• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những đứa con đầu tiên của Cannon Haus Of Lazic tại Việt Nam

nakamura

Member
Sau 63 ngày chờ đợi ,hy vọng và thấp thỏm lo âu.Đến 9h35' tối ngày 27-4-2013 bé Ivy From NKDrott (Sting haus of lazic x Zita vom beni ) nhà mình đã xuất sắc vượt cạn khá vất vả cho ra đời 7 thành viên nhí gồm 6 đực và 1 cái (chị cả của 6 đứa em)...nhưng trong niềm vui cũng có một nỗi buồn là 2 bé út trong đàn do chờ đợi các anh chị ra trước khá lâu nên ngạt thở và không qua khỏi chuyến vượt cạn của mẹ Ivy.
Hy vọng sự ra đời của các bé sẽ nhận được nhiều lời chúc và động viên của các anh chị em yêu thú cưng cũng như fanrottweiler để mẹ con các bé có nhiều sức khỏe và pt thật tốt.
link tham khảo cha bầy cún: CANNON HAUS OF LAZIC
Haus of Lazic rottweilers

Clip:

Cannon Haus Of Lazic - YouTube

link tham khảo mẹ của bầy cún:(em xin phép mượn bản quyền của anh Doanhcauson)

I-Litter | NKD Rottweiler

Hình ảnh 18+ của cha mẹ bầy cún:

Hình ảnh mẹ con:

Cám ơn mọi người đã xem tin.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng Đức và Duy sở hửu bầy hậu duệ đầu tiên của Cannon tại VN nha, chúc mấy bé mau bú chóng lớn và ngày càng giống ông nội và ngoại nhiều nha....Thân chào.

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chúc mừng ae chú Đức nhé...Thành công hơn mong đợi - Hi vọng Sting 100% sẽ xuất hiện ở Việt Nam

bevy2002

Member
Chúc mừng Đức và Duy đã sở hữu bầy đầu tien của bản sao Sting tại VN...

nakamura

Member
khi nào có thể đặt gạch vậy Nakamura??? :):)
các bé còn quá nhỏ để mình có thể nghĩ tới chuyện gạch ngói.
khi nào bọn trẻ cứng cáp mình sẽ up thêm hình để ace góp ý thêm nhé.
xin cám ơn mọi người đã quan tâm

nakamura

Member
hehehe...triển vọng quá đỗi nhé....dễ thương không chịu đựơc .... :D:D:D:D
thank you phamcongbao nhiều nhe.
xin update hình mấy bé 40 ngày tuổi.hiện nay hơn 50 ngày rồi nhưng bận quá chưa chụp hình được,hẹn mọi người ít hôm nữa nhé

hình này lúc 30 ngày tuổi

hình này lúc 40 ngày tuổi

thanks all