• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những Bé Mèo tinh nghịch nhà Long K "

linhlady

Member
dạo này không thấy bạn update ảnh của 2 đứa nhi.ngày nào cũng vào xem mà hổng thấy

thuan81

Active Member
Bé Long nhỏ tuổi hào hoa ơi!up hình mèo xinh lên cho cả nhà xem đi em ơi!nhớ mấy bé mèo nhà em quá nè :)) Mẹ em nói anh mới biết nha!mai mốt chỉ anh vài chiêu đó :-$

bichdiep

Member
Long àh, có thể Bop giống chị Mun bị rận tai đó em. Mun tai bị hôi, lúc lấy ráy tai ra nhiều và có rận trắng nhỏ li ti, chị hỏi anh chiền thuốc chữa nhưng đắt quá chị không mua được. Chị thử dùng thuốc Natriclorid, loại này để nhỏ mắt và nhỏ mũi cho người, dùng được cho trẻ sơ sinh nên chị dùng thử xem. Kết quả rất tốt, nhỏ mỗi ngày 1 lần và được 1 tuần thấy tai không bị hôi nữa, cũng không thấy rận nữa. Chị mừng quá, em dùng thử xem.Vì dùng được cho trẻ sơ sinh nên nhỏ bọn này an tâm :)

ngudaymuon

Active Member
Bé Long có phải cái em nhỏ nhỏ tuổi mà hai lần đi OFF gần đây nhất đều đi đúng không cả nhà :)

thuan81

Active Member
à lâu lắm em chưa up ảnh thằng Bop. Em có nhiều ảnh của nó lắm. Mọi người đừng cười nhé

Bé Long có phải cái em nhỏ nhỏ tuổi mà hai lần đi OFF gần đây nhất đều đi đúng không cả nhà :)
Chân dung bé Long nè Nhung ơi!chị Hoa kể bé còn nhỏ vậy chứ rất nhiều girl để ý lắm đó hihi! bé Long ơi đâu rồi !?hi hi

Mr Long K

Member
Chân dung bé Long nè Nhung ơi!chị Hoa kể bé còn nhỏ vậy chứ rất nhiều girl để ý lắm đó hihi! bé Long ơi đâu rồi !?hi hi
em vừa đi học về, thấy mẹ gọi điện cười nghiêng ngả :angry::angry: ạc ạc bực anh Thuận quá :wall::wall:, hôm nào quyết phục thù mới được. :cry:

em chưa đi off bao giờ chị ạ bởi vì toàn trùng vào lúc em đi học, chủ nhật tuần trước thì mẹ em phải đi họp phụ huynh nên cũng chả đi được :(.
Mọi người đừng nghe anh Thuận nói ^:)^:D chết em

tối không dớt mạng, em sẽ up 1 số ảnh của bọn mèo nhà em lên, tại toàn chụp quanh quẩn ở nhà nên hay bị trung lắm

mẹ em với em định hôm nào cho chúng nó ra chỗ vườn hoa hà dông , chụp up lên mọi người nhận xét nhe:))

Mr Long K

Member
Long àh, có thể Bop giống chị Mun bị rận tai đó em. Mun tai bị hôi, lúc lấy ráy tai ra nhiều và có rận trắng nhỏ li ti, chị hỏi anh chiền thuốc chữa nhưng đắt quá chị không mua được. Chị thử dùng thuốc Natriclorid, loại này để nhỏ mắt và nhỏ mũi cho người, dùng được cho trẻ sơ sinh nên chị dùng thử xem. Kết quả rất tốt, nhỏ mỗi ngày 1 lần và được 1 tuần thấy tai không bị hôi nữa, cũng không thấy rận nữa. Chị mừng quá, em dùng thử xem.Vì dùng được cho trẻ sơ sinh nên nhỏ bọn này an tâm :)
Chị Diệp, Bop không bị rận tai và bị hôi đâu, đó là hồi mới về lau tai nó chưa chịu chứ bây giờ tai nó sạch bong. Nó là đứa ngoan nhất sạch nhất trong các bé mèo nuôi ở nhà em đó :)), tắm nó dễ lăm cứ thả vào chậu nước ấm, xoa dầu tắm xong xả nước lau tai xong xấy thỏa mái. Hai đứa kia không bằng nó đâu bọn nó câng cáo lắm ạ :D

Mr Long K

Member
[/IMG]

à Hannah Montana, thần tượng đây rồi :love struck:

ui cái thằng Bop dở hơi ngủ cái đã, chả hiểu nó thần tượng gì cơ chứ :angry:

[/IMG]

Mr Long K

Member
dúng là thằng dở hơi bop :D, là gì mà ầm ỹ thế, đành phải xuống nhà vậy =))

[/IMG]

ngavn89

Member
Long ơi em post ảnh ntn khó xem quá :( post 4 ảnh vào 1 chủ đề đi em, post như thế này khó xem :(