây phút thảnh thơi của Minh để rồi lát nữa....tả tơi :D

phamhuyhoang

Active Member
Chị Diệu Thúy thiên vị quá đấy nhé, còn rất nhiều người muốn nghe tiếng hát của Chị và của các ca sĩ khác nếu chị mời đi, vậy mà Chị Thúy chỉ mời mỗi chú Hoàng, chán quá.
haha!anh Long biết tại sao không?^_^ tại vì anh Long kém chị Diệu Thuý có 2 tuổi còn em thì kém tới 6 tuổi nên em được thiên vị là đúng rồi!lợi thế về tuổi trẻ mà !!!!^_^

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Hung.tinhyeu Cái bệnh khi nghe người hát hay mà bị ngất này rất dễ điều trị. Hôm nào chú [B nói:
HOÀNG[/B] đi nghe chị Thuý hát mà bị ngất thì có mấy em xinh xinh sẵn sàng điều trị cho chú bằng cách HÀ HƠI THỔI NGẠTvà xoa bóp Đan Điền là khỏi ngay. Anh chỉ sợ, có khi lúc đó chú lại cứ thích ngất liên tục ấy chứ.
A Hùng mà nói thế này thì CHẾT em....hic.....;;);;).Các chú ý lại vừa HIỂU NHẦM, lại vừa BỊ DƯA BỞ...ha....:)):)):))

* Chú Long ơi cứ khi nào rảnh lên ctác ở HN đi thì cứ alo cho chị là ok mà, nói chú Hoàng thế vì nhà chú ý lại gần ngay nhà chị mà....hic....Chứ có fải thiên vị gì đâu...:coffee::-bd:beer:party::)]:-bd

*Ơ...thế chú Hoàng k biết, k hiểu bà chị này rồi...he....Chị lại thích cứ như các cụ nhà ta nói ý:.....

phamhuyhoang

Active Member
A Hùng mà nói thế này thì CHẾT em....hic.....;;);;).Các chú ý lại vừa HIỂU NHẦM, lại vừa BỊ DƯA BỞ...ha....:)):)):))

* Chú Long ơi cứ khi nào rảnh lên ctác ở HN đi thì cứ alo cho chị là ok mà, nói chú Hoàng thế vì nhà chú ý lại gần ngay nhà chị mà....hic....Chứ có fải thiên vị gì đâu...:coffee::-bd:beer:party::)]:-bd

*Ơ...thế chú Hoàng k biết, k hiểu bà chị này rồi...he....Chị lại thích cứ như các cụ nhà ta nói ý:.....
haha!anh Long sướng nha!chị Thuý thổ lộ lòng mình rồi đấy!em nhà bán Hoa Quả nên ăn dưa bở nhiều rồi bây giờ không ăn nữa đâu chị Thuý ạ ^_^ lần sau off nhất định phải để chị Thuý thể hiện vài bài mới được!anh Long cũng là ca sĩ mới khai quật ở khu mỏ đấy chị ạ!anh ấy mà cầm mic thì không ai cướp được của anh ấy đâu ạ!em với anh Khương song kiếm hợp lại cũng không cướp được đâu ạ

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
haha!anh Long sướng nha!chị Thuý thổ lộ lòng mình rồi đấy!em nhà bán Hoa Quả nên ăn dưa bở nhiều rồi bây giờ không ăn nữa đâu chị Thuý ạ ^_^ lần sau off nhất định phải để chị Thuý thể hiện vài bài mới được!anh Long cũng là ca sĩ mới khai quật ở khu mỏ đấy chị ạ!anh ấy mà cầm mic thì không ai cướp được của anh ấy đâu ạ!em với anh Khương song kiếm hợp lại cũng không cướp được đâu ạ
anh Long đâu rồi nhỉ sủi tăm đi nào mọi người đang nói về anh đây này. anh chẳng thiêng gì cả!!!

