• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những đứa trẻ vô duyên nhà Cún Mèo..

visaotoidien

Mặt thì xinh nhưng cực kỳ đanh đá, cào rách mũi mấy anh mèo Anh khác rồi..

Về nhà thì gào khóc đòi có bạn trai, bố mẹ vất vả đưa đến nhà bạn trai thì đánh con cái nhà người ta toạc mũi.. Thật không biết phải làm sao với cô bé hư này:

xinh gái thế phải cao giá rồi :)), phải tìm anh đẹp zai mới chịu, k đừng hòng nhào vào hehe

chacha

ôi chị nuôi chúng nó mát tay quá, em Cua nhà em về được gần 1 tháng nhưng mà gầy lắm, chị chỉ em cách nuôi cho em ý mập mạp được ko chị

mitngoc

Member
Em thích bé Bò :blusshing: Beo béo, bụng tròn ủng :blusshing: Yêu quá :blusshing:

V-kool

Member
Đây có phải mèo Anh thuần chủng không ạ ? - nhìn đáng yêu quá :x
Lu nhìn đanh đá thật :)) keke

lydang

ôi thích em Mèo Anh nhà chị quá :(, có thể cho e mượn được không ạ :(

ngudaymuon

Active Member
Lucky với bò sữa trông bụng còn to hơn cả cô em Lu lúc mang bầu, ngộ quá, thích cái mặt của bò sữa, trông du côn. Lu thì đanh đá. Lucky trông có vẻ tử tế nhất nhà. :D

mấy đứa nhà chị Cún mèo lúc nào cũng gây chú ý nhất! Sukem nhà em cũng nằm ngủ ngửa như Bò Sữa ý. Thích cái ảnh 3 đứa ngồi xếp hàng sau song sắt :))

thuan81

Active Member
cunmeo ơi!mấy bé mèo con hôm bữa giờ như thế nào rồi !?mấy em ý đã tìm chủ mới được hết chưa!?