• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những hình ảnh Offline đặc biệt lần thứ 11 của Vietpet Quảng Ninh

Status
Không mở trả lời sau này.

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Những hoạt động xã hội luôn song hành với Đam Mê

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Đâu chỉ nhất quỷ nhì ma thứ ba.....lại là người lớn,nhơ nhỡ :):):):)

thư giãn lăm phút
Đây chú Báu nè

Anh Khánh alanh đây

Tuổi teen cũng xin một kiểu

Tôi cũng không biết mình chụp kiểu này bằng cách nào nữa

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Hội nghị thượng đỉnh G20
Anh Dương tia em... Phú Quốc nhìn đẹp ( dai ) quá

giây phút không quên

Đâu chỉ nhất quỷ nhì ma thứ ba.....lại là người lớn,nhơ nhỡ :):):):)

thư giãn lăm phút
Đây chú Báu nè

Anh Khánh alanh đây

Tuổi teen cũng xin một kiểu

Tôi cũng không biết mình chụp kiểu này bằng cách nào nữa

nhìn mấy kiểu này chết cười luôn...hôm đấy đáng nhẽ ra xin 1 kiểu mới đúng :))

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Những thước ảnh bên lề hội nghị (sân off )

Thật là thiếu nếu chúng ta không nói đến cô hàng nước, đã góp phần tích cực vào sự thành công của những buổi off

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.

Cám ơn các AE QNinh đã đón tiếp thật nồng hậu, mà lâu lắm tớ mới lại có ảnh OFFLINE đẹp thế:D:love struck:, k biết là bạn nào chộp được nhanh thế nhi?...hic....hic....:-bd, lúc này là tớ vừa mới xuống xe đây...Xin chúc phong trào của các bạn ở QNinh sẽ ngày 1phát triển hơn nữa, và thật đông vui, bổ ích hơn nữa, đúng với tiêu chí của VietPet nhà ta là KẾT NỐI ĐAM MÊ:-bd:-bd:-bd Một lần nữa xin cám ơn sự đón tiếp nồng hậu, nhất là cái khoản HẬU HẬU...ý, rất vui, có 1khoảng t/gian thật thư giãn..he...he...:D:-bd. Hẹn gặp các AE ở Hà Nội nhé.

*Cô Rose k đi đc hôm Cn vừa rồi là hơi bị tiếc đấy, vui lắm e ạ...he...he....

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh

Cám ơn các AE QNinh đã đón tiếp thật nồng hậu, mà lâu lắm tớ mới lại có ảnh OFFLINE đẹp thế:D:love struck:, k biết là bạn nào chộp được nhanh thế nhi?...hic....hic....:-bd, lúc này là tớ vừa mới xuống xe đây...Xin chúc phong trào của các bạn ở QNinh sẽ ngày 1phát triển hơn nữa, và thật đông vui, bổ ích hơn nữa, đúng với tiêu chí của VietPet nhà ta là KẾT NỐI ĐAM MÊ:-bd:-bd:-bd Một lần nữa xin cám ơn sự đón tiếp nồng hậu, nhất là cái khoản HẬU HẬU...ý, rất vui, có 1khoảng t/gian thật thư giãn..he...he...:D:-bd. Hẹn gặp các AE ở Hà Nội nhé.

*Cô Rose k đi đc hôm Cn vừa rồi là hơi bị tiếc đấy, vui lắm e ạ...he...he....
*** Bạn này chộp được......hình này chứ có chộp .....được cái gì của Diệu Thuý đâu:):):):)
*** Nhất là cái khoản HẬU HẬU...ý (trích nguyên văn) là gì ý nhỉ???? Tớ có mấy tấm hình có thể lấy TỐNG TIỀN VÀI NGƯỜI nhất là CÔ CA SĨ XINH ĐẸP:):):):)

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
****Thước ảnh này có sự hiện diện của các anh Tuấn- Chung, anh Khánh anh Linh những người luôn có mặt cùng CLB Vietpet -QN từ những buổi off đầu tiên cho đến nay.
****Xin chân thành cảm ơn sự nhiệt tình tham gia cổ vũ, giúp sức của các anh chị với mục đích đưa phong trào tầm cao mới.

phamhuyhoang

Active Member
còn rất nhiều hình nữa nhưng khi anh vào đều trong tình trạng không post được nên anh chưa post em ạ!

phamhuyhoang

Active Member
mẹ ơi!con đói rồi mẹ ơi!con muốn bú tí bây giờ mẹ ơi!

con ah!bây giờ đông người nên con uống tạm như thế này nha!chút nữa về nhà con tha hồ .........

phamhuyhoang

Active Member
hehe!em hút thuốc mà hai anh cứ sán lại làm gì chứ

những tiền bối trong làng gsd hà nội!

Status
Không mở trả lời sau này.