• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

nhờ ACE có kn về chó kéo nhận xét

cuongvt144 có quen 1 ông bạn đang muốn bán con kéo xe này ( ko dõ là alas hay husky) vì buổi tối ko nhìn kỹ hơn nữa bản thân chưa phân biệt dõ về bọn nó (mới chỉ thấy mắt nó xanh) nhưng ông kia lại nói là alas.
ACE ai có kn cho chút đánh giá hộ cuongvt144 vì đang có ý định mang nó về nuôi.
chó cái 5 tháng tuổi tầm hơn kém 10kg rồi, ông bạn nói nếu nuôi đc thì lấy 7tr.

Eclap

Member
Nói là chuyện của ông ý, suy nghĩ mua bán là việc của mình mà bạn :D Cá nhân mình nghĩ Alas mắt xanh thì next bạn ơi ;)

mo@ngu

Member
Mình cũng k có kn lắm. Nhưng nhìn sơ thấy lông vầy + mắt xanh thì k thể là Alas thuần chủng đc :s có thể gọi nó là wooly husky 8->

Eclap

Member
Mình cũng k có kn lắm. Nhưng nhìn sơ thấy lông vầy + mắt xanh thì k thể là Alas thuần chủng đc :s có thể gọi nó là wooly husky 8->
Nếu là wooly thì lông dài hơn chứ nhỉ? Đến tận nơi xem chó nhiều khi vớ vẩn còn bị nhầm chứ nói gì xem ảnh trên topic :v