• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những hình ảnh buổi offline 21tháng 09 năm 2008

dauphu

Phó Nhòm
Sẹo và anh Lâm mỡ :D (Hình như dạo này bác ý với Vịt tham gia chương trình giảm béo nên gầy đi thì phải)

Chân đất vì dép đã bị Vịt giật đứt còn đâu.

Manonero

Member
Huhu...ảnh chó nào cũng đẹp. Mỗi mình trông bôi bác nhất...chân đất mắt toét :(( :((

Các bác giải thích hộ em tại sao hôm nay em cứ đứng gần ai là người ấy giữ rịt lấy chó là sao???? Ông nào ko có xích cũng phải cố đi mượn xích về giữ bằng được là sao ???????

Trông em đâu đến nỗi 1 mất mười ngờ đâu... thế mà mọi người nỡ lòng nào :(( :(( :(( :((

Kết nhất quả ảnh chụp bé Trang nhà anh Cường và các chú cún đấy Minh ơi

ectasy

Member
hôm nay có người mang 2 hàng khủng bố đến doạ . mọi người ko chạy mới là lạ. nhất là 1 đồng chí có tên liên quan đến họ hàng nhà gà. hung hãn lắm.:D rút kinh nghiệm xương máu từ chính bản thân em và cún nhà em. tránh xa xa đường đi của 2 vũ khí hạng nặng nhà bác Lâm là an toàn nhất. ^:)^

amifidele

Member
Xin cho amifidele bình bầu cún Saint-Bernard của Manonero là cún văn minh nhất buổi sinh hoạt ngoài trời cuối tuần vừa rồi. Các bác đừng giận mình, mình không có ý nói cún các bác kém văn minh hơn. Chỉ là thấy em nó to đùng, mà lại chịu thương chịu khó đeo cái rọ mõm, nên cảm phục vậy thôi. Các cún khác đều có dây xích đẹp và rất dễ thương, các bác thật hạnh phúc. Đúng là một ngày cuối tuần hết sức lý thú. Một lần nữa, xin chúc mừng toàn thể các bác và các cún.

cunxinh

Member
Đến người còn sợ chết khiếp nữa là chó . Hic hic SB là tình yêu cả đời của em mà em nhìn thấy Vịt nhà anh Mỡ nó vẫy vùng còn phát kiếp không dám chạy lại sờ mó . Hic hic cứ đứng từ xa mà nhìn thôi . Nhất là lúc nó nhìn thấy gáo nước và uống xong thì nằm lên luôn một cách thoả mãn . Còn sẹo thì hiền mà . Không thấy giãy giụa gì hết . Phải cái em nó hơi giống chó săn nên mấy em nhỏ nhỏ mà lạc vào địa phận thì coi chừng một đi không trở lại . Nhưng em kiến nghị anh Mỡ là sao chó đẹp mà anh đặt tên xấu thế . Ví dụ : khổng lồ như SB mà gọi là Vịt àh ? Phải gọi là bò .... he he . còn như Sẹo đẹp giai thế làm gì có sẹo đâu nên đổi tên thành chân dài ( em có nói gì sai trái đừng giận em ) . Buổi off vui quá phải chi trời đừng mưa có tốt hơn không . MOng rằng các buổi off sau sẽ đông các em cún hơn nữa .

NPKG6875

Member
Xin cho amifidele bình bầu cún Saint-Bernard của Manonero là cún văn minh nhất buổi sinh hoạt ngoài trời cuối tuần vừa rồi. Các bác đừng giận mình, mình không có ý nói cún các bác kém văn minh hơn. Chỉ là thấy em nó to đùng, mà lại chịu thương chịu khó đeo cái rọ mõm, nên cảm phục vậy thôi. Các cún khác đều có dây xích đẹp và rất dễ thương, các bác thật hạnh phúc. Đúng là một ngày cuối tuần hết sức lý thú. Một lần nữa, xin chúc mừng toàn thể các bác và các cún.
các con cún khác cũng đều đeo rọ mõm cô ạ nhưng chắc lúc chụp ảnh mọi người lại bỏ ra chụp cho đẹp đấy ạ :love struck:

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Hix Bông đáng yêu và xinh quá đi mất:(, tiếc là em không đi được, chán hẳn luôn!!! Nhưng em cũng mừng vì cả nhà chó đi đông đủ cho dù trời mưa to như thế, chúc mừng mọi người nhá:D! Đúng là anh Lâm trông có vẻ minhon đi thì phải;;), đẹp zai lên đấy bac ạ:D!

cun beo

Đến người còn sợ chết khiếp nữa là chó . Hic hic SB là tình yêu cả đời của em mà em nhìn thấy Vịt nhà anh Mỡ nó vẫy vùng còn phát kiếp không dám chạy lại sờ mó . Hic hic cứ đứng từ xa mà nhìn thôi . Nhất là lúc nó nhìn thấy gáo nước và uống xong thì nằm lên luôn một cách thoả mãn . Còn sẹo thì hiền mà . Không thấy giãy giụa gì hết . Phải cái em nó hơi giống chó săn nên mấy em nhỏ nhỏ mà lạc vào địa phận thì coi chừng một đi không trở lại . Nhưng em kiến nghị anh Mỡ là sao chó đẹp mà anh đặt tên xấu thế . Ví dụ : khổng lồ như SB mà gọi là Vịt àh ? Phải gọi là bò .... he he . còn như Sẹo đẹp giai thế làm gì có sẹo đâu nên đổi tên thành chân dài ( em có nói gì sai trái đừng giận em ) . Buổi off vui quá phải chi trời đừng mưa có tốt hơn không . MOng rằng các buổi off sau sẽ đông các em cún hơn nữa .
He he bạn ơi em Sẹo nó có sẹo thật đấy ạ, vết sẹo của em là 1 kỳ tích mà ai cũng phải ngưỡng mộ, em nó toàn đeo yên chắc là để giấu sẹo

Manonero

Member
1/ Kiến nghị bà Giang Giang dừng viết bài để giữ số đẹp trong list của mình...nhìn kìa :máy bay boing 777 .... quá chuẩn! he he

2/ Chị ami ơi ngoài Vịt ra còn nhiều thằng bị rọ mõm lắm ạ...cứ chó to là bắt rọ hết. Vẫy vùng cũng phải chịu :p :p

3/ To cunxinh : Sẹo nó có...sẹo đấy chứ. Sẹo to nữa là khác, nhưng phải cái Mỡ có thủ thuật che đi hết rùi, trông cũng đẹp chai chán nhỉ :p :p
hiz...các cụ mình bảo đặt tên xấu dễ nuôi, trộm vía mà :D 2 quả vũ khí hạng nặng ấy là dụng cụ tập giảm béo tốt nhất đấy cả làng!

---------------

Còn nhiều ảnh lắm mà...up đi bà con ơi, up up up

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Cám ơn dauphu nhiều nhiều nhé, chụp những bức ảnh đẹp, chất lượng quá, mặc dù mưa thế mà các bạn đã kg quản ngại ra chụp cho ACE. Mình thích nhất ảnh này, ảnh bé Trang nhà bác Cường_ tosa quá đẹp, ảnh này nhất định chọn làm Lịch 2009 rồi.:D:love struck:

Chủ nào tớ nấy :p

Quên mất, Nguyễn Thuỷ ơi...em post ảnh nhanh nhanh lên, mọi người đang mong ảnh của em đấy.

NPKG6875

Member
Lâu quá mới gặp lại Giang Giang :love struck:

Chúc mừng, chúc mừng:party:
Hi hi hê lô cô ami :blusshing:, cô có khoẻ k ạ, bé bi nhà cô dạo này văn học vẫn nhất lớp chứ ạ, mà cô còn nuôi bé coker k ạ $-)

NPKG6875

Member
1/ Kiến nghị bà Giang Giang dừng viết bài để giữ số đẹp trong list của mình...nhìn kìa :máy bay boing 777 .... quá chuẩn! he he

3/ To cunxinh : Sẹo nó có...sẹo đấy chứ. Sẹo to nữa là khác, nhưng phải cái Mỡ có thủ thuật che đi hết rùi, trông cũng đẹp chai chán nhỉ :p :p
hiz...các cụ mình bảo đặt tên xấu dễ nuôi, trộm vía mà :D 2 quả vũ khí hạng nặng ấy là dụng cụ tập giảm béo tốt nhất đấy cả làng!
1/ Nói trễ wa thành ra 779 mất rồi, với lại bảo mình là máy bay là có í gì đây :-w
2/Tên chú là Lâm có xấu tẹo nào đâu mà sao chú vẫn béo tốt thế =))