• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

nhờ các bác giúp cho

vietlong1111

Em ngắm Manilois thấy phê quá, cả mấy tháng nay nghiên cứu giờ quyết định kiếm một em. Em có tầm 3 triệu thôi, vì là sinh viên nhưng ham mê dòng giống hoang dã này. Em kiếm chó cái cũng được, mong các thành viên Manilois giúp đỡ để em sớm có em nó ra nhập hội. [-O<

ad6688

Em ngắm Manilois thấy phê quá, cả mấy tháng nay nghiên cứu giờ quyết định kiếm một em. Em có tầm 3 triệu thôi, vì là sinh viên nhưng ham mê dòng giống hoang dã này. Em kiếm chó cái cũng được, mong các thành viên Manilois giúp đỡ để em sớm có em nó ra nhập hội. [-O<
có lẽ bạn phải có 10lan của cái 3 dáy thi ban mói đủ tài chính.lời khuyên chân thàn của mình!

vanglai213

Active Member
Bạn không có malinois nhưng bạn cũng có thể mang chó khác đến club cùng huấn luyện cùng vui, kể cả bạn mang cả chó ta đi chăng nữa , thú vui dần dần sẽ chơi sau, nó không phải xuất phát điểm của club...Hiện bây giờ club có rất nhiều thành viên dự bị chưa có malinois nhưng họ rất đam mê và đến thường xuyên với club để tập luyện . Rất mong bạn và những người bạn yêu malinois ghé đến với club ...CHÀO MỪNG BẠN ..

vietlong1111

Cảm ơn bạn đa động viên, có lẽ Minh nên tham gia. Clb đe học hỏi thêm kinh nghiệm

trankhoi

Member
3 triệu bạn nuôi con Phú Quốc đẹp, mang đến huấn luyện với Mali của các anh trong CLB laqf ok rồi