Xin chào tất cả anh em VP Quảng Ninh
Xin lối cả nhả tôi vừa có chuyến công tác tại Sapa vào đúng ngày anh em VPQN tổ chức một buổi off thật đặc biệt. Bỏ lỡ dịp được đón chào các thành viên VP HN và các chuyên gia về Rott, GSD là một trong những tổn thất của tôi. Tổn thất lớn lao hơn đó là không kịp nói lời vĩnh biệt với Ben, người bạn mà tôi đang dành tất cả tình yêu cho nó. Đó là một buổi tối buồn nhất trong 30 năm qua. Tôi đã gần khóc vì tôi mà nó đã đi xa... Nỗi buồn đó vẫn còn vương vấn, khi nhìn các tấm ảnh của nó mà sống mũi vẫn còn cay cay. ( Chú Vui anh cũng đã có lần thứ 2 cảm giác như của chú ).

Chân thành cảm ơn chú Minh Liản, chú LiêmHL đã giúp anh trong đợt vừa qua. Trân trọng cảm ơn ông Hoàng đã cưu mang giúp đỡ em Milô và Quốc. Tôi nợ ông một lời xin lỗi vì sự vô trách nhiệm của mình. Tôi bận quá chưa qua khu C được mong ông thông cảm. Cảm ơn anh Long Rồng vì chiếc máy ảnh của anh giúp em chụp được nhiều các chú chó trên SaPa. Cảm ơn anh PhongHL vì đã có những tấm hình đẹp của em Quốc, nó không có xoáy vì mẹ nó cũng không có.
Và xin chân trọng cảm ơn tất cả anh em đã giúp tôi được đến gần hơn với anh em VPHN mặc dù đã gần như được gặp các anh mà bản thân muốn nâng một chén cùng các anh Hùng Trung Yên, Kỳ cầu gỗ, Chú Báu, Chú Sinh, anh Khánh......Hẹn gặp một ngày gần đây. :love struck::beer.
Sau khi đi Sa Pa về tôi cũng chẳng có gì làm quà nhưng cũng xin một Toppic báo cáo tình hình chuyến công du vừa qua, mặc dù chưa có thời gian đi hết các điểm nhưng hẹn dịp khác sẽ không bỏ qua một khu du lịch đẹp như vậy....Hẹn các chú H'mong cộc một ngày gần nhất sẽ đến thăm các chú.
To chị Chung : Khoẻ chưa ? Có lẽ chị bị bệnh ho cũi người đầy, Hoàng xem kê đơn không thì phải làm bài điếu thật hay vào. Tôi xin phụ trách biên soạn và đọc phút tiến biệt:))

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Xin chào tất cả anh em VP Quảng Ninh
Xin lối cả nhả tôi vừa có chuyến công tác tại Sapa vào đúng ngày anh em VPQN tổ chức một buổi off thật đặc biệt. Bỏ lỡ dịp được đón chào các thành viên VP HN và các chuyên gia về Rott, GSD là một trong những tổn thất của tôi. Tổn thất lớn lao hơn đó là không kịp nói lời vĩnh biệt với Ben, người bạn mà tôi đang dành tất cả tình yêu cho nó. Đó là một buổi tối buồn nhất trong 30 năm qua. Tôi đã gần khóc vì tôi mà nó đã đi xa... Nỗi buồn đó vẫn còn vương vấn, khi nhìn các tấm ảnh của nó mà sống mũi vẫn còn cay cay. ( Chú Vui anh cũng đã có lần thứ 2 cảm giác như của chú ).

Chân thành cảm ơn chú Minh Liản, chú LiêmHL đã giúp anh trong đợt vừa qua. Trân trọng cảm ơn ông Hoàng đã cưu mang giúp đỡ em Milô và Quốc. Tôi nợ ông một lời xin lỗi vì sự vô trách nhiệm của mình. Tôi bận quá chưa qua khu C được mong ông thông cảm. Cảm ơn anh Long Rồng vì chiếc máy ảnh của anh giúp em chụp được nhiều các chú chó trên SaPa. Cảm ơn anh PhongHL vì đã có những tấm hình đẹp của em Quốc, nó không có xoáy vì mẹ nó cũng không có.
Và xin chân trọng cảm ơn tất cả anh em đã giúp tôi được đến gần hơn với anh em VPHN mặc dù đã gần như được gặp các anh mà bản thân muốn nâng một chén cùng các anh Hùng Trung Yên, Kỳ cầu gỗ, Chú Báu, Chú Sinh, anh Khánh......Hẹn gặp một ngày gần đây. :love struck::beer.
Sau khi đi Sa Pa về tôi cũng chẳng có gì làm quà nhưng cũng xin một Toppic báo cáo tình hình chuyến công du vừa qua, mặc dù chưa có thời gian đi hết các điểm nhưng hẹn dịp khác sẽ không bỏ qua một khu du lịch đẹp như vậy....Hẹn các chú H'mong cộc một ngày gần nhất sẽ đến thăm các chú.
To chị Chung : Khoẻ chưa ? Có lẽ chị bị bệnh ho cũi người đầy, Hoàng xem kê đơn không thì phải làm bài điếu thật hay vào. Tôi xin phụ trách biên soạn và đọc phút tiến biệt:))
Em tôi đi du lịch về được một tuần rồi, ăn hết quà mang từ Sapa về cho AE VP QN rồi mới chịu thò mặt lên diễn đàn.

