• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những Hình ảnh English Bulldog đẹp

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
ENGLISH BULLDOG - Một giống chó mà khi ta đi ngang qua nó phải ngoái lại nhìn. Điều gì làm ta phải chú y đến chúng, mời các Anh, chị xem những hình ảnh về English Bulldog nhé:

Ngo.Huy

Member
Nhìn mấy em này đã thiệt anh Sơn ơi,ở Vn mà có một em giống vậy em đăng kí cho fối giống lần 2 liền:)

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Nhìn mấy em này đã thiệt anh Sơn ơi,ở Vn mà có một em giống vậy em đăng kí cho fối giống lần 2 liền:)
Màu này là màu "MAHOGANY RED" rất được ưa chuộng, Ở Thái có con Fluke cũng có màu này và cũng có một thời là một con giống làm mưa gió ở Thailand:

King of bulls

Vietpet sponsor
Chó đẹp quá,trình độ nuôi cũng siêu,nhìn bé nào cũng sạch sẽ, em cảm giác chúng rất thơm, không hôi mùa chó. Chắc là do thời tiết lạnh quá. Chó đẹp,người cũng dễ thương hài hoà. hehe...
Bulldog rất đẹp và phát triển tốt. :D

Thân chào,

NGHIADIA123 DĐ 0907207441.

Nhìn mấy con này xong muốn về nhà ôm em Bull của mình quá :) Anh Sơn còn hình nào đẹp nữa up lên nữa đi anh :D Thanks anh !

Nhìn hình mấy con BULLDOG bên châu âu.so sánh mình nuôi ở VN thì sẽ biết là đẳng cấp và cách nuôi chó chuyên nghiệp thế nào........nhất là cái khoản da liễu họ hơn mình cái thời tiết,các bạn để ý kẻ chân con BULLDOG là biết PRO thế nào rồi......Dog Eye:-bd

Dog Eye !Bully đang trên đà phát triển , còn bulldog thì sao ? mong rằng bully và bulldog sẽ cùng nhau phát triển ! Việt Nam sẽ có những bulldog và bully ngang tầm với thế giới , các fan của bulldog hãy đốt lữa lên !
>:D< hãy làm cho phong bulldog sống dậy , phát triển ngày vững mạnh hơn !

King of bulls

Vietpet sponsor
Dạo này bận chăm sóc tụi nhỏ, không thời gian khuấy động phong trào E.Bull gì cả. hehe...
Giờ rãnh rổi tí, bửa nào AE ta off bulldog rồi càfe đàm đạo tâm sự nha. Tất cả ACE sẽ làm nóng phong trào lên lại.

King of bulls

Vietpet sponsor
>:D< khi nào có off bulldog bạn nhắn mình tham gia với nha ! hy vọng là có club EB sẽ thành lập sớm
Nghĩa cũng hi vọng như vậy, sẽ làm sớm thôi, đợi qua cái dog show này đã. Bạn đam mê máu me quá, làm mình rực lửa quá, hehe...

Thân chào,

To Nghĩa : Dog show này Nghĩa có đi không vậy . Có đem em nào đi thi không.

Chào thân ái và đoàn kết.

trung2t3c

Active Member

người trong hình là Miss EWA LARSSON và chú chó trong hình là ARCHIE sinh ngày 14-10-2008 phải ko anh Sơn?????????

King of bulls

Vietpet sponsor
Thấy là ghiền mà ghiền thì lại nổi hứng, hứng lên là mua. hehhhehhhehe..........

Bulldog vẫn đáng yêu lắm, bulldog vẫn là số 1 trong lòng tôi.

Thân chào,

Thấy là ghiền mà ghiền thì lại nổi hứng, hứng lên là mua. hehhhehhhehe..........

Bulldog vẫn đáng yêu lắm, bulldog vẫn là số 1 trong lòng tôi.

Thân chào,
đúng ậy bạn nghĩa a ! bulldog vẫn là chú chó đáng yêu nhất , những lúc mình buồn nhìn thấy nó tức khắc nõi buồn sẽ vơi đi !
mong rằng bulldog sẽ mãi duy trì và phát triển ngày tốt hơn !
thân chào !!!!!!!!!!!!!