• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những em mèo đáng yêu nhà cô Liễu (Mimi83)

Gemma

Active Member
Cho mình hóng một chân ọp ẹp từ Sài Gòn với nào <:p:D

Ở ngoài ấy một bao Royal Cannin Kitten 36 10 kg là bao nhiêu xiền thế cô Linh ơi? 8->3:-O

Mimi83

Member
Cho mình hóng một chân ọp ẹp từ Sài Gòn với nào <:p:D

Ở ngoài ấy một bao Royal Cannin Kitten 36 10 kg là bao nhiêu xiền thế cô Linh ơi? 8->3:-O
Ọp ẹp gì đâu, mẹ Gema, thỉnh thoảng nhớ mèo nhà nhau thì rủ nhau đem đến để vần chúng nó tý tẹo ấy mà. Cơ mà các osin lại cứ muốn có cái gì để tiếp thêm năng lượng và cho cuộc hội ngộ thêm phần rôm rả :D
Mình toàn đặt mua RC fit 32 bao 15 kg thôi, mà cũng chẳng nhớ giá nữa. Cứ mỗi tháng 1 bao RC với 2 bao cát phục vụ bọn trẻ con, kiểu này chắc sắm thêm cái bị với cái gậy mất thôi.:((

linhlady

Member
Ọp ẹp gì đâu, mẹ Gema, thỉnh thoảng nhớ mèo nhà nhau thì rủ nhau đem đến để vần chúng nó tý tẹo ấy mà. Cơ mà các osin lại cứ muốn có cái gì để tiếp thêm năng lượng và cho cuộc hội ngộ thêm phần rôm rả :D
Mình toàn đặt mua RC fit 32 bao 15 kg thôi, mà cũng chẳng nhớ giá nữa. Cứ mỗi tháng 1 bao RC với 2 bao cát phục vụ bọn trẻ con, kiểu này chắc sắm thêm cái bị với cái gậy mất thôi.:((
Nếu cô cần bị thì để hôm nào cháu mang qua nhà cho cô, cô không cần phải sắm. mà có khi nhà cô cũng còn nhiều hơn nhà cháu ấy chứ. cứ lấy bao đựng hạt với cát ra làm bị thì không còn nỗi lo thiếu bị =))

Cháu còn đang tính học theo chị Bích, đi buôn hạt về bán cô ạ. tại nhà cháu chúng nó ăn cũng nhiều, ị cũng tốn, có khi mua về vừa bán vừa dùng lại đâm hay cô nhỉ :D

Mimi83

Member
Mọi người ơi, hẹn nhau hôm nào tập kích nhà Ngọc chiêm ngưỡng hàng khủng đi!

X

xuka3691

Guest
Mọi người ơi, hẹn nhau hôm nào tập kích nhà Ngọc chiêm ngưỡng hàng khủng đi!
cháu đăng ký 1 xuất luôn. từ bé đến giờ cháu chưa có được sờ mèo chinchilla bao giờ

cháu đăng ký 1 xuất luôn. từ bé đến giờ cháu chưa có được sờ mèo chinchilla bao giờ
Thời gian này bận ko vào được 4rum cơ mà thấy bài mới nhiều quá, hic hic, bài nhà mình cứ gọi là trôi đi đâu ấy.
Chị đã qua chiêm ngưỡng 2 em ý rồi cô Xuka ạ, quả là ko ngoa, bế các em ý xong cứ gọi là ngất ngây con gà tây. Lông mềm mại, như cục bông ấy, cơ mà em Prince nói hơi nhiều, từ lúc nhìn thấy cho đến lúc về chả khi nào ngơi miệng. Nhưng vẫn yêu lắm cô Xuka ạ >:D<:x

Mimi83

Member
Xuka ơi, ngày mai nhé, để cô hẹn với Sheryl. Còn ai muốn đến "sờ" chinchilla nữa mời đăng ký để Sheryl chuẩn bị tiếp đón đây :D

Yujsii

Ty Ty mặt lạnh mà có duyên chẳng bù cho mấy con kia nó hơi đần đần(hình như hơi quá lời nhỉ , mấy em kia cũng yêu mà:D

Nhím xinh

Member
Xin thông báo với bà con xa gần là nhà mình mới có một em cực kỳ dễ thương đến tạm trú. Cả nhà có ai muốn biết không nào???

