• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những chú EB nhà em....Marco+Lexus

ai-armani

Member
Em xin giới thiệu 4 bé cái nhà em vừa sinh ngày 30-01-2010...là dòng lai tạo giữa Marco+ Lexus ( con gái của Baron + Angel)
Hình này em mới chụp khi chó vừa đẻ được 4 ngày.....
Em 1

Em 2

Em 3

Em 4

Hình 4 e chụp cùng 1 lúc

Clip Marco và Lexus xxx.....
http://www.youtube.com/watch?v=Pp-DTpZgbmk
Bonus thêm 1 bài hát em tự thu âm.....mấy bác nghe và cho em ý kiến nhé
http://sannhac.com/mp97320/Hay-Tha-Thu-Cho-Anh-aiarmani.htm
Thân chào các bác

King of bulls

Vietpet sponsor
Chúc mừng chú nha, chăm tốt nha. Chúc các nhóc mau ăn chóng lớn.

Thân chào,

Louis

Member
chó đẹp chúc mừng bác nha cho em hỏi em trắng tinh kia đực hay cái thế ạ

ai-armani

Member
Tất cả 4 bé đều cái hết bác ah...em có ghi thông tin ở đầu bài viết....hihihihih

zinzin80

Member
chết thật em nghe bác hát còn hay hơn ca sĩ bác thật may mắn khi vừa có cún đẹp vừa hát hay:beer:beer

nokia_n95

Member
Tất cả 4 bé đều cái hết bác ah...em có ghi thông tin ở đầu bài viết....hihihihih
Sinh con 1 bề hết nghề làm ăn. Ngày xưa các cụ sợ chó sinh con 1 bề lắm. Nếu năm nào nhà có chó sinh con 1 bề thì năm đó làm ăn thất bát.

King of bulls

Vietpet sponsor
Sinh con 1 bề hết nghề làm ăn. Ngày xưa các cụ sợ chó sinh con 1 bề lắm. Nếu năm nào nhà có chó sinh con 1 bề thì năm đó làm ăn thất bát.
Ông lạc đề quá ông ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.............. Bó tay.com =))=))=))=))=))=))=))

Chú Ái ơi có người spam topic chú kia,:D:D:D:D

Thân chào,

Rb.bull

Member
Nhìn đàn chó xinh quá đi mất . ...Phải công nhận là Anh này hát hay o_O

ai-armani

Member
Ông lạc đề quá ông ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.............. Bó tay.com =))=))=))=))=))=))=))

Chú Ái ơi có người spam topic chú kia,:D:D:D:D

Thân chào,
Đâu có gì đâu chú...tự do ngôn luận mà...tui thoải mái lắm...Nếu sống bằng miệng đời thì chắc tui tự tử lâu lắm rồi.....

Đâu có gì đâu chú...tự do ngôn luận mà...tui thoải mái lắm...Nếu sống bằng miệng đời thì chắc tui tự tử lâu lắm rồi.....
Tự tử đê ....... làm thêm "mấy chấm" :silly:để tìm lối thoát ....=)):dancing:
Cha già quây quần bên đàn con thơ...

Bà mẹ trẻ:

Tự sướng:

ai-armani

Member
Tặng Elldy vài tấm mấy em puppy mình mới chụp
Mấy bé teen 53 ngày tuổi tự sướng

Thân chào

3Chia

Member
Ái ơi bé gái con mà a giới thiệu chủ nhân mới đó không có up hình lên phải không , chắc là hôm rước về quên chụp vàì tấm rồi

hong tham

Member
thích chó quá,có ai cho 1 đứa về nuôi với

không biết có ai có lòng tốt cho xin 1 nhóc chó về nuôi với,nhà em co 2 gái mèo,giờ muốn kiếm chó quá

trinhanh444

cho mình hỏi khi mua về nó còn non thi nuôi có khó không vi mình không có kinh nghiệm nuôi, bên bạn có tư vẫn hay hỗ trợ nuôi thêm cho mình khi nòa nó lớn hơn không