• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhờ các bác góp ý thêm cho con vện mới của tôi với!

Mr Lab

Member
Tình hình là mình mới nhập hộ khẩu 1 em vện, các bác xem hình rồi cho tôi vài ý kiến, chơi cũng lâu lâu rồi nhưng kiến thức còn hạn chế quá

2 anh em rất hòa thuận ngay từ ngày về đây:

Bước chạy như thế này có ổn k?

Ông chủ đích thực của Vện đây ( con trai mình ):

Ngồi chính diện

Các bác đánh giá cho tôi để ngày càng hoàn thiện hơn nhé, cảm ơn cả nhà ta nhiều nhiều.

Hungvq

Member
Chó đẹp, nhưng còn nhỏ quá nên chưa đánh giá gì được nhiều- Lưỡi đốm khôn lắm đây!

Mr Lab

Member
chà anh tuấn kiếm đâu ra em này vậy................... đẹp đấy
Em ah! Thì a là dân ko chuyên nên cũng nhờ vả ae trong đấy lấy giúp, xong rồi mới nhận được tin của e nên hơi tiếc tiếc là ko nhờ e đấy! Nếu có con nào đẹp e gửi mail cho a nhé, đẹp là lại chơi tiếp mà e..a chờ tin của e đấy nhé thank in advance!

Thoaiquan

Member
Chào anh. Con này em rất muốn đánh giá đôi dòng. Nhưng không muốn viết lên đây. Nếu có dịp anh em liên lạc qua tin nhắn trên diễn đàn này nhé.

Mr Lab

Member
Chào anh. Con này em rất muốn đánh giá đôi dòng. Nhưng không muốn viết lên đây. Nếu có dịp anh em liên lạc qua tin nhắn trên diễn đàn này nhé.
Chào bạn Thoaiquan, nghe nói bí hiểm quá, có thể gửi mail cho mình đc k? Mail của mình thoinhaudi@yahoo.com (cũng là nick chat luôn mà) Chúc mừng bạn sở hữu em chó vện cái rất đẹp

Mr Lab

Member
Nói có sách, mách có chứng bác ạ, lịch sử phát triển của E nó
Co Co có thể khen nhưng con này thì >:/

Cảm ơn bạn đã chia xẻ, nhưng xem hình con của bạn mình thấy nó k giống con của mình lắm. Nhưng cũng phải để lớn lên xem có giống con của bạn k mới đúng nhỉ!
Mình đã nuôi mấy em nhưng thực sự là em này được nhất so với mấy em trước, ngày càng hoàn thiện dần bạn ạ, bộ môn này cũng khó với mình quá!

Tên Gift:

Tên: Noir

Tên Kit:

Tên Xám:

Tên Vện:Em mình đang nuôi bây giờ

Quan điểm là cứ nuôi đến khi nào thấy thoải mái thì mới thôi :)

bộ môn này khó, học phí thì cao. Tính ra chó gọi là PQ qua tay E cũng tầm gần chục con hihi.
"Quan điểm là cứ nuôi đến khi nào thấy thoải mái thì mới thôi "

Quan điểm này hay đó nha. E thì thay chó như thay áo, kệ đời dèm pha%-(%-(%-(

nguyenducminh63

Active Member
À bầy chó mới của ông em Toàn ông bạn có ghé qua ủng hộ không đấy? Hôm nào xuống HP tôi alo ông nhé?

bộ môn này khó, học phí thì cao. Tính ra chó gọi là PQ qua tay E cũng tầm gần chục con hihi.
"Quan điểm là cứ nuôi đến khi nào thấy thoải mái thì mới thôi "

Quan điểm này hay đó nha. E thì thay chó như thay áo, kệ đời dèm pha%-(%-(%-(

Thoaiquan

Member
ôi anh Mr Lab có con Xám ...............khá thu hút em đấy. Anh còn giữ em nó không anh????

Mr Lab

Member
ôi anh Mr Lab có con Xám ...............khá thu hút em đấy. Anh còn giữ em nó không anh????
Em này mình tặng lại 1 người bạn rồi, được cái Xám hơi bị cảnh giác quá nên mình không thích lắm.

Hung.tinhyeu

Active Member
Tình hình là mình mới nhập hộ khẩu 1 em vện, các bác xem hình rồi cho tôi vài ý kiến, chơi cũng lâu lâu rồi nhưng kiến thức còn hạn chế quá

2 anh em rất hòa thuận ngay từ ngày về đây:

Bước chạy như thế này có ổn k?

Ông chủ đích thực của Vện đây ( con trai mình ):

Ngồi chính diện

Các bác đánh giá cho tôi để ngày càng hoàn thiện hơn nhé, cảm ơn cả nhà ta nhiều nhiều.
Lâu lắm mới nhìn thấy một em vện đẹp................................

À bầy chó mới của ông em Toàn ông bạn có ghé qua ủng hộ không đấy? Hôm nào xuống HP tôi alo ông nhé?
ok men
lâu rồi không ngó nghiêng PQ, xấu đẹp theo tiêu chí mới của AE bây giờ mình không theo kịp. Hôm nào ông phổ biến kiến thức thêm cho tôi mới

nguyenducminh63

Active Member
Tôi nuôi và nhân giống hướng đến cái chuẩn thôi chứ có gì quá cao siêu đâu, vẫn phải chọn lọc nhân giống thôi mà. Hôm nào lên HN alo tôi, tôi xuống HP thì tôi alo ông. OK?

ok men
lâu rồi không ngó nghiêng PQ, xấu đẹp theo tiêu chí mới của AE bây giờ mình không theo kịp. Hôm nào ông phổ biến kiến thức thêm cho tôi mới

Thoaiquan

Member
Em này mình tặng lại 1 người bạn rồi, được cái Xám hơi bị cảnh giác quá nên mình không thích lắm.
Ước gì bác tặng em con đó................Nhìn nó rất Đẹp và oai vệ đó