• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những Bé Mèo tinh nghịch nhà Long K "

D_P_HOA

Active Member
Chả hiểu up ảnh ở nhà nó chậm thế :D, định khoe mấy cái ảnh nhưng chả hiểu nó cứ đi đâu :))

Beambeam

Active Member
A nó dỡ rồi em ạ :)), may quá nhưng nó đi như anh bị thọt ý, Bop ta tuy đần nhưng anh chàng cũng lừa chị ra phết, được cái năm 1 chỗ cũng ngoan, chịu khó ăn uống và ngày nó chỉ đi nhẹ 1 lần nhưng ôi thôi là khủng khiếp em ạ , 1 chậu luôn :D, lông vẫn mượt mà lắm, cuối tuần nó đỡ đau chân chị cho tắm luôn
đây cái bản mặt hăm hè của nó khi chị vác nó lên sân thượng phơi nắng :D

Bop đẹp trai ghê nhìn mặt ghét thế :love struck: Mà chị nói thế chứ em chẳng thấy Bop đần chút nào cả, em thấy vụ đi toilet của nó thì khối người thèm ấy chứ, mà hình như nó biết nhịn hay sao ý chị chứ cả ngày chỉ đi nhẹ có 1 lần mà lại khủng khiếp thế cơ mà :))
Cuối tuần này lạnh lắm chị ơi, thôi thì chị thương nó, không cần sạch quá đâu :D

Beambeam

Active Member
Còn hai đưa giặc 2 Phe và Bẹt đây nghênh ngang lắm :D

Sao trang trước em thấy hiện có mỗi 2 cái ảnh, lại báo lỗi gì gì nữa ấy chị ah, để em up lại xem có được không nào, thấy có 4 cái cơ mà, hihi :)

-Còi ♥

Member
Xinh dã man luôn ý :x
Hic :(
Tớ ở hạ long mà chả có chỗ nào bán mấy kái đồ dành cho mèo kả :(
Cũng muốn mua sữa cho em nó uống mà chả biết mua ở đâu T_T

Mr Long K

Member
Buổi sáng bọ trẻ con theo chân mẹ em lên sân :)),

[/IMG]

Bop ta vẫn vậy, thấy nắng cứ nằm chềnh ềnh ra :D
[/IMG]
[/IMG]

thuan81

Active Member
Bop nay to và hòanh tráng quá !cái mặt có nét gian rồi hehe không ngây thơ như em Bẹt nữa!nhìn con 2 Phe này chắc siêu quậy quá phải không Mr bé Long!? hihi

ngudaymuon

Active Member
Dạo này em mắc cái tội to lắm nhé, cứ đi các nhà nhìn mèo xong, về nhìn lại cáo bọn điên nahf mình thấy vừa xấu vừa ngu lại tủi thân, chỉ muốn quảng hết chúng nó đi đón con cái nhà khác về nuôi. Đúng alf cả thèm chóng chán.
Bây giờ sang đây nhìn Bop và em Bẹt, chả muốn về nưã :((

Beambeam

Active Member
Còn đây là Phe Phe :))

Bop và Bẹt đang nằm nhìn Phe Phe

Ba đứa nhà chị Hoa mỗi đứa mỗi vẻ, Bop vẫn đẹp trai sáng sủa nhất đúng theo gu sở thích của em, Bẹt thì baby xinh xắn, dễ thương không phải nói, Phephe thì đẹp kiểu độc đáo, hic, không biết bao giờ Bop với Phephe có baby nhỉ :day dreaming:

D_P_HOA

Active Member
Bop nay to và hòanh tráng quá !cái mặt có nét gian rồi hehe không ngây thơ như em Bẹt nữa!nhìn con 2 Phe này chắc siêu quậy quá phải không Mr bé Long!? hihi
Ui thằng Bop mặt mũi đang hằm hè vì nó bị thọt chận :D, chứ thằng đó ở ngoiaf Ngố hơn 2 đứa giặc kia đấy :))

Dạo này em mắc cái tội to lắm nhé, cứ đi các nhà nhìn mèo xong, về nhìn lại cáo bọn điên nahf mình thấy vừa xấu vừa ngu lại tủi thân, chỉ muốn quảng hết chúng nó đi đón con cái nhà khác về nuôi. Đúng alf cả thèm chóng chán.
Bây giờ sang đây nhìn Bop và em Bẹt, chả muốn về nưã :((
ôi em nhìn 1 lúc lại chán ngay ý mà :D, hai đứa đó 1 đứa thì thọt chân, 1 đứa thì láo toét :D, chả được cái nét gì cả :))

