• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những em mèo đáng yêu nhà cô Liễu (Mimi83)

hathu08

Active Member
em công nhận là chị Biz từ lúc có bọn trẻ con thì hay chăm chỉ ở nhà chăm bọn trẻ con hơn là hóng hớt ăn chực ( hế hế ;)) ) lần trước em mời qua ăn bánh xèo mà còn hy sinh quyết liệt ở nhà chơi với Sâu với Chanh, chỉ có mỗi cái tội là chị vẫn cứ áy náy hẹn hò ấy chị nhỉ :D
Tính tự nhiên vô tư đáng yêu của chị Biz thì em biết rồi, hê hê, hết có **a khoai chứ mấy, chị Biz nhỉ :D

bizonzon

Active Member
Thế sao lại còn hóng hớt vụ hôm tới hả cô Biz? <:p
em công nhận là chị Biz từ lúc có bọn trẻ con thì hay chăm chỉ ở nhà chăm bọn trẻ con hơn là hóng hớt ăn chực ( hế hế ;)) ) lần trước em mời qua ăn bánh xèo mà còn hy sinh quyết liệt ở nhà chơi với Sâu với Chanh, chỉ có mỗi cái tội là chị vẫn cứ áy náy hẹn hò ấy chị nhỉ :D
Tính tự nhiên vô tư đáng yêu của chị Biz thì em biết rồi, hê hê, hết có **a khoai chứ mấy, chị Biz nhỉ :D
Ối, thích cái cô Thu này quá. Khen gì chứ khen đáng yêu là chị thích nhất đấy :)).
Mà này cô, chị măm có 1 mẩu khoai con con, còn lại cô chú bụp hết , sao bảo chị ăn hết cả đ.ĩa, hử ???

ruồi bẹp

Active Member
cô ơi thế lần sau cháu sang có thịt lợn nướng nữa ko ạ
cháu là cháu đồng ý với Xuka, sang nhà cô thành nghiện rồi (ngại quá đi):">

bizonzon

Active Member
Thế nhé, thế là giờ cô với Mi khỏi lăn tăn cái chuyện tìm không ra đứa thứ 2 giống cháu nhé. Giờ tự nhiên lại xuất hiện nguyên 1 đàn :)). Sang đi Ruồi ơi, Xuka ơi, sang ăn thủng nồi trôi giế đêêêê........

Nhím xinh

Member
Ăn mãi thịt nướng chán lắm, chủ nhật ăn lẩu gà nhé, được không?

:)), trời ơi vừa chê nhà Biz suốt ngày ăn chực nằm chờ nhà mình, giờ nguyên 1 tiểu đội kéo sang, thôi thế cho nhà Biz có bạn có bè ko thì xấu hổ mất.
Sang tuần sau ăn lẩu gà, chắc hôm đó trời cũng mát mát như mấy ngày hôm nay thì tuyệt, nhờ cô Ruồi & Xuka sang sớm giúp chị nhé, ăn buổi trưa cho có nhiều thời gian buôn bán & vầy vò bọn nhỏ.

bizonzon

Active Member
:)), trời ơi vừa chê nhà Biz suốt ngày ăn chực nằm chờ nhà mình, giờ nguyên 1 tiểu đội kéo sang, thôi thế cho nhà Biz có bạn có bè ko thì xấu hổ mất.
Sang tuần sau ăn lẩu gà, chắc hôm đó trời cũng mát mát như mấy ngày hôm nay thì tuyệt, nhờ cô Ruồi & Xuka sang sớm giúp chị nhé, ăn buổi trưa cho có nhiều thời gian buôn bán & vầy vò bọn nhỏ.
Ồ, em có bao giờ xấu hổ đâu:))
Hình như mình đang là model tiên phong cho mốt đi ăn chực đấy nhỉ. Yêu mèo lợi thế không biết :)).
Cô Ruồi với cô Xuka nghe rồi nhé, sang sớm giúp chị bapcaixinhdep. Hôm đó Biz bận lắm, bận lắm, đến giờ ăn mới sang đc cơ, mà ăn xong lại phải về ngay, không có kịp rửa bát đâu :p

Ồ, em có bao giờ xấu hổ đâu:))
Hình như mình đang là model tiên phong cho mốt đi ăn chực đấy nhỉ. Yêu mèo lợi thế không biết :)).
Cô Ruồi với cô Xuka nghe rồi nhé, sang sớm giúp chị bapcaixinhdep. Hôm đó Biz bận lắm, bận lắm, đến giờ ăn mới sang đc cơ, mà ăn xong lại phải về ngay, không có kịp rửa bát đâu :p
Thật ko thể nào hiểu nổi, vừa khen với Ruồi là Biz tiến bộ biết rửa bát khi ăn xong, cơ mà cứ phải thúc tận nơi thì mới làm ko thì ngồi buôn từ sáng đến tối ko hết chuyện. Hôm này chả thấy nhà cô Biz onl nhưng thông tin thì cứ gọi là cập nhật thường xuyên.
Cô Ruồi & Xuka cứ yên tâm, nhà Biz bận thế chắc chỉ cần qua uống nước rồi về thôi, chả cần ăn đâu nhỉ, ăn là mất thời gian lắm, sao mà kịp về được, =))

