• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những đứa trẻ vô duyên nhà Cún Mèo..

Cún Mèo

Member
Dạo này mấy đứa bé nhà Cún Mèo bị gầy đi đấy, do mấy lý do:

- Bé Lu thì đòi bạn giai, cứ đi tìm bạn giai quanh nhà, và thỉnh thoảng thì rên ư ử..

- Lucky thì phá quanh năm suốt tháng quên ăn.

- Bò Sữa quá bận cho việc ngủ...

Đây là vài hình ảnh:

Cún Mèo

Member
Khi chuyển nhà, các bé lạ được 1 ngày... Sau đó thì nhà biến thành chiến trường, thùng giấy bị cào xé lung tung, tất cả mọi ngóc ngách đều dính lông mèo..

Bị cầm tù trong chính ngôi nhà của mình!!!

Cún Mèo

Member
Song sắt đan xin xít thế này, Lucky không thể trèo qua để đi bắt gà nhà hàng xóm... Buồn ơi là sầu:

Thôi, không chuồn được thì em khò anh Lucky ạ:

Tao cũng thế!

yeucuncon

Member
trùi ui nhà mới của chị đẹp quá đi mất, tha hồ background lung linh cho bọn nó chụp ảnh
Cái dáng ngủ của lucky phải gọi là "không có gì trên đời đáng để ta bận tâm"

tosa-inu

Member
Song sắt đan xin xít thế này, Lucky không thể trèo qua để đi bắt gà nhà hàng xóm... Buồn ơi là sầu:

Cái này làm ở đâu mà đẹp thế em ;) anh hỏi khí không phải đây có phải là chuồng nhốt mèo không :dancing:

nh0kkUn

Member
Hihi, nhìn mấy bé đễ thương quá ss ơi. Nhìn bé lucky cái hình đầu tiên ở phần thứ 3, nhìn giống như hình tai chuột lộn ngược xuống vậy đó :D

Cún Mèo

Member
Cái này làm ở đâu mà đẹp thế em ;) anh hỏi khí không phải đây có phải là chuồng nhốt mèo không :dancing:
Hic, giá để giày, vưỡn ở chỗ đó..

Chuồng nhốt những người xấu xa, tâm địa đen tối anh ạ, nhà em không nhốt mèo trong chuồng..

Phu Dung

Moderator
Ôi trông thật là đáng yêu quá. Mình thích nhất là mèo ngủ nằm ngửa bụng ra như thế đấy. Nhà mình có 6 đứa, đứa nào cũng ăn như voi, cũng nặng cân mà chả có đứa nào biết nằm ngửa khi ngủ cả. Chán thật!

anhbob

Member
Sao mà yêu thế, Cún Mèo chộp được ảnh của bọn nó ở nhiều góc độ chứ mèo nhà anhbob suốt ngày nằm ườn trên giường, chụp mãi cũng chán. Hì hì, hôm nào bớt lười sẽ lại show thêm mấy cái ảnh mới vậy.

HChuong

Member
Chúc mừng Cún Mèo có nhà mới!
Nhà đẹp, những đứa trẻ xinh xắn và một bà mẹ tuyệt vời! Thật không còn gì hơn!
Dáng ngủ của Luck và Lu vô duyên thật! nhìn là muốn đá đ í t , béo má, bóp bụng...:D:D:D

Ôi trông thật là đáng yêu quá. Mình thích nhất là mèo ngủ nằm ngửa bụng ra như thế đấy. Nhà mình có 6 đứa, đứa nào cũng ăn như voi, cũng nặng cân mà chả có đứa nào biết nằm ngửa khi ngủ cả. Chán thật!
Chị Dung ới ời,chị thử canh me lúc các bé ngủ lại chọc lét vào bụng chúng xem sao,do ngủ mê lại nhột nên chắc chúng sẽ nằm ngửa bụng lên thôi,em toàn chọc Ki với Bi nhà em thế cả :D

Mèo nhà chị Cún Mèo thấy ghét quá chừng chừng ^^,nhìn chỉ muốn cắn,muốn nhéo mũi,muốn vỗ bụnh mà thôi,cưng ơi là cưng :D

meoxau

Member
Các con của chị dễ thương quá!!!! Em thích nhất là dáng ngủ của Lu, con gái gì đâu mà vô duyên thiệt....Em không thấy Pumpkin đâu hả chị? Mà Lucky và Bò sữa e thấy giống nhau, phải không chị?

Meotrang&bithit

mèo nhà bác này xinh thế, bụ bẫm đáng yêu nhưng mặt hơi buồn vì k qua đc mấy song sắt, hix hix

Cún Mèo

Member
Một phần của trái tim tôi đây.. Yêu con kinh khủng ấy Lucky ạ..

Dạo này Lucky cứ quẩn quanh mẹ suốt.. Như đang bảo vệ mẹ ấy..

Cún Mèo

Member
Mặt thì xinh nhưng cực kỳ đanh đá, cào rách mũi mấy anh mèo Anh khác rồi..

Về nhà thì gào khóc đòi có bạn trai, bố mẹ vất vả đưa đến nhà bạn trai thì đánh con cái nhà người ta toạc mũi.. Thật không biết phải làm sao với cô bé hư này: