• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật Ký Trại Chihuahua Hùng_Phong_BT.

Bachbossho

:love struck::love struck::love struck: Chào em...!
Sorry vì dạo này mạng VP khó vào xem quá, nên anh chưa trả lời em được,
khi nào có con của Lucky thì anh sẽ báo cho em biết nhé, hihi. Rất cám ơn em đã quan tâm. Thân chào.
------------------------------------------------------------
:praying:Riêng một góc trời................! 090.8888.628 :coffee:
Anh Hùng và các cao thủ VietPet ơi con chihuahua đực nhà em mới đi tiêm về nên ko tắm đc mà tại đợt này em bận công việc quá ko để ý nên cái khăn nó hay nằm bị ẩm và dẫn đến bị ghẻ mông và *** rùi anh xem có cach nào trữa trị hữu Hiệu nhất thì anh mách cho em anh nhé em mong Tin anh . Cám ơn anh trước

anh Hùng và các pro VP ơi em mới cho chó Chihuahua đi tiêm về đc khoảng 1 tuần và dạo này em bận công việc quá nên không để ý cái khăn nó hay nằm bị ướt em nên dẫn dến bị ghẻ anh Hùng và các cao thủ có cách nào chữa trị hữu hiệu nhất thì mách cho em với nhé Mong tin mọi người,Em xin cám ơn trước

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Hi....!

Anh Hùng và các pro VP ơi em mới cho chó Chihuahua đi tiêm về đc khoảng 1 tuần và dạo này em bận công việc quá nên không để ý cái khăn nó hay nằm bị ướt em nên dẫn dến bị ghẻ anh Hùng và các cao thủ có cách nào chữa trị hữu hiệu nhất thì mách cho em với nhé Mong tin mọi người,Em xin cám ơn trước
:love struck: Em ra nhà thuốc tây mua thuốc bôi ngoài da Gentrisone về bôi ngày 2-3 lần thử xem nhé, chúc bé mau khỏi.Thân chào.
-----------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời...............! 090.8888.628 :coffee:

Hung_Phong_BT

Chihuahua nhà mình vừa mới có thêm vài ổ nè.....!

hinh cua 2 e no day ne anh. (xin loi vi khong the danh chu co dau)

Con này thấy ok hơn nè em....!
==========================

:wel::wel::wel:
Nhà mình vừa có thêm vài ổ nữa nè, xin mời ACE cùng các bạn vào xem nhé :love struck:

Và đây là Sony mẹ của Henry đang có bầu nè :love struck:

Rất cám ơn ACE đã quan tâm. Còn tiếp nữa..............!
----------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời................! 090.8888.628 :coffee:

Hung_Phong_BT

Chihuahua & Yorkshire con nhà mình nè.............!

:wel::wel::wel::wel::wel::wel:
:party: Xin ra mắt ACE mấy bé Chihuahua trắng & Yorkshire con nhà mình:love struck:

Hung.tinhyeu

Active Member
đây là cặp Yorkshire 2 tháng tuổi thật dễ thương luôn nè:love struck:

và đây Chihuahua lông dài rất tuyệt vời :love struck:

Rất cám ơn ACE và các bạn đã quan tâm, Còn tiếp.........!
----------------------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời.................! 090.8888.628 :coffee:[/CENTER]

nh0kkUn

Member
Chú HP ơi...
cho con hỏi :D...
Yorkshire con chỉ nghe có màu vàng- đen... Hay màu trắng-vàng... chứ chưa bao giờ thấy Yorkshire màu đen :">...
Chú có thể cho con biết...? :D:D

Chúc mừng anh hùng, chihuahua lông dài của anh rất là xuất sắc, là đực hay cái vậy anh hùng? còn 2 em đó không phải là yorkshire rùi anh hùng, 2 em đó là loại chó mà tổng thống Obama nuôi. anh nhớ cho em coi 2 hình chó con của 8000 và lucky (cái) nha. Cám ơn anh hùng

Hung_Phong_BT

Chú HP ơi...
cho con hỏi :D...
Yorkshire con chỉ nghe có màu vàng- đen... Hay màu trắng-vàng... chứ chưa bao giờ thấy Yorkshire màu đen :">...
Chú có thể cho con biết...? :D:D
:love struck::love struck::love struck: Chào cháu.
Những con Yorkshire có màu vàng + đen mà con từng thấy ở VN hay trên mạng là màu phổ biến nhất, theo trong sách mà chú từng đọc và thấy, thì giống này còn có vài màu nữa nè, Australia, China cũng có nhưng màu khác tí nữa:)
Chú bắt lại của 2 Anh Chị này chuyên nuôi Yorkshire chơi và họ muốn có vài con ra màu lạ lạ nên cặp này có nguồn gốc chó Cha rất tuyệt vời xuất xứ từ HQ + chó Mẹ xuất xứ từ TQ = 2 con màu này nè :love struck: nhưng giá bán của họ lại rất hợp lý, chú cũng tính nuôi thử xem chúng nó phát triển thế nào luôn;) chú không chuyên về giống này, chỉ biết được vậy thôi à :D
Rất cám ơn cháu đã quan tâm. Thân chào.
--------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời.............! 090.8888.628 :coffee:

