• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những Đứa Con Của Eros 25 Ngày tuổi...!!!

dotienc4qlnl

Đàn cún nhìn đáng yêu quá. Mấy hôm nữa rảnh anh phải xuống xem mới được. Đã có ai đặt gạch chưa Tuấn? Chúc các bé hay ăn chóng lớn nhé.

cún đẹp quá bạn ơi cho thêm ít thông tin về gia phả cùa cún bố tý nào.chúc cún mau ăn chóng lớn:-/:-/:-/

Đàn cún nhìn đáng yêu quá. Mấy hôm nữa rảnh anh phải xuống xem mới được. Đã có ai đặt gạch chưa Tuấn? Chúc các bé hay ăn chóng lớn nhé.[/Q
em mới up lên mà anh ,cũng có mấy anh em hỏi rồi..hôm nàdo xuống anh alo em đón a e mình giao lưu ok kekke>:D<

cún đẹp quá bạn ơi cho thêm ít thông tin về gia phả cùa cún bố tý nào.chúc cún mau ăn chóng lớn:-/:-/:-/
cảm ơn bác đã ghé thăm...hiii bố các bé là Eros ở trại chó Đỗ Ảnh Hưng Yên ạ có ảnh đây anh

dung_calvin

Mình cũng ở hải dương bao giờ nhận đặt gạch pm nich yahoo : dung_calvin cho mình nhé

dotienc4qlnl

Ok bữa nào rảnh anh xuống. Mà nhà em khu nào vậy? Hôm rồi anh cũng về dưới đấy đám cưới đứa em ngay gần Bách Hóa cũ.

aladin255

Member
Chú em qua anh hướng dẫn để up ảnh cho chuẩn nhé, ảnh lại bé quá không nhìn rõ rồi.

Chúc mừng chú, các bé đáng yêu lắm >:D<

aladin255

Member
Up lại cho Tuấn mấy tấm hình nào. Các nhóc đáng yêu lắm cơ

Cám ơn các bác đã ghé thăm :-h

PHUNGDUCQUY

Member
Chờ mấy em cún xuất chuồng mà lâu quá! muốn bắt lắm rùi. Cả nhà đang nóng lòng đón thành viên mới! :x

PHUNGDUCQUY

Member
Công việc bận bù đầu nên chẳng có thời gian lên thăm em cún j cả. @__@. Chắc em cún của mình lớn lắm rùi! Tuấn xem chụp ảnh gửi lên cho mình ngắm em nó nhé!>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<