• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những hình ảnh buổi offline ngày 07 tháng 09 năm 2008

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Em xin lỗi vì em chụp xấu quá, mặt con chó nào cũng nhăn như cái bị rách... Nhưng em cứ post lên nhé.

Cô bé này được mấy anh chó quan tâm ghê lắm..

Anh DavidHHH yêu quý này:

Bạn này là chó săn gì đó thì phải...

Bạn này là chó gì mà mặt mũi nhăn nhó như khỉ thế nhỉ??

Note: Em cứ thấy chó xoáy thì em nghĩ nó là chó Phú Quốc... Em mong các bác không giận người ngu dốt nhé, bỏ qua cho em ạ...

ldhanoi

Member
Hôm qua mình tới muộn 1 chút nhưng sao chẳng thấy chú SB nào nhỉ???

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Bạn này đi quảng cáo thuốc chữa đau mắt hột được đấy ạ...

Còn 2 bạn này là mô hình của "đề phòng kem dưỡng da lởm.."

Bạn này ngượng nên che đi đấy ạ..

Giống nhau không các bác???

hoan_nc

Member
Tôi biết rồi nhớ...bán rẻ đê! Ko thì để tôi đấu giá rồi anh em mình share! :D :D :D

...

Lâu lắm rồi, mới lại có cảm giác thèm đi off như này. TUYỆT
àh àh nhớ rùi, nếu có chia thì cùng hưởng nhé đùng có mà lặng thinh đấy, nói chung là ông mà đưa lên ko bị úp mới là lạ còn úp là chuyện bình thường, hii, chia sẻ A E đi hê

tosa-inu

Member
Bạn này ngượng nên che đi đấy ạ..
Bạn này ít khi ngượng lắm, bạn ấy hôm í nhìn thấy cái bạn váy ngắn chụp ảnh nên phải che lại không thì sợ người ta đánh giá là thất thố :))

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Chị Pumpkin ơi em cũng nhìn chó xoáy NP là gọi là chó Phú Quốc đấy ạ=)), buồn cười quá, bác cháu mình giống nhau nhờ! Hình như bác Phượng có tóc mới hay sao ý, nhìn xinh hơn đấy nhá;;)! Chán quá nhiều chó thích quá đi mất, có khi hôm nào em phải thu xếp "giả vờ" đi off mèo nhưng thực chất là đi off chó mới được, khị khị... Thích em chó Samoyed quá, nghe như là tên hãng sữa chua ý nhờ, lại còn trắng trắng bông bông, không biết nó có hiền không hả các bác:D? Hình như Vịt nhà anh Lâm không có ở đây thì phải? Có lẽ em nó sợ "chết đuối trên vũng nước", khị khị...

KimCuong

Active Member
Tấm ảnh độc đáo gây ấn tượng nhất của một thành viên nhiệt huyết của Vietpet. Cho dù nhà rất xa nhưng thành viên tosa-inu cũng phi đến buổi Offline cùng 2 cún cưng của mình bằng chiếc xe tải. =D>

[imgc="tosa-inu: Xuống đê anh em ơi!"]http://i293.photobucket.com/albums/mm64/KimCuongHN/IMG_3474_resize-1.jpg?t=1220847857[/imgc]

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
@Tosa-Inu: Lão Tosa Inu này, mình chỉ muốn "binh" một phát thôi... Nói thế thì có làm ngta tức điên lên ko chứ...

@Neko: Tao cũng thấy nhục lắm cơ, nào tao có biết chó gì ra chó gì đâu cơ chứ... Cứ con gì 4 chân biết sủa là tao thích rồi, chả cần biết nó là chó gì... Đần độn ngu dốt khổ thế em ạ...

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Sao anh không post luôn vào topic chung của hôi chó, chia ra thành 2 topic cơ à, độc quyền à nha;;)! Ảnh chụp đẹp quá kia, khặc khặc không biết chỗ off ở đó có xa không, em còn chả biết đường đi, muốn hôm nào đi off chó một buổi quá đi mất:(. Chó to đùng thích lắm lắm, chỉ muốn ôm bọn nó thôi:((....

tungquay

Member
híc híc nhiều ảnh đẹp quá, hôm qua mình đi cả bà xã thêm 2 em cún 1 bắc kinh, 1 bulldog, thêm chai nứoc khoáng và cái bát nước lại còn xách túi lên ko mang máy ảnh đi chụp được hic hic tiếc quá....vì nhà mình cũng hơi xa với nơi off mà lại đi bằng xe Zip bé tí xíu hic hic.........hơi cực chút nhưng mà vui..

Hỉnh ảnh ấn tượng trong ngày: mình bình chọn em phốc sóc tên Bông thì phải nhỉ, nghịch ngợm, tung tăng, và rất máu xXx các bạn chó khác chốn đông người hihihihi...gặp đúng em TBN cái màu đen định xXx thì bị em này vật ngược lại xXx lại sợ quá Bông chạy mất...hihiih

kaikai

Nhìn mọi người đi off vui thế này mà mình buồn chế...bé nem mà khỏi thì mình cũng đi...hẹn lần sau vậy.Qua các hình đã post thì mình ấn tượng nhất 2 em xoáy Nam Phi...Đẹp mãn nhãn luôn...

HOhangbac

Member
[/QUOTE]

các bạn mà xem tấm ảnh này mới cảm nhận BCN vất vả thế nào, sáng đi off quên cả an sáng, nên tranh thủ k ai để ý an tạm cho đỡ đói vậy. k ai được nói cho PCN Diệu Thuý nhé k lại chết mình =)) =)) =))

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
* To Quân - HOhangbac : Ôi giời bạn nhìn nhầm rồi, lúc này là rút MÁY ẢNH ra chụp đấy. Lúc ở ngoài hàng nước mới lôi bánh ra....he...he....Nhưng dù sao cũng thank 1phát vì chộp quả ảnh hơi bất ngờ đấy nhể....

tuyen_dr

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Đúng là tinh thần tham gia Off ở Thủ đô có khác...mặc dù trời mưa, sân bãi xấu nhưng vẫn rất nhiều thành viên tham gia với đầy đủ các giống chó.
Có hình ảnh "cứu nguy" của bác PCN với con Bull dog hài quá ! người ta kêu cứu nhờ bác kéo nó vào mà bác làm hổng có nỗi lại còn kêu cứu trợ thêm nữa...he he he..hay là bác thấy mặt mũi đầy bặm trợn của chú Bull này mà ngại..he he..