Hung_Phong_BT

Thanks....!

và đây Chihuahua lông dài rất tuyệt vời :love struck:

Rất cám ơn ACE và các bạn đã quan tâm, Còn tiếp.........!
----------------------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời.................! 090.8888.628 :coffee:​
Rất cám ơn anh Hùng đã sữa bài giúp em...........:-bd

AC oi co ai co chihuahua con cái màu trắng khoảng 2-3 tháng tuổi giá cả hợp lý ko? em o Hp ma tim mua kho qua ! Co ai co thi lh voi em qua 0934396798, sms cung dc . Thanks trc nhe!!!!!!!!!

Hi anh Hùng, lâu quá không thấy anh post hình của mấy cún nhà anh lên. Không biết bây giờ tụi nó sao rùi. Anh có thể post hình của chú Ben và mấy con puppies của anh nha. Cám ơn anh.

Lâu quá không thấy anh post hình chó con của anh lên mạng. Anh có thể post hình của Ben lên cho em coi được không anh Hùng với lại hình 2 con chó con (cái) của Bi và con của 8000 nha anh. Em cám ơn anh trước

Hung_Phong_BT

Thanks....!

AC oi co ai co chihuahua con cái màu trắng khoảng 2-3 tháng tuổi giá cả hợp lý ko? em o Hp ma tim mua kho qua ! Co ai co thi lh voi em qua 0934396798, sms cung dc . Thanks trc nhe!!!!!!!!!
:love struck::love struck::love struck: Chào em.
Sorry vì mấy ngày nay máy tính bị hỏng nên chưa trả lời e được, để a gọi cho e nói chuyện cụ thể hơn.
Nội quy của VP khi up bài phải viết tiếng việt có dấu e nhé. nếu không sẽ bị mod xóa bài của e đó. hihi.
Rất cám ơn em và mọi người đã quan tâm :love struck:

--------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời...............! 090.8888.628 :coffee:

Hung_Phong_BT

Thanks....!

Hi anh Hùng, lâu quá không thấy anh post hình của mấy cún nhà anh lên. Không biết bây giờ tụi nó sao rùi. Anh có thể post hình của chú Ben và mấy con puppies của anh nha. Cám ơn anh.
:love struck::love struck::love struck: Chào em.
Mấy ngày nay a bận quá nên chưa up hình lên cho e cùng mọi người xem được, e thông cảm anh nhé ;)
-----------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời..............! 090.8888.628 :coffee:

Hung_Phong_BT

Chihuahua giống nhà mình.....!

:love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck:
Xin chào....!
Lâu rồi mình không up hình hôm nay up vài tấm cho mọi người cùng xem:love struck:
Đây là BEN đực giống bố của Henry nè ;)

còn tiếp...........!
------------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời.....................! 090.8888.628 :coffee:

solomon

Member
Anh Hùng cho em hỏi chó nhà em bị rụng hết răng , giờ chỉ còn 2 cái [ ở hàm trên và hàm dưới]. Lông nó vẫn đẹp , giờ nó có mọc lại không anh , nó còn trẻ lắm . Tại nhà em không biết cho nó ăn thức ăn khô ! còn cách nào không anh ! ?? tks anh

Ben bây giờ quá đẹp luôn anh. Em có tin vui cho nhà em mới có một con Pitbull đi vô nhà em, em đi hết xóm để hỏi chó của ai mà không ai nhận hết, rất đẹp luôn anh. Em sẽ chụp hình rồi gửi cho anh sau. Cám ơn anh rất nhiều

Hung_Phong_BT

Anh Hùng cho em hỏi chó nhà em bị rụng hết răng , giờ chỉ còn 2 cái [ ở hàm trên và hàm dưới]. Lông nó vẫn đẹp , giờ nó có mọc lại không anh , nó còn trẻ lắm . Tại nhà em không biết cho nó ăn thức ăn khô ! còn cách nào không anh ! ?? tks anh
Dog Eye Em nói chung chung như vậy thì a cũng chẳng biết đâu mà chỉ cho e biết cách chăm sóc bé sao cho mập tròn:thingking:
Hay là e chụp hình up lên cho mọi người xem đi, như vậy ACE cùng tìm cách giúp e:-bd
Thân chào.
--------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời..............! 090.8888.628 :coffee: