• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những chú nhóc GSD đầu tiên chào đời tại Đà Nẵng

trivien

Member
anh có con GSD nào Không để lại cho em 1 COn GSD con đc không or chỉ giùm em chổ mua đc không ah

trivien

Member
anh có để lại không. để lại cho em 1 con đực đc không em đã tìm 2 tháng nay ma không ai bán hít. GIÚP EM NHA ! THANK:x

haiauphonoi

Member
lâu ngày ko vô lại diễn đàn nên post bài cứ loạng quạng, bác Vinh thông cảm cho thèng e nhé :)). sẽ update hình các e nó lúc đc 2 tuần tuôi, khi đó ảnh sẽ đẹp mướt mờ luôn nhé :)). lần sau khen chó mà không khen chủ là có chuyện đó :))
Bố mẹ đàn cún đẹp quá....
Đàn cún nhìn đáng yêu quá:x:x:x:x ;););)chúc mừng chủ topic ,,chúc các em gsd mau ăn chóng lớn.....<:p<:p<:p

cuongtb

Member
anh có để lại không. để lại cho em 1 con đực đc không em đã tìm 2 tháng nay ma không ai bán hít. GIÚP EM NHA ! THANK:x
Bố mẹ đàn cún đẹp quá....
Đàn cún nhìn đáng yêu quá:x:x:x:x ;););)chúc mừng chủ topic ,,chúc các em gsd mau ăn chóng lớn.....<:p<:p<:p
Mẹ các cháu xắp sinh lần nữa rồi thưa hai bác. Các bác chả chịu nhìn ngày người ta pot bài gì cả