• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhờ mọi người giới thiệu và tư vấn giúp mua chó Alaska

Thanhtungpiano

Xin chào mọi người,hiện e đang là sinh viên,tiết kiệm mãi cũng đủ 1 khoản tiền để thỏa mãn niềm đam mê.E muốn mua 1 e cún Alaska nâu đỏ tầm 2 tháng tuổi,giá từ 7-8t.E mong mọi người có kinh nghiệm chỉ giúp e chỗ mua uy tín chất lượng để cún ko bị ốm,chết sau khi mua về.E xin cảm ơn nhiều ạ

Mình e hơi khó,b thêm chút ít nữa thì mua đc đen trắng hoặc xám trắng nhà đẻ,sức khỏe đảm bảo,nguồn gốc rõ ràng. còn chó tàu thì 7-8tr cũng có đấy,nhưng khó nuôi nhé b

Thanhtungpiano

Cảm ơn bạn đã tư vấn.Nhưng mình thấy cũng có nhiều nơi chó nhà đẻ có sổ lãi,tiêm các mũi đầy đủ và họ rao giá là 7-8t :( ko biết thực hư thế nào.Chứ mình là sinh viên nên để ra 1 số tiền như thế là cố gắng lắm rồi :(

tungbaoto

Member
Tầm tiền đấy b mua 1 e xám trắng và đen trắng cũng đc mà , mình thấy tất cả màu cùa alas đều đẹp cả :D

ledem

Member
mình bán alaska đen trắng và xám trắng 2 tháng tuổi 7tr nè

nhat1990

Member
hiện nhà mình mới có đàn alaska mới đẻ đc 21 ngày tuổi , bm đều to cao , bạn quan tâm LH mình nhé ! :D