• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhờ anh em đánh giá giùm em vàng nhà em :)

Rambo9989

Em này rất là khôn, đặt biệt rất thích nhảy rào và nhảy cực kì cao, hàng rào chặn lối vào nhà em cao chừng 1m mà em í nhảy qua dễ dàng. Và đây là hình em nó.

can_508381

Member
Chó Phú Quốc thì 1m mà nhằn nhò gì bạn
Con này nhìn mặt là biết lanh rồi, hihi
Thân!

woodman

Member
hihi, em này tuổi tác thế nào rùi bác, em cũng có 1 em thế này nhưng mà không đẹp bằng :(

can_508381

Member
Bạn chụp góc độ vậy khó đánh giá lắm, bạn thêm vài tấm nữa
Cho em nó đứng
Chụp 1 tấm từ trước, 1 tấm từ sau, 2 tấm 2 bên ,vậy thì mới thấy được những gì cần thấy (nhớ hạ máy ngang lưng em nó)
Tiêu chuẩn CPQ qua hình vẽ - Diễn đàn chó thuần chủng Việt Nam
Bạn tham khảo thêm BTC Chó Phú Quốc qua hình vẽ này, rồi ráp em của bạn vô so sánh, dễ hiểu lắm đó bạn
Thân!

Rambo9989

hihi, em này tuổi tác thế nào rùi bác, em cũng có 1 em thế này nhưng mà không đẹp bằng :(
em này được 2 tuổi rồi bác, ở nhà toàn ặn hiếp mấy em khác nên bị nhốt suốt, nhà bác là em đực hay em cái :D.

Rambo9989

Bạn chụp góc độ vậy khó đánh giá lắm, bạn thêm vài tấm nữa
Cho em nó đứng
Chụp 1 tấm từ trước, 1 tấm từ sau, 2 tấm 2 bên ,vậy thì mới thấy được những gì cần thấy (nhớ hạ máy ngang lưng em nó)
Tiêu chuẩn CPQ qua hình vẽ - Diễn đàn chó thuần chủng Việt Nam
Bạn tham khảo thêm BTC Chó Phú Quốc qua hình vẽ này, rồi ráp em của bạn vô so sánh, dễ hiểu lắm đó bạn
Thân!
Mong bác thông cảm, em cũng mới tập tành chơi. Bữa nào em up thêm hình mấy bé khác nhà em lên.
Thân.

Rambo9989

thanhtrung91

tổng thể thì ok....đuôi thì hỏng rồi.ngực không được sâu lắm,cổ hơi chảy.bạn cho ăn ít cơm thôi cho gặm xương và ăn thức ăn khô nhé,bổ sung thêm canxi...

cho

Member
........................:-w mong các cao thủ chém thật lòng cứ thế này hic