Tình hình là sắp cuối tuần rồi mà ko biết các cô, chú có sang nhà Nhím xinh để dự tiệc lẩu gà ko. Cả nhà đăng ký danh sách để nhà Nhím xinh & bắp cái xinh chuẩn bị nhé.
Ghi vài dòng cho cái topic nhà mình lên chứ nhỉ.

linhlady

Member
Cháu thì cháu không chê. mà cháu chỉ là bận đi kiếm xe ôm để tối cn đến nhà cô chơi đây. haizzzzz ... Đời thủa nhà ai lúc có xe thì có người đến tận nhà đón, giờ không có thì người đón cũng chẳng thấy đâu cô ạ. Dòng đời bạc bẽo :-?? :))

Cháu thì cháu không chê. mà cháu chỉ là bận đi kiếm xe ôm để tối cn đến nhà cô chơi đây. haizzzzz ... Đời thủa nhà ai lúc có xe thì có người đến tận nhà đón, giờ không có thì người đón cũng chẳng thấy đâu cô ạ. Dòng đời bạc bẽo :-?? :))
Ơ, thế buổi tối cô linhlady mới sang à? Mọi người lại hẹn nhau buổi sáng qua để còn ăn trưa luôn chứ sang buổi tối nhanh hết thời gian lắm.
Ko biết Canon, Ruồi, Xuka, Bichdiep, Bizonzon đến giờ nào, phải báo nhé kẻo đến rồi ko có đồ ăn đâu.

X

xuka3691

Guest
chủ nhật e không sang được rồi. để hôm khác vậy. chắc là chị Ruồi sang sáng. vì hôm trước chị ấy định hẹn e 9h mà

bizonzon

Active Member
Ơ, thế buổi tối cô linhlady mới sang à? Mọi người lại hẹn nhau buổi sáng qua để còn ăn trưa luôn chứ sang buổi tối nhanh hết thời gian lắm.
Ko biết Canon, Ruồi, Xuka, Bichdiep, Bizonzon đến giờ nào, phải báo nhé kẻo đến rồi ko có đồ ăn đâu.
Tuần này em ở nhà ngủ thôi, thèm ngủ quá rồi 3:-O<:p

Mimi83

Member
Hôm nay vào lại forum bằng nick cũ, không biết có post được không đây? Thử cái nào:p

Mimi83

Member
OK, được rồi:D. Chẳng hiểu vì sao không được rồi tự nhiên lại được nhỉ:-/. Ai biết chỉ bảo dùm cái coi. Thanks!

linhlady

Member
OK, được rồi:D. Chẳng hiểu vì sao không được rồi tự nhiên lại được nhỉ:-/. Ai biết chỉ bảo dùm cái coi. Thanks!
Cháu bị mất sdt của cô, hôm chủ nhật muốn đến nhà cô chơi mà không có cách nào liên lạc. 4r thì tự nhiên ko vào được. gọi cho cái người cần nhất mà đến 9h ng ta mới nhấc máy. cuối cùng là không đến được. cuối tuần này có off ẹp mini gì ở nhà cô thì cho cháu tham gia với nhé, giờ cháu đang free, không đi chơi đâu cuồng chân quá cô ạ :D

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Admin đã fix lỗi xong đó cô ạ, nick của cháu mấy hôm trước cũng không post bài được, phải nhờ đến admin ra tay mới được đó ạ!

Mimi83

Member
Cháu bị mất sdt của cô, hôm chủ nhật muốn đến nhà cô chơi mà không có cách nào liên lạc. 4r thì tự nhiên ko vào được. gọi cho cái người cần nhất mà đến 9h ng ta mới nhấc máy. cuối cùng là không đến được. cuối tuần này có off ẹp mini gì ở nhà cô thì cho cháu tham gia với nhé, giờ cháu đang free, không đi chơi đâu cuồng chân quá cô ạ :D
Này có off là off các cô cậu chủ, không phải cho osin đâu nhé:D. Thế nên có đến là phải cho chủ nhân đi theo mới được vào nhà<:p
Linh để cô xem lại lịch tuần này xem cso việc gì không, có kế hoạch gì cô sẽ nhắn lên forum nhé.

linhlady

Member
Này có off là off các cô cậu chủ, không phải cho osin đâu nhé:D. Thế nên có đến là phải cho chủ nhân đi theo mới được vào nhà<:p
Linh để cô xem lại lịch tuần này xem cso việc gì không, có kế hoạch gì cô sẽ nhắn lên forum nhé.
Vâng. tất nhiên là đưa cô chủ với cậu chủ đi, nhà cháu có thằng sắp làm e zai Nhím nhà cô được rồi, người thì ngắn 1 mẩu mà tròn xoe ấy. Cháu sẽ cho nó đến bái Nhím làm sư phụ. cơ mà chỉ sợ nó vào chiến đấu hết canin nhà cô thôi. Trước cháu mua RC chỉ mua 4kg 1 lần mà h cháu vác cả 10kg. hoảng quá cô ạ :-ss