• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật Ký Trại Chihuahua Hùng_Phong_BT.

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Thanks...............!

Hi anh Hùng! E là Công bs bữa trước mua bé cún đốm trắng, 4 chân trắng nhà anh nè!

<:p<:p<:pChào em.
2 ngày trước khi được biết thông tin từ em, là bé đang phát triển tốt là anh rất yên tâm rồi, Nêu có gì không biết thì em cứ alo anh sẽ tư vấn giúp em nè......;)

Hung_Phong_BT

Thanks em rất nhiều................!

up cho ông chủ lên đầu nào chihuahua chuẩn ko cần chỉnh
:x:x:x Thanks em nhiều nhiều.....sau nhiều ngày bận rộn công việc nên anh không có time online.....hôm nay ngồi rảnh tí nè....:-*

Hung_Phong_BT

Thanks ACE rất nhiều................!

:x:x:x:x:x:x Rất cám ơn ACE đã quan tâm và ủng hộ... lên với ace HN nào. hihi.

HungNguyet

Member
Cảm ơn Chú Hùng đã dành thời gian ghé thăm Gia Đình Miền Bắc nhé !!! cuối năm nhà Cháu bận quá nên chỉ thỉnh thoảng vào " Ngó " qua bài viết thôi chứ chưa có thời gian chụp ảnh các Bé !!!!! chúc Trại Chú làm ăn ngày 1 phát đạt nhé....

Gia Đình Chihuahua Miền Bắc thân chào !!!!! Bắc Nam chung 1 mái nhà...

Cho Phối Giống Chihuhua Thuần Chủng tại Hải Phòng !!!!
0904368294 GẶP ( ANH HÙNG)
0933662527 GẶP ( QUỐC ANH)
Cầu Đất - Ngô Quyền - Hải Phòng
Trang Web của Gia Đình :https://www.google.com.vn/search?nu...2.273.949.5j3j1.9.0...0.0...1ac.1.otVrocXkimU

Hung_Phong_BT

Chihuahua con nhà mình..............!

<:p<:p<:p Xin gửi tặng ACE thêm vài tấm hình Chihuahua con nhà mình...:x

Rất cám ơn ACE đã quan tâm và ủng hộ Trại nhà mình......Thân chào.

Hung_Phong_BT

Hình ảnh Chihuahua con nhà mình.............!

<:p<:p<:p Xin mời ACE cùng các bạn gần xa vào xem vài hình ảnh Chihuahua nhà mình.
Đầu tiên là bé Cái giống Chanel đã trưởng thành...:x:x:x

Tiếp theo là bé Xíu 4 tháng tuổi siêu mini....:x:x

Cuối cùng là cu BIN và cu BO 3 tháng tuổi rất tuyệt....:x:x

Rất cám ơn ACE cùng các bạn đã quan tâm và ủng hộ trại nhà mình......Thân chào :x:x:x

Hung_Phong_BT

Thanks em rất nhiều................!

Nhìn chó nha chú con nào cung đep =)) ...mắc cười nhìn hoài ko chán ....
:x:x:x Thanks cháu đã ghé thăm, khi nào rảnh cháu nhớ ghé chơi nữa nhé...hihi.

troioilatroi

Chào chủ thớt và anh em, mình xin giới thiệu 1 website xem phim HD 720p Miễn phí lại không chèn quảng cáo cực hay ở Việt Nam cho mọi người cùng xem chơi tết nhé. Starmovies.com.vn. Bạn nào có thắc mắc gì cứ buzz nik xemcliptructuyen nhé

Hung_Phong_BT

<:p<:p<:p Xin ra mắt ACE Chihuahua con nhà mình nè....:x:x:x
Chú đực giống tương lai này cực đẹp mình đang tập cho nó đi đứng nghiêm chỉnh:p

Tập mãi mới chịu đứng im.... từ từ chỉnh sửa lại dáng Show nè.....:x

Mình sẽ cập nhật hình ảnh của bé thường xuyên để ACE theo dõi và nhận xét giúp mình....hihi.
Rất cám ơn ACE đã quan tâm theo dõi và ủng hộ......Thân chào.

rainbow_t0ld

Chú ơi cho con hỏi con moi tập nuôi ma con dinh nuoi chihuahua...chu co be nao Chung 1-2 thang va giá bao nhiên vay chu?

Hung_Phong_BT

Chú ơi cho con hỏi con moi tập nuôi ma con dinh nuoi chihuahua...chu co be nao Chung 1-2 thang va giá bao nhiên vay chu?
:x:x:x Chào cháu.
Chú không biết cháu muốn tìm con cái hay đực ? Giá thì có nhiều loại lắm, có gì con cứ alo cho chú nhé...090.8888.628...Thanks.