Ba đứa nhà chị Hoa mỗi đứa mỗi vẻ, Bop vẫn đẹp trai sáng sủa nhất đúng theo gu sở thích của em, Bẹt thì baby xinh xắn, dễ thương không phải nói, Phephe thì đẹp kiểu độc đáo, hic, không biết bao giờ Bop với Phephe có baby nhỉ :day dreaming:
hí hí, đúng là mỗi đứa mỗi vẻ em ạ :love struck: Bop tuy dần nhưng được cái cũng đáng yêu, sờ vào nó thích cực vì lông nó mềm và mượt, 2 Phe thì cứ nhìn thấy cai mặt của nó là chị lại buồn cười nhuwbng chị lại thấy nó xinh nhất mới chết chứ, còn con Bẹt thì nó Bé nhất nếu nhìn ở ngoài thì cái bản mặt nó ngắn tũn, bẹt gí lấc láo :D, tham ăn đủ kiểu tính xấu :Dm nó mà đói nó leo lên nguời mình ngay lập tức ý chứ.

Hôm qua chị phải bảo Bé Long nó up ảnh hộ chị đấy, up ở nhà lên chậm lắm

meonho124

Member
Thích Bẹt thế , ôi yêu ơi là yêu nhìn mũm ma mũm mĩm , cu Bốp thì lớn rồi , chị Phe Phe thì nhìn ngầu ấn tượng quá :)) , mèo nhà cô không sợ leo cầu thang nhỉ nhà cháu cũng có cái cầu thang hơi giống nhà cô nó chẳng bao giờ dám nhảy ton ton lên đấy cả

lululubu

Active Member
Phe2 em ơi, càng ngày càng dễ thương ha2. Chả mấy chốc mà ú na ú nần đè bẹp anh Bốp :))

lululubu

Active Member
Uh uh, Bốp yêu nhất là bộ lông, pha màu đẹp miễn chê. Chị Hoa ơi c đừng manh nha ý tưởng cho Bốp thành cung cung nhá, chờ mèo nhà e lớn cho e sang giao lưu tí đã :))

D_P_HOA

Active Member
Thích Bốp. Nhìn như công tử, thư sinh ý ^^
Uh uh, Bốp yêu nhất là bộ lông, pha màu đẹp miễn chê. Chị Hoa ơi c đừng manh nha ý tưởng cho Bốp thành cung cung nhá, chờ mèo nhà e lớn cho e sang giao lưu tí đã :))
:D, Long mà nó đồng ý thì cho Bop thành Công Công ngay :)), sợ lắm nhìn mèo con thì thích chứ nuôi mèo đẻ thì sợ lắm cơ :((

Đay là Bop tự kỷ nằm trên ghế , nhòm xuống dưới xem bọn giặc chạy loại xạ :D

D_P_HOA

Active Member
Thích Bẹt thế , ôi yêu ơi là yêu nhìn mũm ma mũm mĩm , cu Bốp thì lớn rồi , chị Phe Phe thì nhìn ngầu ấn tượng quá :)) , mèo nhà cô không sợ leo cầu thang nhỉ nhà cháu cũng có cái cầu thang hơi giống nhà cô nó chẳng bao giờ dám nhảy ton ton lên đấy cả
Chỉ có 2Phe nó mới dám trèo thế chứ thằng Bop thì đố dám trèo :)), con 2 Phe nó là con siêu quậy mà, bây giờ có thêm đồng minh là con Bẹt láo toét nữa càng kinh khủng, chúng nó như bị lên đồng ý :D
à dạo này chả thấy Meonho đưa ảnh Bơ lên nhỉ, bây giờ thành thiếu nữ rồi đấy nhỉ :))

Beambeam

Active Member
Chỉ có 2Phe nó mới dám trèo thế chứ thằng Bop thì đố dám trèo :)), con 2 Phe nó là con siêu quậy mà, bây giờ có thêm đồng minh là con Bẹt láo toét nữa càng kinh khủng, chúng nó như bị lên đồng ý :D
à dạo này chả thấy Meonho đưa ảnh Bơ lên nhỉ, bây giờ thành thiếu nữ rồi đấy nhỉ :))
Bop nhìn Phephe với Bẹt chơi đùa trèo leo thế chắc là thèm lắm đấy, khổ thân, chân cháu nó khỏi hẳn chưa hả chị?
Hình như meonho sắp xây nhà mới, em cũng ngóng ảnh thành viên mới nhà meonho lắm, hihi :blusshing:
Chị Hoa mệt chưa, nuôi 3 mệt nhỉ, hihi, mệt quá ới em nhé, em vẫn mới chỉ một thôi nè :D