Gemma

Active Member
Off tại nhà như nhà Mimi với các nhà ngoài Hà Nội hay làm ấm cúng hơn ngoài quán nhiều, nấu nướng rồi ăn với nhau, rửa ráy dọn dẹp với nhau thì càng thêm thân thiết và có thời gian tám về mèo nhiều hơn. Hôm nào hội Sài Gòn cũng phải bắt chước kiểu off này mới được 3:-O:D

Trong này cũng có bao Fit 32 15kg đấy ạ, giá là 1,6 triệu, hôm trước nhà Gemma có mua một bao, ăn không hết phải chia lại cho cô WhiteXsnow. Tại nghe các cô ngoài Hà Nội nói là có bao Kitten 36 loại 10kg nên nhà cháu mới hỏi đấy ạ, vì trong này không có bao Kitten 36 khủng vậy, chỉ có bao 2 kg thôi :(($-)

Xin thông báo với bà con xa gần là nhà mình mới có một em cực kỳ dễ thương đến tạm trú. Cả nhà có ai muốn biết không nào???
Đây, cái bản mặt nó đây. Đố mọi người biết cháu là đứa nào, trừ cô Sheryl ra nhé, cô mà dòm mèo thì tinh nhất quả đất, chẳng nhầm bao giờ, với lại cô là "quân mình" mà :D

linhlady

Member
Chẹp chẹp... Phải Đô Đần không chị Mi?
Hay là sinh đôi với thằng này =))

Hình như phải cả mấy tháng rồi mình ko vào 4rum thấy các bài mới cứ gọi là ầm ầm, bài nhà mình trôi tuốt xuống tận trang 5 thì phải :(
Cả nhà ơi, sao ko ai up mấy cái ảnh Nhím xinh mặc áo mới vậy, cho mọi người thòm thèm chơi, Nhím mặc áo vào hot nhất VP, :))

bizonzon

Active Member
Đây đây, áo mẹ mới đan cho Nhím đây <:p

Áo còn thiếu mũ, em quên chưa cop mấy cái ảnh chụp áo đã có mũ về, thôi up sau :p

Gemma

Active Member
Ui giời ôi, Nhím có cái áo len thời trang trông càng xinh đáo để nhể! :-*:-*:-*

bizonzon

Active Member
Ui giời ôi, Nhím có cái áo len thời trang trông càng xinh đáo để nhể! :-*:-*:-*
Áo điệu thế này, Nhím nữ tính thế này mà mặc vào có người nhầm là con trai đó Gemma ạ :-<

Gemma

Active Member
Mẹ Bizonzon giỏi quá nhỉ, đan được cả áo len cho con. Chắc tại mặt con bé hầm hố quá nên người ta tưởng nhầm chăng? Đùa chứ, mặt Nhím nữ tính thế kia cơ mà, cái áo lạnh trông cứ như cái áo đầm thế kia làm sao nhầm là boy được chứ! :-o:-*8->

bizonzon

Active Member
Mẹ Bizonzon giỏi quá nhỉ, đan được cả áo len cho con. Chắc tại mặt con bé hầm hố quá nên người ta tưởng nhầm chăng? Đùa chứ, mặt Nhím nữ tính thế kia cơ mà, cái áo lạnh trông cứ như cái áo đầm thế kia làm sao nhầm là boy được chứ! :-o:-*8->
Gemma hiểu lầm rồi, mẹ Mimi83 đan cho con gái đấy, Bizonzon chỉ ngồi cổ vũ và đơm cúc áo thôi :(

Thấy áo đan xong Nhím mặc lên đẹp quá, đang định tha lôi 1 đống len về đan cho tụi ở nhà đây. Nhà nào có nhu cầu thuê tớ đan ko, hí hí :">

Gemma

Active Member
Thế thì cả hai mẹ Mimi và mẹ Bizonzon cùng khéo! Mẹ Gem chỉ biết may thêu chút đỉnh thôi, còn đan móc thì mù tịt! Bà ngoại và chị cả ở nhà biết đan len, đến hàng mẹ cháu thì thất truyền :-o:((