• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật Ký Trại Chihuahua Hùng_Phong_BT.

hieund

Member
CHÚC CHÚ,VÀ GIA ĐÌNH MỘT NĂM MỚI HẠNH PHÚC,AN LÀNH VÀ CÓ RẤT NHIỀU LỮA CHIHUAHUA RA ĐỜI ĐỂ PHỤC VỤ NIỀM ĐAM MÊ CỦA CHÚ NÓI RIÊNG VÀ CỦA TOÀN ANH EM TRONG DIỄN ĐÀN NÓI CHUNG.
chú bớt chút thời gian chọn cho cháu 2 em để cháu về làm giống,nhưng khổ nỗi cháu ở miền bắc chú cũng nói qua cho cháu biết cách chuyển 2 em ra miền bắc bằng cách nảo ah.tiêu chí của cháu la 2 em một đực,một cái, không đồng huyết,màu vàng,nhà cháu chỉ nuôi đc chó màu vàng chú ah.có gì chú trả lời cháu qua inbox nhé chú.cháu không tiếc tiền điện thoại đâu chú ah,nhưng hiện giờ cháu không ở trong nước tháng 5 cháy mới từ Pháp về chú ah,chú cố gắng giúp cháu nhé.mecri chú nhiều

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Thanks em..............!

CHÚC CHÚ,VÀ GIA ĐÌNH MỘT NĂM MỚI HẠNH PHÚC,AN LÀNH VÀ CÓ RẤT NHIỀU LỮA CHIHUAHUA RA ĐỜI ĐỂ PHỤC VỤ NIỀM ĐAM MÊ CỦA CHÚ NÓI RIÊNG VÀ CỦA TOÀN ANH EM TRONG DIỄN ĐÀN NÓI CHUNG.
chú bớt chút thời gian chọn cho cháu 2 em để cháu về làm giống,nhưng khổ nỗi cháu ở miền bắc chú cũng nói qua cho cháu biết cách chuyển 2 em ra miền bắc bằng cách nảo ah.tiêu chí của cháu la 2 em một đực,một cái, không đồng huyết,màu vàng,nhà cháu chỉ nuôi đc chó màu vàng chú ah.có gì chú trả lời cháu qua inbox nhé chú.cháu không tiếc tiền điện thoại đâu chú ah,nhưng hiện giờ cháu không ở trong nước tháng 5 cháy mới từ Pháp về chú ah,chú cố gắng giúp cháu nhé.mecri chú nhiều
<:p<:p<:p Thanks cháu.
Chú đã trả lời cháu trong tin nhắn rồi đó, nếu cháu có nhu cầu thì chú sẽ cho cháu biết cụ thể hơn về Chihuahua, giữa loại nuôi chơi kiểng và loại nuôi làm con giống sẽ khác rất nhiều....hihi. Thân chào.

Hung_Phong_BT

Chihuahua con nhà mình...........!

<:p<:p<:p Xin mắt ACE Tài Lộc ngày đầu năm quý Tỵ....:x:x:x
Sự kết hợp giữa đực giống Andy và Rose cái giống.....:x

Và kết quả ra 1 cặp trắng tinh 1 ngày tuổi nè.....:x

Sáng mang ra tắm nắng la inh ỏi.....:x

[-O< Rất cám ơn ACE cùng các bạn đã quan tâm ghé xem và ủng hộ trại nhà mình....:x:x:x
Năm mới xin chúc toàn thể ACE diễn đàn luôn Vui Vẻ và Phát Đạt.....Thân chào.

HungNguyet

Member
Năm mới Cháu chúc trại chú Hùng làm ăn ngày 1 phát đạt và Tiền Tài - Danh Vọng ngày càng thăng hoa nhé ... <:p<:p<:p

Cho Phối Giống Chihuhua Thuần Chủng tại Hải Phòng !!!!
0933662527 GẶP ( QUỐC ANH)
Cầu Đất - Ngô Quyền - Hải Phòng

Hung_Phong_BT

Chihuahua giống của trại Hùng Phong BT.

<:p<:p<:p Tiếp theo.....:x:x:x

Đây là đực giống Andy kết hợp với Sơnca cái giống rất tuyệt vời....:p

Kết quả SƠNCA đã mang thai hơn 1 tháng rồi....hihi.

Hôm nay bắt đầu thay đổi chế độ dinh dưỡng cho SƠNCA....mình sẽ cập nhật hình ảnh thường xuyên để ACE theo dõi nhé.....Rất cám ơn ACE đã quan tâm và ủng hộ trại....Thân chào.

Hung_Phong_BT

Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp cho chú nè
Thanks cháu rất rất nhiều.

<:p<:p<:p Rất cám ơn Dũng HN vì đã luôn ủng hộ Trại Chihuahua nhà mình.....:x:x:x
Chú đực này đã về đến HN và ăn uống rất khoẻ mạnh....mình thật yên tâm.

Và xin cám ơn toàn thể ACE cùng các bạn đã quan tâm ủng hộ......Thân chào.

Hung_Phong_BT

Thanks.........................!

<:p<:p<:p Thanks em nhiều nhiều.....:-*
Xin gửi tặng ACE vài tấm ảnh của SƠNCA chuẩn bị đến ngày đẻ rồi....:x:x:x

SƠNCA và MISA....:-*

Còn tiếp lần sau.............:x:x:x

Hung_Phong_BT

<:p<:p<:p Xin gửi ACE vài tấm ảnh của SƠNCA thuộc dòng Chihuahua cao cấp vừa đẻ nè....... :p

Bé này mang bộ lông giống Sơnca rất độc đáo....xoáy đầy mình........ :-*

Rất cám ơn ACE cùng các bạn gần xa đã quan tâm và ủng hộ........Thân chào

rainbow_t0ld

Chú ơi,...chuồng có kích thước 60-45-48 (D-R-C) nuôi 1 bé chihuahua từ nhỏ đến tr.thàng d.c ko chú,...con nghe nói nuôi chuồng rộng bé hay đi vệ sinh trong chuồng?
Chuồng 45-30-35 (D-R-C) có hơi chật khi nuôi 1 bé chihuahua ko ạ?

rainbow_t0ld

chú ơi cho cháu hỏi chihuahua mini vs heo lùn khác nhau ntn ạ??? kích thước mỗi loại sao ạ?