• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những hình ảnh Offline đặc biệt lần thứ 11 của Vietpet Quảng Ninh

Status
Không mở trả lời sau này.

Hung.tinhyeu

Active Member
to anh Khương:em không uống được đâu!chắc hết ly này anh em mình chuyển sang dùng ống mút cho nhanh!^_^
Chú nhìn kỹ lại tấm ảnh của Soi Dong Hoang xem cái Radio bị mẻ mất 1/2 đấy, nhưng cười vẫn duyên. Cũng chỉ tại chuyển từ Ly sang dùng ống mút đấy.

phamhuyhoang

Active Member
haha!vậy mà trước đây em nhìn vào thân hình anh ấy em tưởng anh ấy măm nhiều kẹo nên mới như vậy!!!cũng may hôm vừa rồi không có ai gãi chỗ ngứa cho anh Sói không thì ngoài anh Sói còn thêm vài người duyên hơn anh Sói!^_^

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Bác Tai Vểnh có quả ảnh chụp chú Khương hơi bị đẹp đấy..ha..ha...:)):)):)):-bd, thể hiện đúng bản chất rất DUNG DỊ của chú Sói...:D:-bd, luôn luôn làm duyên và e lệ trước đám đông=))=))=))

*Chú Hoàng khi nào về nhà, nếu rỗi alố alo chị, chị mời đi nghe hát nhé:)]:beer

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Đoàn tham quan Khu C của Phạm Huy Hoàng

Khu nuôi ...nhốt

Gới thiệu cho đoàn về các binh sĩ của mình

Anh Kỳ đang kiểm tra chất lượng Ngan Và Cún tại Khu C

Khu nuôi thả

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Nơi thành viên CLB _Qn tổ chức các buổi off bất thường

Khung cảnh như trong truyện cố tích

Tại bất kỳ một vị trí nào trên Khu C chúng ta cũng có thể ngắm Kì Quan Thiên Nhiên Thế Giới- Vịnh Hạ Long miễm phí và tận hưởng không khí trong lành.

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Giao lưu, gặp gỡ với anh chị em VPQN thực sự thắm tình đậm nghĩa anh em một nhà. Bác Bảo Sinh cũng bất ngờ được chứng kiến sự hoành tráng và sôi nổi không kém gì các cuộc off trước đây ở Hà nội.

Hơi tiếc vì chúng tôi không dự vui tiếp với anh em được tại bàn tiệc và tại căn cứ Khu C của Phạm Huy Hoàng.

Vietpet Quảng Ninh- Hẹn gặp lại !

phamhuyhoang

Active Member
to bác Hùng:hic!đúng là chủ nào tớ nấy!chú cún này cũng đô con không kém gì chủ của nó!chú này mà cắn ai thì .......mua bảo hiểm và thừa kế cho người thân luôn!chó nhà em thì con nào cũng gầy như chủ của nó!hiền nữa chứ! ^_^
to chị Diệu Thuý:em cũng sắp lên rồi chị ạ!nhưng em biết liên lạc với chị vào số nào bây giờ?^_^ em có bệnh là khi nghe người hát hay là hay ngất lắm đấy chị ạ!chị rủ em đi nghe hát là chị phải chịu trách nhiệm đấy chị nha!!!

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
mọi người ơi ai còn ảnh thì pots tiếp lên đi em lên xem ảnh ma chẳng thấy chán gì cả là sao nhỉ ???

minhcuong

Active Member
Vào xem topic của anh em VieptPet Quảng Ninh đã nhiều lần, nhưng ít khi viết bài, quả thực phong trào nuôi, huấn luyện chó ở Quảng Ninh thu hút được sự quan tâm của cộng đồng nhiều hơn ở Hà nội thì phải.

Không biết có phải ở Hà nội, đất chật, mọi người mải kiếm tiền nên không thấy nhiều người quan tâm đến chó. Ngoại trừ các thành viên Việt pet :)

Khảo sát của riêng tôi: cứ khoảng 30 người làm IT mới có một người đang nuôi chó (cho chó ăn và dắt chó đi dạo). Phần còn lại nuôi chó ảo, làm vườn ảo, quiz trên FaceBook. Một con số đang báo động vì tình yêu động vật, thiên nhiên ngày càng giảm trong thanh niên trẻ.

Chúc phong trào VietPet Quảng Ninh phát triển đều đặn và chuyên nghiệp hơn. Cún khoẻ, giỏi, chủ phấn khởi.

lian123

Member
Em xin gửi tặng chị Diệu Thuý ạ. Khi nào có dịp nhớ mời em đi xem hát nhé ;):)

lian123

Member
@ anh Long: Cái hình duy nhất mà em chụp anh Khánh là cái hình này anh ạ, đấy anh ấy áo đỏ ngồi sau chị Diệu Thuý đấy ạ. Hic thật là thiếu xót khi không chụp tấm nào về anh ấy.

À còn anh Ninh thì là cái hình mà ngồi cạn chị Diệu Thuý ở phiếu trên ấy ạ.

lian123

Member
Hình ảnh bác Báu đang tư vấn và kê đơn thuốc cho chú cún cưng của Thọ Hanet
Nhìn hình ảnh này nhớ chị Chung quá, không biết chị khoẻ chưa, chúc chị mau lành

Tư vấn xong rồi về thôi:

lian123

Member
Thân tặng Hà Anh, tên nghe hơi "tanh" nhưng thôi cũng đành tặng vài bức ảnh...:)):))

Chó Hà Anh, à quên chó của Hà Anh

ế :(:)(:)(( tên em hay thế mà bảo "tanh" buồn quá cơ:(:)(:)(:)(:)((
nhưng dù sao cũng cảm ơn anh <chị > về mấy tấm ảnh .Hịhi Hà Anh và Hà Em< kún của em>
<hà anh>

liemhitle

Member
bon chen vài kiểu góp vui cùng anh em :D
không biết em Titi của Thọ hanet làm gì thế nhỉ

Hà Anh có thể bế Em đi kiện nhà Thọ hanet được đấy

Hung.tinhyeu

Active Member
to chị Diệu Thuý:em cũng sắp lên rồi chị ạ!nhưng em biết liên lạc với chị vào số nào bây giờ?^_^ em có bệnh là khi nghe người hát hay là hay ngất lắm đấy chị ạ!chị rủ em đi nghe hát là chị phải chịu trách nhiệm đấy chị nha!!![/QUOTE]

Cái bệnh khi nghe người hát hay mà bị ngất này rất dễ điều trị. Hôm nào chú HOÀNG đi nghe chị Thuý hát mà bị ngất thì có mấy em xinh xinh sẵn sàng điều trị cho chú bằng cách HÀ HƠI THỔI NGẠTvà xoa bóp Đan Điền là khỏi ngay. Anh chỉ sợ, có khi lúc đó chú lại cứ thích ngất liên tục ấy chứ.

Status
Không mở trả lời sau này.