• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

những chú bully rednose sắp cập bến VN

Manh Cuong

Member
Đẹp wa đi mất,lại có mục tiêu để phấn đấu rồi ............................ :p !!!

jenny_Q

Vietpet sponsor
thắng ơi bắt đầu tù bây h mình đi buôn vàng thôi ủ mưu gì nữa

jenny_Q

Vietpet sponsor
Tình hình này buôn vàng cũgn ko kịp rồi anh ạ, có khi phải bán cái nghàn vàng thì may ra :)):))
được đấy thế thì 2 anh em mình cùng hành nghề thôi nếu có khứa thì alo anh nhé[-O<[-O<[-O<

lambeckham

Active Member
đẹp quá huy ơi......nhìn mê thật xem làm thủ tục sớm sớmddeeeeeeee hihihihi chúc mừng huy nhé

MANHCUONG : thanks bạn nhiều . bully rất là nhiều line khác nhau mỗi người đầu có 1 mục tiêu khác nhau và sở thích khác nhau còn riêng mình thì mê nhất là dòng bully rednose

LAMBECKHAM : thanks lâm nhiều .mình cũng đang cố làm thủ tục sớm để được nhìn và tận tay sờ vào mấy em nó đây này , những em bully rednose là niềm khát khao cháy bỏng trong người Huy mà Lâm

hoanghai82

Member
chúc mừng HUY lựa chọn được những con giống ưng ý!>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<.em mang cả 4 con về à mà có cho nó phối bên đấy luôn chưa em!

ANH HẢI : cám ơn anh . vâng em mang cả 4 con về VN . cũng chỉ vì mấy em cái của em nó mê trai cho nên bây giờ vẫn chưa chịu về VN . con gái bây giờ hư thật ....hihihihihi

vâng anh . khi nào vào thì alo cho em . nhà em bây giờ cũng đang bừa bãi lắm . em đang xây lại chuồng và làm 1 phần sân cỏ nho nhỏ cho bọn nó chơi

lambeckham

Active Member
nhất ông bạn rồi đó hehehee tôi thèm được như ông quá hehehe nhìn mấy con này của ông công nhận đẳng cấp thật......chúc mừng 1 lần nữa hehehe

dog

Member
red nose đẹp + khủng nhưng thực sự chỉ dám ngắm nhìn :D chúc mừng bạn!