• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những Bé Mèo tinh nghịch nhà Long K "

zorba_meow

Active Member
bạn ơi, có đứa nào xám đâu, chắc là bạn nhìn nhầm chân mèo mẹ rồi.^^

1 em đen, 1 em vàng, 2 em kem (với 1 cái chân mèo mẹ nữa là thành 1 em xám =)))
ô đúng thật :"> mình nhầm cái chân mèo mẹ, hai kem không có xám ^^ mà ko có xám thì hai kem vẫn thích bạn ạ ^^

X

xuka3691

Guest
em đính chính lại: chị Kún 8x còn em là 9x đàng hoàng nhé ^^

gọi chị quen rồi nên e không thể sửa được. với lại ngồi với mọi người, mọi người gọi chị hết, mình đã cố nhớ phải gọi cô rồi mà lại quên mất

kokokiukiu

Active Member

gọi chị quen rồi nên e không thể sửa được. với lại ngồi với mọi người, mọi người gọi chị hết, mình đã cố nhớ phải gọi cô rồi mà lại quên mất
Tớ đây này lúc mới gặp mặt cô ý lần đầu tiên chuyển sang gọi cô luôn giờ đỡ lo bị nhầm :)):)):)).Nàng quen mồm rồi cứ thế mà gọi(vì cô ý cũng đồng ý mà:D)không lại lúc cô lúc chị ,lúc cháu lúc em thì còn buồn cười hơn ý=))=))=))

D_P_HOA

Active Member

=)),nè Xuka 9x hả , kiểu này nói Long K chịu khó sang nhà chị Xuka chơi mới được :D, em nó dát lắm . Cơ mà cứ gọi là chị đi , không có sao đâu mà , chuyển sau cũng được :D

=)),nè Xuka 9x hả , kiểu này nói Long K chịu khó sang nhà chị Xuka chơi mới được :D, em nó dát lắm . Cơ mà cứ gọi là chị đi , không có sao đâu mà , chuyển sau cũng được :D
Xuka cứ gọi chị..... hị hị hị đi....chị ý teen lắm :)) ...
Được đó, em nghe giang hồ dồn thổi XuKa rất là xink, trước khi em chưa cưới vợ đã định ...... 8-x...Long K đẹp zai thế kia mừ :-"

Boo Boo

Member
À mà dạo này nbhaf Bơ Sưã thế nào , chả thâý up ảnh các bé khi về Đà nẵng nhỉ :))
:D
Nhà cháu vẫn thế, mèo vẫn thế bác ạ. Có đàn mèo con cũng nhớn nhớn rồi mà mẹ cháu cứ chẳng muốn gả chúng nó đi. Chần chà là chần chừ.... Thích cái cảm giác vừa ngồi xuống là con trước con sau leo lên người bác ạ (dù chúng nó dùng móng vuốt bám vào mình mới leo được). Mà nhà cháu có em mèo con buồn cười lắm cơ, mẹ cháu ngồi máy tính thì nó ngồi lên bàn phím, mẹ cháu nói chuyện ĐT thì nó ngồi lên cái ĐT - thế là số với chữ cứ loạn cả lên.

D_P_HOA

Active Member
Nhà cháu vẫn thế, mèo vẫn thế bác ạ. Có đàn mèo con cũng nhớn nhớn rồi mà mẹ cháu cứ chẳng muốn gả chúng nó đi. Chần chà là chần chừ.... Thích cái cảm giác vừa ngồi xuống là con trước con sau leo lên người bác ạ (dù chúng nó dùng móng vuốt bám vào mình mới leo được). Mà nhà cháu có em mèo con buồn cười lắm cơ, mẹ cháu ngồi máy tính thì nó ngồi lên bàn phím, mẹ cháu nói chuyện ĐT thì nó ngồi lên cái ĐT - thế là số với chữ cứ loạn cả lên.
Thế mà nhà Bơ Sữa chả bao giờ up ảnh bọn nhỏ lên nhỉ :). Mori con của Xám Bi nó cũng nghịch quá nhà Bơ Sữa ạ . Nó chuyên đời cắn và treo chân chị đấy.
À bên WTT cũng có 1 em ở Đà nẵng yêu mèo lắm cơ , để chị hỏi em ý xem :), biết đâu nhà em ý cũng gần nhà Bơ Sữa đó :)

Hung.tinhyeu

Active Member
Tối qua mình lại lôi mèo ra làm mẫu , các cháu được 6 ngày tuổi :)), các cháu đã ti hí mắt rồi đây nè :x

Mẹ Bẹt và các con :)

Đ/c My_lucky nhận em mầu thâm về nuôi đi, để còn ra nhập hội mèo cùng chị em cho xôm tụ.

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Đ/c My_lucky nhận em mầu thâm về nuôi đi, để còn ra nhập hội mèo cùng chị em cho xôm tụ.
Hơ, thế cứ là chị em mới nuôi mèo hả anh, sao lại có phân biệt thế? Chị em nuôi cún và anh em nuôi mèo cũng đầy đấy chứ ạ!

D_P_HOA

Active Member
hi hi , Đ/C đó đang đòi tất cả về cho vui cửa vui nhà đó Mod :D

À tiện thể Bác Mod vào thăm :), nhà tớ muốn đổi tên nhà được không :) , ( ví dụ như là Gia đình mèo của Long K ) Cảm ơn Mod trước nhé :x

Hung.tinhyeu

Active Member
hi hi , Đ/C đó đang đòi tất cả về cho vui cửa vui nhà đó Mod :D

À tiện thể Bác Mod vào thăm :), nhà tớ muốn đổi tên nhà được không :) , ( ví dụ như là Gia đình mèo của Long K ) Cảm ơn Mod trước nhé :x
Chuyện gì chứ đổi tên thì đơn giản, chị muốn đổi tên trong giấy khai sinh hay đổi tên cho topic.
Muốn đổi tên trong giấy khai sinh thì phải làm cái đơn rồi xin đóng cái mộc của cơ quan có thẩm quyền.
Còn muốn đổi tên của topic thì liên lạc với Mod Phù Dung hoặc anh Báu BSTY.

D_P_HOA

Active Member
Cá bé nhà Long K đã được 18 ngày rồi, mẹ Bẹt đã ít sưa nên các bé đã phải bú ti ngoài rồi , trôm vía các cháu cũng chịu khó tu sữa lắm :x

nino

Member
may be cute qua co:-*, minh muon co 1 be xu` nthe nay ma k co tien`, hix, nuoi meo tu be, the ma he` vua roi on thi dai hoc, be' nha minh bi trom mat, bi gio chang con e nao ca:((