phamhuyhoang

Active Member
haha!ông Gấu ơi!ông lập topic về Sapa đi tôi post cùng ông!chuyến đi Sapa tôi cũng tích được khoảng 100 tấm hình về chó trên đó!có một đôi cún trên đó
mà tôi không đem được về !!tại hôm đó tôi đi cùng "SƯ..."nhà tôi nên không dám làm gì cả

lian123

Member
Gửi anh Gấu thêm mấy tấm hình em Quốc và cứ coi như là mình đang có mặt trong buổi off đấy đi, hôm đấy em mang em Quốc lên đúng 29 km bằng xe máy, nhưng được cái em này ngoan lắm, nó nằm im ở cái để đồ dằng trước xe em mà không kêu ca gì. Thay mặt ACE VPQN em cũng xin được chia buồn chuyện em Ben với anh, chân thành chia buồn.:(:(

missxauxi

Member
bon chen vài kiểu góp vui cùng anh em :D
không biết em Titi của Thọ hanet làm gì thế nhỉ

Hà Anh có thể bế Em đi kiện nhà Thọ hanet được đấy
:))=)) chúng nó tán tỉnh nhau mà :))=)) được cái titi nhà anh Thọ xinh trai :love struck: no vấn đề anh ạ ...Em nhà em kòn bé mà :blusshing:=))

liemhitle

Member
anh Gấu ạ kô việc gì phải buồn cả, tất cả rồi cũng sẽ nguôi ngoai thôi anh đừng cay mũi về vụ em Ben nữa, anh mà càng cay thì mũi anh càng to ra đấy :liar: mà như thế trông lại không thuần chủng , rất xấu trai ,:D thay vì đau buồn thì anh hãy biến đau thương thành hành động đi anh " mất con này ta chịu khó đi cày, để kiếm con khác " :-bd kô có gì là ko thể anh ạ cố gắng lên anh , em luôn đứng đằng sau đủn mông và cổ vũ cho anh:-bd
to chị thuý : anh Hoàng nói đúng đấy chị à , chị xuống HL offline và ăn uống , thư giãn , nhưng sẽ thật là thiếu hụt rất nhiều cho chị nếu chưa được thưởng thức 2 giọng ca mới khai quật của vùng mỏ bất khuất này , đó là bưởng trưởng Phong_HL và bưởng phó Plamêdragôn76 , 2 anh ý mỗi khi cầm micrô là cấm ai rằng được , nhất là anh Long , và 2 ông ấy mà song kiếm hợp bích thì.................:angel: hy vọng sẽ gặp lại chị trong 1 ngày gần nhất taih HL và sẽ cho chị được thưởng thức 2 giọng ca vàng đen đất mỏ ;;);;)

Em Quốc chắc đã lớn rồi thứ 2 phải cố gắng lên khu C chút mới được. Kính mời anh em có ai rảnh đi cùng tôi qua đón và có chút hoa quả mua tại chợ Loong Toòng gọi là quà Sa Pa được không?

lian123

Member
Em Quốc chắc đã lớn rồi thứ 2 phải cố gắng lên khu C chút mới được. Kính mời anh em có ai rảnh đi cùng tôi qua đón và có chút hoa quả mua tại chợ Loong Toòng gọi là quà Sa Pa được không?
Thứ 2 đi làm về anh lên kh C à?? để em xem thế nào em đi lên với nhé, mà anh có đi ôtô không để em đi xe bus lên rồi về cùng anh???

Status
Không mở trả lời sau này.