• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhờ các bác đánh giá hộ em PitBull có bị lai hay không

trankhoi

Member
Em rất thích PitBull và đang tập tành muốn nuôi nhờ các chuyên gia yêu Pit xem hộ em con này có phải là Pitbull không? và giá họ nói 6 triệu thì đắt hay rẻ
Em cần các bác đánh giá hộ em gấp ạ

trankhoi

Member
em cũng nghi em nó bị hạ bàn, con tam này giá bao nhiêu thì phải hả các bác, mua đắt quá thì tội em, rẻ mà phải con bệnh thì còn tội nữa người ta bao 6 triệu các bác xem phải giá chưa

Pitbullvietnam

Đừng quan trọng giá cả nếu mình có khả năng , quan trọng là mình yêu thương chăm sóc em nó thế nào thôi bạn ah

Nếu bạn đã lăn tăn về con Pit này rồi thì có rẻ mấy cũng đừng nên mua . Khuyên bạn là đừng nên mua chó theo giá cả , mà hãy mua theo sở thích . Có thích nó thì lúc mình đem nó về , mình mới thấy yêu quý nó , nếu đã kết thì đắt rẻ ko quan trọng nữa rồi bạn ah , chênh nhau không nhiều đâu . Chứ ham rẻ , mua con chó mà mình ko ưa về thì chả mấy chốc là chán rồi hối hận =((=((=((=((=((=((

trankhoi

Member
riêng về sự yêu thương với chó nói chung thì em có thừa. Ngày xưa hồi học cấp 3 nhà em nuôi một em Beggie lai nhưng khôn lắm, được tầm 4 tuổi thì bị bọn mất dậy nó đánh bả, cả nhà em một tuần buồn thiu, còn em thì cũng bỏ học mất một tuần vì buồn đêm ngủ toàn mơ thấy nó đến nay hơn 12 năm rồi giờ mới quyết định nuôi một em, em không lăn tăn về giá cả mà chỉ quan tâm đến sức khỏe của chó con thôi

qh2

Member
hạ bàn thì truyền caxi nửa tháng là hết nhưng mà mặt gãy, lông ngắn quá, nhờ ace biết về pit đánh giá hộ vấn đề này nhé!

riêng về sự yêu thương với chó nói chung thì em có thừa. Ngày xưa hồi học cấp 3 nhà em nuôi một em Beggie lai nhưng khôn lắm, được tầm 4 tuổi thì bị bọn mất dậy nó đánh bả, cả nhà em một tuần buồn thiu, còn em thì cũng bỏ học mất một tuần vì buồn đêm ngủ toàn mơ thấy nó đến nay hơn 12 năm rồi giờ mới quyết định nuôi một em, em không lăn tăn về giá cả mà chỉ quan tâm đến sức khỏe của chó con thôi
Nếu đã ko lăn tăn về tiền thì chọn em khác mà mua , mua em này làm gì , lăn tăn mệt người rồi , lấy sức đâu mà nuôi chó nữa =((=((=((=((=((